CHÈ THẬP CẨM !!!!!!!!!!!

Phúc đáp Phúc đáp Trang  123>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
xám_hồng_chân_vàng Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 07/01/2013
Khu vực: vtrì - phú thọ
Tình trạng: Offline
Điểm: 4162
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xám_hồng_chân_vàng Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: CHÈ THẬP CẨM !!!!!!!!!!!
    Ngày đăng: 14/08/2013 lúc 9:17pm
hôm nay đi làm về sớm ra chuồng gà chụp mấy cái ảnh cho mọi người coi chơi. hihiTongue
 số 1 em xám tít(trạng 2,55kg) lối lăng và chân đòn không phải nghĩ mỗi tội mang đi khó ghép quá nên không đc kết nhất chuồng.

số 2 : ngũ sắc vừa ăn hôm cn. hôm nay đã rất khỏe và xung rồi.

còn đây là clip hồ 2 của em nó. do hồ 1 bị đánh mấy cái kiềng rất đâu, bản thân là gà tơ nên chân đòn em nó giảm đi trông thấy so vs hồ 1 
cuối hồ 2:
đầu hồ 3 :

số 3 : xám hồng chân vàng thành tích 4 *. đang thay lông.

số 4 tía búa tạ ( đánh mu lưng cứ gọi là....) có clip mỏe mỏ nhưng muộn rồi không muốn up lên

số 5 : đây là một trong những con gà em thích nhất chuồng (cũng mới bắt về hôm nay). tại sao nó quá tơ mà em lại đặt nhiều niềm tin vào nó thì ít nữa các bác sẽ dõ.hihi

còn đây là 1 góc nhỏ khu vườn nhà em. 

Người sửa: xám_hồng_chân_vàng - 15/08/2013 lúc 9:45pm
Quay lên trên
oluongnhan Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 22/12/2012
Khu vực: vinhphuc
Điểm: 153
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn oluongnhan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/08/2013 lúc 9:25pm
nhà̀ bác ở việt trì chỗ nào vậy? hom nào em qua chơi giao lưu...e o Vĩnh tường - Vĩnh phúc

Quay lên trên
ga tu mi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 01/05/2010
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 1947
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ga tu mi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/08/2013 lúc 9:28pm
Khu vườn mơ ước của nhiều người
Cung Cấp Thuốc Gà Thái Lan.
ĐC: Phú Hữu - Hòa Thịnh - Tây Hòa - Phú Yên.
LH: 0906568486. 0914042007

Quay lên trên
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xám_hồng_chân_vàng Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/08/2013 lúc 9:28pm
Ban đầu được viết bởi oluongnhan oluongnhan viết:

nhà̀ bác ở việt trì chỗ nào vậy? hom nào em qua chơi giao lưu...e o Vĩnh tường - Vĩnh phúc

mình ở sân vận động việt trì. mình đi làm suốt ít khi ở nhà hôm nào qua bạn gọi trc nhé. .  mình tên thịnh sn 87 phone 0983888104. rất hân hạnhBig hug
Quay lên trên
dt_forever Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 07/02/2012
Khu vực: hai duong
Điểm: 1453
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dt_forever Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/08/2013 lúc 9:32pm
ko gép đc thì chuyển mh điBig grinBig grinBig grin
Quay lên trên
hoan1989 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 08/04/2012
Khu vực: Tuyen Quang
Điểm: 3
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoan1989 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/08/2013 lúc 9:35pm
đẹp hơn ảnh cũ anh nhỉ ...up cho tiểu đội đẹp
Quay lên trên
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xám_hồng_chân_vàng Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/08/2013 lúc 9:36pm
Ban đầu được viết bởi dt_forever dt_forever viết:

ko gép đc thì chuyển mh điBig grinBig grinBig grin
mình nói thật đấy. còn này rất khó ghép. trươdc thích nó lắm. h vẫn thích nhưng ít hơn. 
Quay lên trên
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xám_hồng_chân_vàng Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/08/2013 lúc 9:37pm
Ban đầu được viết bởi hoan1989 hoan1989 viết:

đẹp hơn ảnh cũ anh nhỉ ...up cho tiểu đội đẹp
về tay anh phải khác chứ. chỉ rửa qua nước chè  1 tí là em nó lại đẹp ngay thôi !!!Winking
Quay lên trên
cunkeo812 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 29/05/2013
Khu vực: Ha noi
Điểm: 2007
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn cunkeo812 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/08/2013 lúc 9:37pm
em tía nhìn đẹp quá
Quay lên trên
letsgo Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/04/2012
Khu vực: Sơn Tây Hà Nội
Điểm: 3021
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn letsgo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/08/2013 lúc 9:37pm
kon tía búa tạ nhiêu thág rồi bạn vần mấy trận rồi nhìn khá đấy
Hồ Đức Duy. 0974647714
Quay lên trên
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xám_hồng_chân_vàng Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/08/2013 lúc 9:40pm
Ban đầu được viết bởi letsgo letsgo viết:

kon tía búa tạ nhiêu thág rồi bạn vần mấy trận rồi nhìn khá đấy
con đấy khoảng 9 tháng bạn ạ. bố dòng mu lưng đẳng cấp. mẹ gà mái nhà mình. gà mới đánh đc 2 trận thôi, con non và xanh lắm.Smug
Quay lên trên
chiptk4 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 12/05/2013
Khu vực: Nam Định
Điểm: 1274
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chiptk4 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/08/2013 lúc 9:44pm
nhiều gà đẹp quá bác ơi. e muốn đc như bác quá
Quay lên trên
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xám_hồng_chân_vàng Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/08/2013 lúc 9:46pm
Ban đầu được viết bởi chiptk4 chiptk4 viết:

có gì mà nhiều. mình bận đi làm nên không nuôi đc nhiều.
Quay lên trên
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xám_hồng_chân_vàng Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/08/2013 lúc 9:48pm
Ban đầu được viết bởi xám_hồng_chân_vàng xám_hồng_chân_vàng viết:

có gì đâu. mình bận đi làm nên không nuôi chiến đc nhiều.toàn gửi lung tung chứ gà nhà đúc ra còn rất rất nhiều bạn ạ.
Quay lên trên
chiptk4 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 12/05/2013
Khu vực: Nam Định
Điểm: 1274
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chiptk4 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/08/2013 lúc 9:48pm

có gì mà nhiều. mình bận đi làm nên không nuôi đc nhiều.

e cũng chỉ mong đc thế thôi bác ạ nhìn thích quá
Quay lên trên
cuong tits Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 06/03/2012
Khu vực: hung yen
Điểm: 2194
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn cuong tits Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/08/2013 lúc 9:49pm
con số 1 nhìn hơi yếu bạn ah
Quay lên trên
binhst Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 04/11/2012
Khu vực: Sơn Tây-Hà Nội
Điểm: 8539
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn binhst Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/08/2013 lúc 9:49pm

mình cũng muốn được như bác ấy
HÀ SƠN BÌNH SDT
Đời chỉ đẹp bên vò rượu tăm
Anh khắc tên em trên cổ con gà
Quay lên trên
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xám_hồng_chân_vàng Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/08/2013 lúc 9:49pm

Quay lên trên
nguoihanoi1883 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/05/2013
Khu vực: Ba Vì_HàNội
Điểm: 1577
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguoihanoi1883 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/08/2013 lúc 9:50pm
toàn hàng đẹp sở thích của bạn là gà xám thì phải nuôi toàn xám ,con tía lạc bầy đẹp lắm chiêu cao khung bệ rất khá
Quay lên trên
thieptb Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 08/08/2012
Khu vực: thái bình
Điểm: 2716
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thieptb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/08/2013 lúc 9:53pm
toàn hàng đẹp thôi,gà xám cũng rất hợp với anh,cũng quy mô đấy em,vẫn còn hàng dấu bóng chưa khoe Big grin

thiệptb
phone:0914614868
BDIV (12010005989533)
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  123>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.156 giây.