cần mua gà trống choai

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
tanvhoa Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 16/07/2013
Khu vực: Quảng trị
Tình trạng: Offline
Điểm: 289
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tanvhoa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: cần mua gà trống choai
    Ngày đăng: 24/09/2013 lúc 7:03pm
Mình cần mua 1 - 2 em gà choai từ 1 - 2 kg lông màu tía hoặc ô chân vàng hoặc trắng càng tốt ai có bán mật thư giùm hoặc ĐT 0915036878
Quay lên trên
ak_47 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/05/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 4335
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ak_47 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/09/2013 lúc 7:59pm
cùng sở thích rồi 
gà và đam mê
Quay lên trên
huy_sike Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 21/07/2013
Khu vực: Ha Noi
Điểm: 208
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn huy_sike Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/09/2013 lúc 10:27pm
đúng như bác mong ước,em đang chán gà bán hết gà chiến rồi h còn mỗi 1 em gà choai cuối cùng.
 Bịp tía chân vàng 8 móng đen ,vấn sáo toàn bộ,độc biên gà đang ra lông kim.
tầm 1kg -1,1kg bố mang lên mang xuống đánh kiềng vai gốc cổ biết ôm đấm,mẹ dòng quấn 2 mang săn đầu mặt.
 Giá 450k.nếu yêu thì mt mai có ảnh.

Quay lên trên
SÂU RƯỢU Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 1610
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn SÂU RƯỢU Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/09/2013 lúc 3:58pm
mua nhanh về hè này có chơi.
Quay lên trên
huy_sike Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 21/07/2013
Khu vực: Ha Noi
Điểm: 208
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn huy_sike Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/09/2013 lúc 6:07pm
0983468096.gà 1kg
http://upanh.com/view/?id=1va49b0i3yv -
http://upanh.com/view/?id=ava67b4iayb -
http://upanh.com/view/?id=cva42b5ieyh -
http://upanh.com/view/?id=6va47b1iayn -
http://upanh.com/view/?id=4va8db7idym -

Người sửa: huy_sike - 26/09/2013 lúc 6:24pm
Quay lên trên
gachoinamdinh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
15/09/2013 : viết bài không dấu

Khu vực: Y Yen Nam Dinh
Điểm: 143
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachoinamdinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/09/2013 lúc 9:37pm
gà con đẹp thế đôi chân này đúng kiểu mình thích nhà có gần 20 e thế này nhưng mà chân toàn hai hàng vẩy chơn chẳng được e nào quấn từ đầu đến cuối thế này 
Quay lên trên
binhst Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 04/11/2012
Khu vực: Sơn Tây-Hà Nội
Điểm: 8539
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn binhst Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/09/2013 lúc 1:22pm
Ban đầu được viết bởi gachoinamdinh gachoinamdinh viết:

gà con đẹp thế đôi chân này đúng kiểu mình thích nhà có gần 20 e thế này nhưng mà chân toàn hai hàng vẩy chơn chẳng được e nào quấn từ đầu đến cuối thế này 
mang lên anh đổi cho
HÀ SƠN BÌNH SDT
Đời chỉ đẹp bên vò rượu tăm
Anh khắc tên em trên cổ con gà
Quay lên trên
gachoinamdinh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
15/09/2013 : viết bài không dấu

Khu vực: Y Yen Nam Dinh
Điểm: 143
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachoinamdinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/09/2013 lúc 4:13pm
Ban đầu được viết bởi binhst binhst viết:

mang lên anh đổi cho

anh bình ơi hôm nào e sẽ lên nhà anh lú đó ko đổi e cũng cứ bắt gà nhà anh về nhà thì anh dừng hỏi tại sao nhé. Ah con cú mây của anh thế nào rồi vẫn thấy thích e nó đấy khi nào biết đạp mái mà phải được như chủ của nó alo e nhé e mang con hoa hậu nhà e lên sơn tây cho nó phá trinh chân dài cho sướng nhé anh
Quay lên trên
thanglq Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 30/03/2013
Khu vực: ha noi
Điểm: 212
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thanglq Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/09/2013 lúc 8:50pm

Ban đầu được viết bởi binhst binhst viết:

mang lên anh đổi cho

anh bình ơi hôm nào e sẽ lên nhà anh lú đó ko đổi e cũng cứ bắt gà nhà anh về nhà thì anh dừng hỏi tại sao nhé. Ah con cú mây của anh thế nào rồi vẫn thấy thích e nó đấy khi nào biết đạp mái mà phải được như chủ của nó alo e nhé e mang con hoa hậu nhà e lên sơn tây cho nó phá trinh chân dài cho sướng nhé anh

mang hoa hậu thì mang cả thỏ lên nữa nhé
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.234 giây.