BÁN MÁY ẤP BÁN TỰ ĐỘNG TẠI BẮC NINH

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
darling.tn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 17/08/2012
Khu vực: Quảng Ninh
Tình trạng: Offline
Điểm: 255
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn darling.tn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: BÁN MÁY ẤP BÁN TỰ ĐỘNG TẠI BẮC NINH
    Ngày đăng: 15/09/2013 lúc 9:34pm
Em cần bán 1 máy ấp trứng bán tự động ( tự động điều chỉnh nhiệt độ, đảo trứng bằng tay, thùng xốp) ấp tối đa 90 trứng tỷ lệ nở 80% tại bắc ninh giá 800k tặng luôn bác nào mua hơn 10 quả trứng đã soi có phôi gà bố mẹ rất đẹp luôn. Đồng hồ điểu khiển nhiệt FOX D1004 nhé !! Bán luôn 2 cái điều khiển nhiệt 01 cái FOX 1004 , 01 CÁI FOXD1004  nữa nhé, hai cái này giá là 600k , bán lẻ FOX 1004 giá 300K, FOX D1004 400K đang còn khá là mới e mới dùng được 1 lần. bác nào có ý chê đắt lên google xem giá nhé ! E ko cần nữa nên thanh lý hết !
774 cổng ô - ninh xá - tp bắc ninh ai cần mật thư cho mình nhé 1!

Gà bắt đầu nở ngày hôm nay luôn nhé !! 

Người sửa: darling.tn - 15/09/2013 lúc 9:46pm
Quay lên trên
MrCuongX Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 25/06/2013
Khu vực: GL- Hải Dương
Điểm: 1164
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn MrCuongX Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/09/2013 lúc 9:46pm
hay nhỉ...cái này mà trục trặc thì mình chịu..mù tịt sửa luôn @@
Quay lên trên
darling.tn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 17/08/2012
Khu vực: Quảng Ninh
Điểm: 255
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn darling.tn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/09/2013 lúc 9:50pm
Ban đầu được viết bởi MrCuongX MrCuongX viết:

hay nhỉ...cái này mà trục trặc thì mình chịu..mù tịt sửa luôn @@
Hầu như ít trục trặc lắm bác à. Nó không phức tạp thế đâu :D. chỉ có thỉnh thoảng thay bóng đèn thôi. Mùa hè dùng bóng 40W, mùa đông bóng 60 - 75 W. Mỗi cái 8k. :D. Nhiệt độ chuẩn để gà nở của máy trên điều khiển đã có quá tính nhiệt là 36,2 độ. Với nhiệt độ này quán tính lên 37,5 độ là nhiệt độ gà nở ok :D
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.672 giây.