Thắc mắc về thông báo đến cá nhân trong diễn đàn

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
hải còi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/11/2012
Khu vực: Phố không mùa
Tình trạng: Offline
Điểm: 1092
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hải còi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Thắc mắc về thông báo đến cá nhân trong diễn đàn
    Ngày đăng: 08/10/2013 lúc 10:45pm
Hình như bác cả khoai đã bỏ chức năng gửi thông báo bằng email cho những chủ đề mà mình đã phúc đáp trên diễn đàn rồi. Nếu đúng như vậy thì bất tiện quá. Vì ví dụ như có một bài viết mình muốn theo dõi, muốn biết những phúc đáp của người khác cho bình luận của mình hay vào luôn bài viết mà mình đã quan tâm qua đường link tromg email thì tiện hơn rất nhiều. Bây giờ em ko có chức năng đó nữa. Tìm hết hơi cũng ko có luôn. Các bác trên diễn đàn có bị vậy ko?
Quay lên trên
hải còi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/11/2012
Khu vực: Phố không mùa
Điểm: 1092
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hải còi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/10/2013 lúc 12:00pm
Haizzz. Ko có bác nào giúp e à..
Quay lên trên
Ô chân xanh 113 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 10/09/2013
Khu vực: Bắc Giang
Điểm: 66
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ô chân xanh 113 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/10/2013 lúc 8:07pm
ukm, mình cũng chán chết mà ko có cách nè

Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.172 giây.