Khóa chủ đềCHÀO TRƯỞNG QUẢN!

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
DAOKE25101981 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 13/10/2012
Khu vực: Huế
Tình trạng: Offline
Điểm: 2418
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: CHÀO TRƯỞNG QUẢN!
    Ngày đăng: 23/01/2013 lúc 7:10am
CHÀO TRƯỞNG QUẢN!, CHÀO QUÝ A - E GADON VN.
- MẤY BỮA NAY ÍT GHÉ GADON VN, VÌ "NƠI XÔN SAO, NÁO ĐỘNG NHẤT KHÔNG NƠI NÀO BẰNG "CHỢ"", VẬY LÀ VÌ MẤY VỤ BÊ BỐI MUA-BÁN (MÌNH KHÔNG CÓ Ý NHẮC LẠI CHỰÊN CỦ THÊM ĐAU LÒNG LẮM NGƯỜI ƠI !)  ĐÃ PHẦN NÀO LÀM GIẢM ĐI NHỮNG "NGƯỜI ĐI CHỢ", ĐÓ LÀ ĐIỀU SỰ THẬT, VÌ MÌNH THẤY BÊN DIỂN ĐÀN "LÀNGGANOI.COM" NGÀY CÀNG CÓ NHIỀU A-E BÊN GADON VN QUÁ BỘ SANG RẤT ĐÔNG MÀ TRƯỚC ĐÂY MÌNH CHƯA THẤY NICH BAO GIỜ. CHẮC CÓ LẼ CÓ LÝ DO NÀO ĐÓ, KHIẾN ANH EM PHẢI MANG GÀ ĐI MUA -BÁN Ở CHỢ KHÁC
- MÌNH CŨNG ĐÃ BIẾT CHỦ QUẢN CÓ ĐƯA RA QUY ĐỊNH MỚI, CHUNG CHO NHỮNG AI MUỐN MAU-BÁN GÀ. ĐÓ LÀ ĐIỀU RẤT NÊN LÀM. VẬY  MÌNH NGHỈ CHỦ QUẢN LÀM VẬY THÌ CÓ PHẦN KHÓ KHĂN CHO A-E , ĐẶC BIỆT LÀ  A-E MỚI BIẾT DIỂN ĐÀN. NÊN MÌNH  MONG MUỐN CHỦ QUẢN NÊN "ĐƯA RA THỦ TỤC ĐƠN GIẢN, GỌN NHẸ NHƯ TRƯỚC. NẾU THẤY CÓ HIỆN TƯỢNG MAU-BÁN GÀ NÀO "LỪA ĐẢO, PHỈNH PHỜ, GÂY RỐI, NÓI XẤU, HIỀM KHÍCH..." THÌ LẬP TỨC TREO NÍCH NGAY MÀ KHÔNG CẦN THÔNG BÁO-CÓ GÌ TỰ GIẢI QUYẾT VỚI NHAU BÊN NGOÀI GADON VN. ĐỂ GADON VN KHỎI MANG TIẾNG VÀ CŨNG ĐỪNG VÌ NHỮNG VỤ NHƯ VẬY MÀ SỮA ĐỔI NHỮNG QUY ĐỊMH TRƯỚC ĐÂY CỦA MÌNH. TRONG LÚC ĐÓ "CHỦ QUẢN GADON VN VÂN NÊN GIỮ VAI TRÒ TRUNG GIAN CHO A-E MUA VÀ BÁN GÀ, AI MUA BÁN GÀ CẦN ĐÓNG MỘT KHOẢN PHÍ CHO 'GADON VN' ĐỂ LÀM LỘ PHÍ CHO VIỆC ĐỨNG RA LÀM TRUNG GIAN. "CHIẾT KHẤU 10% (CHO 1 TRIỆU ĐỒNG), NẾU GIÁ GÀ BÁN LỚN HƠN  1.000.000 ĐỒNG, CHIẾT KHẤU 0,5% NẾU GÀ BÁN < 1.000.000 ĐỒNG.
- MÌNH CÓ VÀI Ý VẬY, CÓ GÌ KHÔNG PHẢI RẤT MONG CHỦ QUẢN BỎ QUA, CHÚC BQT- GADON VN LUÔN PHÁT TRIỂN HƠN NỮA, PHỤC VỤ CHO ĐAM MÊ GÀ CỦA A-E.
- RẤT MONG Ý KIẾN CỦA QUÝA A- E, XIN CÁM ƠN NHIỀU
Quay lên trên
Gà Đòn Bắc Ninh Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 15/01/2013
Khu vực: Bắc Ninh
Điểm: 1525
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/01/2013 lúc 7:31am
caí này mình cũng có ý kiến r.thoy cứ đợi BQT thay đổi ntn,chứ h k mua bán cũng buồn lắm.Happy
Quay lên trên
ducminh83 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
Nhắc 1 lần vì viết bài không dấu

Gia nhập: 26/10/2012
Khu vực: hd
Điểm: 681
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/01/2013 lúc 7:32am
K pít thế nào nhưng pác trưởng quản có vẻ rất cương quyết trong vấn đề này
Quay lên trên
chinhkhai Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 09/01/2012
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 1739
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/01/2013 lúc 8:22am
Ban đầu được viết bởi DAOKE25101981 DAOKE25101981 viết:

- MẤY BỮA NAY ÍT GHÉ GADON VN, VÌ "NƠI XÔN SAO, NÁO ĐỘNG NHẤT KHÔNG NƠI NÀO BẰNG "CHỢ"", VẬY LÀ VÌ MẤY VỤ BÊ BỐI MUA-BÁN (MÌNH KHÔNG CÓ Ý NHẮC LẠI CHỰÊN CỦ THÊM ĐAU LÒNG LẮM NGƯỜI ƠI !)  ĐÃ PHẦN NÀO LÀM GIẢM ĐI NHỮNG "NGƯỜI ĐI CHỢ", ĐÓ LÀ ĐIỀU SỰ THẬT, VÌ MÌNH THẤY BÊN DIỂN ĐÀN "LÀNGGANOI.COM" NGÀY CÀNG CÓ NHIỀU A-E BÊN GADON VN QUÁ BỘ SANG RẤT ĐÔNG MÀ TRƯỚC ĐÂY MÌNH CHƯA THẤY NICH BAO GIỜ. CHẮC CÓ LẼ CÓ LÝ DO NÀO ĐÓ, KHIẾN ANH EM PHẢI MANG GÀ ĐI MUA -BÁN Ở CHỢ KHÁC
- MÌNH CŨNG ĐÃ BIẾT CHỦ QUẢN CÓ ĐƯA RA QUY ĐỊNH MỚI, CHUNG CHO NHỮNG AI MUỐN MAU-BÁN GÀ. ĐÓ LÀ ĐIỀU RẤT NÊN LÀM. VẬY  MÌNH NGHỈ CHỦ QUẢN LÀM VẬY THÌ CÓ PHẦN KHÓ KHĂN CHO A-E , ĐẶC BIỆT LÀ  A-E MỚI BIẾT DIỂN ĐÀN. NÊN MÌNH  MONG MUỐN CHỦ QUẢN NÊN "ĐƯA RA THỦ TỤC ĐƠN GIẢN, GỌN NHẸ NHƯ TRƯỚC. NẾU THẤY CÓ HIỆN TƯỢNG MAU-BÁN GÀ NÀO "LỪA ĐẢO, PHỈNH PHỜ, GÂY RỐI, NÓI XẤU, HIỀM KHÍCH..." THÌ LẬP TỨC TREO NÍCH NGAY MÀ KHÔNG CẦN THÔNG BÁO-CÓ GÌ TỰ GIẢI QUYẾT VỚI NHAU BÊN NGOÀI GADON VN. ĐỂ GADON VN KHỎI MANG TIẾNG VÀ CŨNG ĐỪNG VÌ NHỮNG VỤ NHƯ VẬY MÀ SỮA ĐỔI NHỮNG QUY ĐỊMH TRƯỚC ĐÂY CỦA MÌNH. TRONG LÚC ĐÓ "CHỦ QUẢN GADON VN VÂN NÊN GIỮ VAI TRÒ TRUNG GIAN CHO A-E MUA VÀ BÁN GÀ, AI MUA BÁN GÀ CẦN ĐÓNG MỘT KHOẢN PHÍ CHO 'GADON VN' ĐỂ LÀM LỘ PHÍ CHO VIỆC ĐỨNG RA LÀM TRUNG GIAN. "CHIẾT KHẤU 10% (CHO 1 TRIỆU ĐỒNG), NẾU GIÁ GÀ BÁN LỚN HƠN  1.000.000 ĐỒNG, CHIẾT KHẤU 0,5% NẾU GÀ BÁN < 1.000.000 ĐỒNG.
- MÌNH CÓ VÀI Ý VẬY, CÓ GÌ KHÔNG PHẢI RẤT MONG CHỦ QUẢN BỎ QUA, CHÚC BQT- GADON VN LUÔN PHÁT TRIỂN HƠN NỮA, PHỤC VỤ CHO ĐAM MÊ GÀ CỦA A-E.

CỨ TỪ TỪ BÁC Ạ... KHÔNG CÓ LÀM ĐƯỢC LÀ CỨ CẤM TRƯỚC CÁI ĐÃ...
EM NGHĨ CỨ TỰ DO, DÂN CHỦ, VĂN MINH MÀ LÀM....
ĐÃ CÓ Ý KIẾN RỒI ĐẤY... CỨ LÀM THẾ LÀ HỢP LÝ... CÒN CHIẾT KHẤU EM THẤY THẾ THÌ CÁC MODS VÀ ADMIN THẰNG DÂN BUÔN GÀ HẾT À ?

Quay lên trên
dangvbhp Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 22/12/2012
Khu vực: hai phong
Điểm: 203
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/01/2013 lúc 8:51am
mình nghĩ là thế này. việc chiết khấu cao cũng không quan trọng đâu.việc chính là có người trung gian có uy tín và am hiểu vê lĩnh vực này, để cho ae mua bán được gà ưng ý nhất,đúng chất lượng đúng giá là ok
Quay lên trên
DAOKE25101981 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/01/2013 lúc 3:24pm
Ban đầu được viết bởi chinhkhai chinhkhai viết:

CỨ TỪ TỪ BÁC Ạ... KHÔNG CÓ LÀM ĐƯỢC LÀ CỨ CẤM TRƯỚC CÁI ĐÃ...
EM NGHĨ CỨ TỰ DO, DÂN CHỦ, VĂN MINH MÀ LÀM....
ĐÃ CÓ Ý KIẾN RỒI ĐẤY... CỨ LÀM THẾ LÀ HỢP LÝ... CÒN CHIẾT KHẤU EM THẤY THẾ THÌ CÁC MODS VÀ ADMIN THẰNG DÂN BUÔN GÀ HẾT À ?
 - Mình không nghỉ như bạn, chiết khấu phần trăm chính là a-e mình đóng góp 1 phần nhỏ để BQT , để Gadon VN có thêm 1 chút nguồn kinh phí , mục đích là xây dựng cho Gadon VN ngày càng phát triển hơn. Vì đam mê gà, vì nhờ có Gadon VN mà anh em gần xa quen biết nhau, có thể nói "Gadon VN đã làm cầu nối, tạo nên cái duyên từ vủ trụ này gắn kết mọi người lại cùng sẽ chia niềm đam mê. Bất cứ cái gì , nếu mục đích đặt ra đầu tiên là vì tiền thì có lẽ niềm đam mê đó khó trường tồn, mà mọi thứ muốn trường tồn cũng cần có tiền. Nên mình nghỉ là như vậy cũng hợp với lẽ sống của đời.

Quay lên trên
DAOKE25101981 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/01/2013 lúc 3:27pm
Ban đầu được viết bởi dangvbhp dangvbhp viết:

mình nghĩ là thế này. việc chiết khấu cao cũng không quan trọng đâu.việc chính là có người trung gian có uy tín và am hiểu vê lĩnh vực này, để cho ae mua bán được gà ưng ý nhất,đúng chất lượng đúng giá là ok

- Ý kiến của bạn rất xác đáng, mục đích rất rỏ ràng, chắc chắn là a-e ai cũng nhiệt tình ủng hộ thôi. nhưng cũng phải chờ ý kiến của nhiều a-e nữa để BQT có những đề án mới tạo sân chơi sôi nổi cho a-e chơi gà
Quay lên trên
andynguyen.bka Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
Nói tục ,chửi bậy lần 1

Gia nhập: 04/01/2013
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 496
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/01/2013 lúc 3:33pm
mời các bác nghe bài khó của Nam Cường
Quay lên trên
chucbacninh Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 22/09/2011
Khu vực: bac ninh
Điểm: 1346
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/01/2013 lúc 3:36pm
tôi tưởng nội dung vui và nhộn nhịp nhất là mục KHOE GÀ chứ đâu có phải mục MUA BÁN  GÀ đâu . tham gia diễn đàn gân 1 năm chưa mua con nào ở mục ấy cả ^__^  . thế ý của bác là mở lại để cho bác bán gà chứ gì ?
Quay lên trên
binhst Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 04/11/2012
Khu vực: Sơn Tây-Hà Nội
Điểm: 8539
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/01/2013 lúc 7:47pm
Quay lên trên
tungthaibinh Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 29/12/2012
Khu vực: HHàTháiBình
Điểm: 3006
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/01/2013 lúc 7:47pm
Ban đầu được viết bởi andynguyen.bka andynguyen.bka viết:

mời các bác nghe bài khó của Nam Cường
Cả bài đợi chờ là hạnh phúc của Akira Phan nữa
Quay lên trên
DAOKE25101981 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/01/2013 lúc 6:11am
Ban đầu được viết bởi chucbacninh chucbacninh viết:

tôi tưởng nội dung vui và nhộn nhịp nhất là mục KHOE GÀ chứ đâu có phải mục MUA BÁN  GÀ đâu . tham gia diễn đàn gân 1 năm chưa mua con nào ở mục ấy cả ^__^  . thế ý của bác là mở lại để cho bác bán gà chứ gì ?
- mình có gà đâu mà bán, nhưng có bán thì cũng như mọi người thôi-BẠN ĐI CHỢ BAO GIỜ CHƯA? ĐẾN CHỢ, CỐ GẮNG ĐỨNG NHÌN MỌI NGƯỜI MUA MUA BÁN BÁN, MẶC CẢ VỀ GIÁ, CHEN LẤN, GIÀNH GIỰT....RỒI BẠN SẼ HIỂU "SỰ ĐỜI KHÔNG THỂ THIÊÚ CHỢ"-BẠN VÀ TÔI NÓI VỚI NHAU LỜI QUA TIẾNG LẠI CỦNG CHÍNH LÀ ĐANG "BUÔN " ĐẤY.....
- CÒN BẠN KHÔNG MUA GÀ Ở DIỂN ĐÀN CHẮC BẠN CÓ LÝ DO CỦA MÌNH, ĐIỀU ĐÓ CHỈ CÓ BẠN MỚI BIẾT. MÌNH VẪN MUA GÀ VÌ; MÌNH TIN VÀO KHẢ NĂNG CẢM NHẬN CỦA CON GÀ MÌNH MUA, TIN VÀO NGƯỜI BÁN GÀ, TÓM LẠI LÀ LÒNG TIN CHÂN CHÍNH
- CHÀO THÂN ÁI
Quay lên trên
quangdao Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 09/04/2012
Khu vực: Thai Binh
Điểm: 1193
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/01/2013 lúc 7:09am

đã có chiết khấu lại còn chiết khấu cao như bạn nói thì làm gì còn cái gọi là đúng giá hả bác!Big grin
Quay lên trên
kY SU HAM GA Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/03/2012
Khu vực: THANHTRI HA NOI
Điểm: 4934
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/01/2013 lúc 9:09am

Chiết khấu cũng vô tư : có trường hợp em cầm gà về thử con phu kém hơn đánh 1 hồ vọt cót, Cl đánh mé đầu mặt vù vù về chẳng thấy gì. Ai chỉ cho em chỗ đòi tiền với
Quay lên trên
dangvbhp Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 22/12/2012
Khu vực: hai phong
Điểm: 203
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/01/2013 lúc 9:27am
mình thì nghĩ thế này..... việc chiết khấu là  bqt nhận tiền và chuyển tiền khi người mua nhận dc gà.. còn đòn lối thì bạn phải kiểm tra qua clip bqt chỉ tư vấn thêm cho bạn thôi chứ (MÌNH LÀ NGƯỜI MUA GÀ , MÌNH ỦNG HỘ VIÊC BQT LÀM TRUNG GIAN ) TIÊN CHIẾT KHÂU CŨNG LÀ THÊM TÝ CHO NGƯỜI TA DUY TRÌ DIỄN ĐAN NAY CHỨ LÀM KO CÔNG DC AK
Quay lên trên
Gà ta Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo

Gia nhập: 03/07/2012
Khu vực: Vũng Tàu
Điểm: 5841
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/01/2013 lúc 9:52am
Suốt ngày bán bán với mua mua
Thấp thỏm xuống lên, được với thua
Khách chơi hí hửng tìm hàng mới
Kẻ bán ngồi mong giá được mùa.
Hấp tấp giá lên thời tưởng thắng
Ai ngờ cuối trận lại thua đau
Chơi thì phải biết… đừng có "máu"
Nhận gà nhiều phen… mắt đỏ ngầu!

Chơi gà mà cứ mua mua bán bán, rồi làm mất uy tín diễn đàn. Ôi nản!

Quay lên trên
bipchanxanh Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 22/02/2012
Khu vực: hanoi
Điểm: 1020
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/01/2013 lúc 10:00am
em nghĩ cái trung gian không ổn lắm 1 ngày giao dịch hàng chục con gà .chuyển tiền trung gian sao đc hả các bác .Happy Khó nam cường rồi ,
Quay lên trên
tocbacroi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 13/11/2012
Khu vực: Nam Định
Điểm: 963
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/01/2013 lúc 10:09am
Mình chưa mua bán gì những cũng mong chợ đc mở lại . Đó cũng là 1 cách thức để những người chơi gà giao lưu với nhau .
Quay lên trên
xuan_thuy_94 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/09/2011
Khu vực: Tp Hồ Chí Minh
Điểm: 3348
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/01/2013 lúc 10:17am
Ai muốn mua muốn bán là việc của người ta...còn mình thì cứ tin tưởng mà bắt thôi, chứ ko ai bắt ép mình phải mua cả. Còn triết khấu cao cũng ko phải là 1 cách hay...
Bạn không phải là người giỏi nhất nhưng cách cư xử và hành động của bạn quyết định bạn là người như thế nào trong mắt mọi người
Phone : 0923174150....01674318020
Quay lên trên
DAOKE25101981 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/01/2013 lúc 9:47pm

mình thì nghĩ thế này..... việc chiết khấu là  bqt nhận tiền và chuyển tiền khi người mua nhận dc gà.. còn đòn lối thì bạn phải kiểm tra qua clip bqt chỉ tư vấn thêm cho bạn thôi chứ (MÌNH LÀ NGƯỜI MUA GÀ , MÌNH ỦNG HỘ VIÊC BQT LÀM TRUNG GIAN ) TIÊN CHIẾT KHÂU CŨNG LÀ THÊM TÝ CHO NGƯỜI TA DUY TRÌ DIỄN ĐAN NAY CHỨ LÀM KO CÔNG DC AK
Big hug Big hug Big hug
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.219 giây.