Clip hồ 2 mời các bác chém

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
MrCuongX Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 25/06/2013
Khu vực: GL- Hải Dương
Tình trạng: Offline
Điểm: 1164
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn MrCuongX Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Clip hồ 2 mời các bác chém
    Ngày đăng: 28/08/2013 lúc 3:20pm
Tình cờ đi vào nhà sư kê Thích chọi ở Gia Lộc thấy gần chục ông máu mặt mang con gà sở trường đánh Hầu vào nhà ông Thích..thấy ông Thích bảo ko con nào chịu đc gà ông ấy quá 2 hồ..em thì thấy bình thường. Chỉ nhìn thấy nó đánh thì ko bik nó đánh vào đâu nhưng Gà kia thì cứ xuống gãy cánh dần dần + nát bét tảng. Gà tía chân Xanh của Thích ---gà Tía chân vàng của ông kia ( em ko bik tên ) Hiệp Gà là thằng cha lắm mồm nhất trong clip..>.<
Quay lên trên
samuraipes Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/12/2011
Khu vực: Hà nội
Điểm: 272
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn samuraipes Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/08/2013 lúc 3:43pm
Một ông đi dưới đá hầu , còn ông kia chồng trên mang tai khớp trì  tí ông dưới đội hầu bai bai ra thì thằng trên nó cho chết .
Quay lên trên
Nhanam-bacgiang Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/08/2011
Khu vực: tân yên- BG
Điểm: 3862
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nhanam-bacgiang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/08/2013 lúc 3:45pm
con gà này đá y hệt như con gà ô của mình..chỉ thượng cứng đá mé và dọc..nhưng cứ 1 chân nách, 1 chân sọ.gà khác đầu tiên là mỏi vai cánh, càng về sau càng thấp vai, xõa cánh và dần dần ướt đầu dần..
Cái gì cũng phải biết 1 tí,riêng tí phải biết 2!
Quay lên trên
MrCuongX Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn MrCuongX Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/08/2013 lúc 6:25pm
Ban đầu được viết bởi Nhanam-bacgiang Nhanam-bacgiang viết:

con gà này đá y hệt như con gà ô của mình..chỉ thượng cứng đá mé và dọc..nhưng cứ 1 chân nách, 1 chân sọ.gà khác đầu tiên là mỏi vai cánh, càng về sau càng thấp vai, xõa cánh và dần dần ướt đầu dần..
Bác nói như là chủ con gà này vậy.. Bái phục lun đấy
Quay lên trên
gatangai Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Nhắc lần 1: Viết bài không dấu

Gia nhập: 20/12/2012
Khu vực: hanoi- namdinh
Điểm: 1752
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gatangai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/08/2013 lúc 6:26pm
gà chân hầu hay
Quay lên trên
kimcuongplt Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/02/2013
Khu vực: Miền Tây
Điểm: 4476
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kimcuongplt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/08/2013 lúc 6:28pm
Ban đầu được viết bởi gatangai gatangai viết:

gà chân hầu hay

Như like thần chưỡng !
Quay lên trên
tiachanvang0683 Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo

Gia nhập: 09/07/2012
Khu vực: Quảng Ninh
Điểm: 6404
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tiachanvang0683 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/08/2013 lúc 6:58pm
con chân xanh có chân mé tảng rất tốt
Gò cao mặt khuyết mà thương
Thương chi gò lép nhãn to mà lồi http://upanh.com/view/?id=6rie2zdh2rr - </a>
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/08/2013 lúc 7:03pm
ĐỂ LÂU CON CHÂN XANH CHẠY NÓNG...
Quay lên trên
doanlinh87 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/01/2013
Khu vực: Tây Bắc Tôi Yêu
Điểm: 1792
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn doanlinh87 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/08/2013 lúc 7:08pm
Gà đòn điểm ít nhưng độc.
Quay lên trên
MrCuongX Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn MrCuongX Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/08/2013 lúc 7:48pm
Ban đầu được viết bởi Timgahay Timgahay viết:

ĐỂ LÂU CON CHÂN XANH CHẠY NÓNG...
Quá nhầm..để hồ thứ 3 thì con chân vàng chết tại xới chứ đừng nói em chân xanh =))...Chân xanh cứng trên 2 mang..đá 1 chân ăn mé tảng với khớp trì..còn 1 chân xiên thẳng vào hốc vai lách..gà kia mới hồ 2 đã trong tình trạng xuống sạch 2 vai..+ đầu tóe loe máu rồi..Chủ kê kia xin bê và kêu là vần 2 hồ thôi chứ để hồ 3 thì xác định >.< Con gà chân xanh ngay từ đầu hồ 1 da nó đã tím đen chứ ko hề phải do bị đá nha...
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.141 giây.