trống đúc chê không phịc mái

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
Mr. TA Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 05/10/2012
Khu vực: Điện Biên city
Tình trạng: Offline
Điểm: 739
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Mr. TA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: trống đúc chê không phịc mái
    Ngày đăng: 25/10/2013 lúc 8:57am
các bác cho e hỏi tí......trống đúc của e lông 1 đạp mái ngon, lông 2 thì mái bị trộm, bận k có thời gian đi tìm vợ khác cho nó đc, đến vừa rùi lông 3 tậu đc con mái kết về mà nó k làm ăn gì cả,chỉ đứng ve tít tranh ăn vs đánh cả mái, thật là vũ phu. bê cả trống tơ khác ra cho nó đạp con mái để con đúc nó nhìn mà học cho nhớ nghĩa vụ mà k ăn thua, haizzz...giờ e phải làm sao nhể các bác?Crying
Quay lên trên
phambinh Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 09/11/2012
Khu vực: lang thang
Điểm: 2026
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phambinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/10/2013 lúc 9:24am
tay trái cầm mái tay phải cầm dao và hỏi nó mày thik chọn tay nào thjk sứơng hay khổ, nếu tao thì tay trái là 1 ước mơ đấy kakakaLaughing

Người sửa: phambinh - 26/10/2013 lúc 9:43pm
gà chọi 1 thú vui
Quay lên trên
Mr. TA Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Mr. TA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/10/2013 lúc 9:25am
Ban đầu được viết bởi phambinh phambinh viết:

tay trai cam mai tay phai cam dao va hoi no may thik chon tay nao thjk suong hay kho, neu tao thj tay trai la 1 uoc mo day kakaka
Big grinRolling on the floor
Quay lên trên
Lachanh Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
nhắc lần 1:bán gà sai quy định

Gia nhập: 19/08/2013
Khu vực: Nam dinh
Điểm: 858
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Lachanh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/10/2013 lúc 12:42pm
Ban đầu được viết bởi phambinh phambinh viết:

tay trai cam mai tay phai cam dao va hoi no may thik chon tay nao thjk suong hay kho, neu tao thj tay trai la 1 uoc mo day kakaka
vãi bácRolling on the floorRolling on the floorRolling on the floor chỉ nghe trống lại mái mà không biết là sao???
Quay lên trên
Phong Thần Cước Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/07/2013
Khu vực: Làng Nhô
Điểm: 4188
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Phong Thần Cước Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/10/2013 lúc 12:52pm
Chắc bác để em nó vã lâu quá, giờ cái ấy của em nó teo mất rồi! Big grin
Sống bất nghĩa tai ương!
Sống bất lương tù ngục!
Phải cầu xin là nhục!
Phải khuất phục là hèn!
Hay đố kị nhỏ nhen!
Hay ép chèn độc ác!

Quay lên trên
Tung bn Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/03/2013
Khu vực: Bac Ninh
Điểm: 2625
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tung bn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/10/2013 lúc 1:13pm
để làm quen dần dần vậy
Quay lên trên
Gà ta Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo

Gia nhập: 03/07/2012
Khu vực: Vũng Tàu
Điểm: 5841
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gà ta Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/10/2013 lúc 2:04pm
Chiếu phim xxx cho nó xem
Quay lên trên
chienan268187 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 07/04/2013
Khu vực: HÀ NỘI
Điểm: 716
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chienan268187 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/10/2013 lúc 7:19pm
Ban đầu được viết bởi Gà ta Gà ta viết:

Chiếu phim xxx cho nó xem
thế pim xxx của gà hay của người vậy bác.Rolling on the floor
Quay lên trên
Tíadế Xem...
Q.lý chuyên mục
Q.lý chuyên mục
Hình đại diện
Đồ Tể GĐVN

Gia nhập: 18/07/2010
Khu vực: HL-TB-HN
Điểm: 5256
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tíadế Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/10/2013 lúc 7:24pm
cứ thả ở vườn yên tâm trong 1 năm nó sẽ đạp 
Sống vì chữ tín nghĩa
Quay lên trên
binhst Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 04/11/2012
Khu vực: Sơn Tây-Hà Nội
Điểm: 8539
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn binhst Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/10/2013 lúc 8:53pm
Ban đầu được viết bởi Tíadế Tíadế viết:

anh mà chờ một năm như chú nói thì con đúc đấy chỉ có vào nồi vì nhà anh có những con đúc 4 tháng nay chưa đến lượt
HÀ SƠN BÌNH SDT
Đời chỉ đẹp bên vò rượu tăm
Anh khắc tên em trên cổ con gà
Quay lên trên
trantrongduong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 22/01/2013
Khu vực: Hưng yên city
Điểm: 230
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trantrongduong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/10/2013 lúc 9:40pm
Tình trạng em trống của bạn là :" lúc trẻ sung sức thì vêu, bây giờ đã có thì teo mất rồi " . ai bảo bạn luc nó trẻ khỏe thi cho nó vêu mõm. giờ nó yếu mới cưới vợ thi chim nó bị teo rồi :D
Quay lên trên
Mr. TA Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Mr. TA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/10/2013 lúc 3:10pm
con đúc của e k yếu đâu các bác ah, sung lắm. mấy tháng trc thả vườn nhà thằng bạn nó vẫn đạp ầm ầm. cho nó xem xxx trực tiếp con khác đạp vợ nó rùi vẫn vô dụng, chỉ được cái mổ mái vs tranh ăn là giỏiBig grin
Quay lên trên
thecrazy20 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 12/08/2013
Khu vực: Hà Nam
Điểm: 296
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thecrazy20 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/11/2013 lúc 11:05am
Ca này khó Big grin
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/11/2013 lúc 4:54pm
Ban đầu được viết bởi Tíadế Tíadế viết:

dế lấy vợ về để 1 năm sau mới .... à ?? Silly
Quay lên trên
buppe720 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 07/03/2013
Khu vực: Phan Rang
Điểm: 331
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn buppe720 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/11/2013 lúc 7:35pm
nhốt con trống, cho ăn sung mãn, thả con mái ở ngoài.khoảng 1 tuần thả con trống ra vào buổi sáng hay buổi chiều là có kết quả.Được ngay!!
Quay lên trên
van lam Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 18/06/2013
Khu vực: hưng yên
Điểm: 153
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn van lam Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/11/2013 lúc 8:01pm
 phịch nhiều mới lại già rùi. cho em nó vào dĩ vãng thôi
Quay lên trên
Mr. TA Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Mr. TA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/11/2013 lúc 4:04pm
rình mới biết, hóa ra là do con vợ nó cứng quá các bác ợ. đúc đè ra phịch mà con mái nó k chịu nằm hẳn xuống, chỉ xòe cánh chịu trống nhưng vẫn đứng thế mới đểu, chống cự như thế sao bụng bự đc
Quay lên trên
Tía mào công Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 27/08/2013
Khu vực: Sơn La
Điểm: 675
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tía mào công Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 3:12pm
Chia se cùng bạn, cứ kiên trì một thời gian xem, tôi mua con trống 10 chai, mục đích chỉ để đúc mà cuối cung không được lưa nào, bực minh quá đem thịt chiêu đãi vợ con
Quay lên trên
CamTu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 06/09/2013
Khu vực: LucNgan_BG
Điểm: 324
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn CamTu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/12/2013 lúc 7:10am
bác giống em rùi chán quá . có con gà  đang thay lông chỉ ham ăn với mổ gà mái là giỏi. chắc từ nhỏ nó chưa được học môn này.hix
Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 12/11/2012
Khu vực: VũThư_TháiBình
Điểm: 7658
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/12/2013 lúc 8:00pm
thế thì thịt hoặc nhốt lại,cho con trống tơ đạp mấy hôm,cho nó nhìn trống tơ đạp,thể nào chả hăng gà lên mà đạp
hoặc thử nhốt 3 ngày trong chuông,tới ngày thu 4,thả ra sáng sớm cùng mái xem có đuổi mái ko
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Mình là 1 người mới chơi gà
Nếu mình có nói gì làm bạn không vui thì mong bạn bỏ qua cho, vì cá nhân mình còn gà lắm, và mình có ý tốt thôi
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.203 giây.