Khoe E gà tía

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
ngotrjnh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 25/05/2012
Khu vực: Ch­ương Mỹ - HN
Tình trạng: Offline
Điểm: 528
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngotrjnh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Khoe E gà tía
    Ngày đăng: 04/11/2013 lúc 10:30am
Có con gà Tía được hơn 8 tháng, mới vần được 1 dạt. A,E chém đòn lối giúp, Thanks ..!!

http://upanh.com/view/?id=6rce9kfo5nz -
http://upanh.com/view/?id=brc58k1o4nb -
http://upanh.com/view/?id=crc7dk8ofea -
http://upanh.com/view/?id=drc2dk7o8ep -
http://upanh.com/view/?id=2rcdekdodef -
http://upanh.com/view/?id=arc75keoaej -
http://upanh.com/view/?id=2rc3ak3o4eg -
http://upanh.com/view/?id=drca5k0o7ey -

Quay lên trên
omattrang29 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 16/05/2011
Khu vực: Viêt Nam Tôi Ơi
Điểm: -2605
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn omattrang29 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/11/2013 lúc 10:33am
gà đẹp.nhìn là kết
Quay lên trên
kY SU HAM GA Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/03/2012
Khu vực: THANHTRI HA NOI
Điểm: 4934
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kY SU HAM GA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/11/2013 lúc 1:43pm
Nhìn phê con Cá Trê, em này chắc phang toàn cần ko , gà đẹp và liền lắm.
Quay lên trên
carome Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện
Nhắc nhở bán gà lần 1

Gia nhập: 31/07/2012
Khu vực: Đắk Nông
Điểm: 3030
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn carome Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/11/2013 lúc 2:11pm
Ban đầu được viết bởi kY SU HAM GA kY SU HAM GA viết:

Nhìn phê con Cá Trê, em này chắc phang toàn cần ko , gà đẹp và liền lắm.
dọn lông xong còn phê nữa Party
Mr_Dũng: 0982200086
Quay lên trên
Lachanh Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
nhắc lần 1:bán gà sai quy định

Gia nhập: 19/08/2013
Khu vực: Nam dinh
Điểm: 858
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Lachanh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/11/2013 lúc 2:14pm
gà đẹp quá máy ảnh cũng nétHappy
Quay lên trên
Nguyễn Đương Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 22/09/2011
Khu vực: Q12
Điểm: 574
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nguyễn Đương Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/11/2013 lúc 2:22pm
Gà đẹp quá.
Dự là em nó mang lên mang xuống. Mang lên đuổi tảng, đá đầu mặt, mang xuống đánh kiềng, đốc cần
Quay lên trên
hoanggod1 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 27/08/2013
Khu vực: Thái Nguyên
Điểm: 175
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoanggod1 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/11/2013 lúc 2:28pm
Nhin ngot thit lam
Quay lên trên
TIABOM Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 14/04/2012
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 1563
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn TIABOM Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/11/2013 lúc 2:45pm
Tía Đen chân trắng điểm đen gà đẹp bác Thumbs up , con này em đoán vào ôm vai ra là mé zô .thế thì chong dựng đoán chơi bác cho ý kiến  
Quay lên trên
ngotrjnh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngotrjnh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/11/2013 lúc 2:58pm
Ban đầu được viết bởi TIABOM TIABOM viết:

Tía Đen chân trắng điểm đen gà đẹp bác Thumbs up , con này em đoán vào ôm vai ra là mé zô .thế thì chong dựng đoán chơi bác cho ý kiến  

bác này đoán gần đúng rồi. Big grin
Quay lên trên
Tía mận chân xanh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 18/03/2012
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 199
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tía mận chân xanh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/11/2013 lúc 5:23pm
gà tơ mà bóng bộ khá quá :D nhìn là mê liền
Quay lên trên
TIABOM Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 14/04/2012
Điểm: 1563
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn TIABOM Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/11/2013 lúc 5:42pm
Ban đầu được viết bởi ngotrjnh ngotrjnh viết:

Big grin gần đúng là vui rồi bác !
Quay lên trên
loveyou Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/08/2013
Khu vực: nhatrang
Điểm: 3596
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn loveyou Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/11/2013 lúc 5:56pm
tổng thể là đẹp nhưng hình như bị bể biên thì phải

Quay lên trên
SÂU RƯỢU Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/09/2013
Điểm: 1610
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn SÂU RƯỢU Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/11/2013 lúc 6:02pm
Ban đầu được viết bởi ngotrjnh ngotrjnh viết:

vậy mà mình nghĩ dọc mới là chínhSad
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/11/2013 lúc 6:09pm
gà đẹp quá
Quay lên trên
buppe720 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 07/03/2013
Khu vực: Phan Rang
Điểm: 331
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn buppe720 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/11/2013 lúc 7:51pm
Hàng đẹp!!chân đau nhưng chậm!!
Quay lên trên
ngotrjnh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngotrjnh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/11/2013 lúc 8:38am
Ban đầu được viết bởi buppe720 buppe720 viết:

Hàng đẹp!!chân đau nhưng chậm!!

Bác nhìn chân thế mà bảo chậm, ra dọc nó oánh 2-3 cái liền, như roi vụt ý Big grin
Quay lên trên
hoimathuong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/12/2012
Khu vực: nông thôn
Điểm: 75
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoimathuong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/11/2013 lúc 9:10am
chuyển nhượng không bác?

Quay lên trên
kutodo Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 17/07/2013
Khu vực: hưng yên
Điểm: 153
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kutodo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/11/2013 lúc 1:54pm
Bác có chuyển nhượng ko ? Pm mật cho mình nhé
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.203 giây.