EM XIN THỈNH GIÁO CÁC SƯ KÊ

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
Tung bn Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/03/2013
Khu vực: Bac Ninh
Tình trạng: Offline
Điểm: 2625
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tung bn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: EM XIN THỈNH GIÁO CÁC SƯ KÊ
    Ngày đăng: 07/12/2013 lúc 7:00pm
Em có con gà rất hay , ăn 4 độ rồi mà mới lông 1, thường trong 2 ,3 hồ là xong , độ cuối em không có nhà thằng em cho đánh 3 hồ con kia chạy kêu , trận này em không có nhà , về cũng đã trách nó rồi em học hà nội 2 tuần mới về 1 lần , em vừa đi thứ 7 thì chủ nhật nó lại đem đến nhà anh cùng làng vần hơi, cách trận kia 1 tuần, được 3 hồ hơi thì gà em có triệu chứng lẩn đòn , kiểu chạy rồi lại quay lại , gặp đúng ông này kiểu không hiểu về gà mấy nên khoe khoang , mình chơi gà cũng có tiếng mà lại bị thua mà bình thường em khoán 2 hồ cũng không dám chơi, thắng thua là chuyện thường mà mình chỉ tiếc con gà hay bị hỏng , vậy em hỏi sư kê có cách nào cứu vãn được không , em xin cảm ơn!
Quay lên trên
cunkeo812 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 29/05/2013
Khu vực: Ha noi
Điểm: 2007
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn cunkeo812 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/12/2013 lúc 12:14am
gà đánh xong ko được chăm sóc và ko được nghỉ đủ lại mang ra vần tiếp thì bị om đòn rồi chạy ngang,bạn nuôi bộ thêm khoảng 1 tháng nữa rồi vần lại xem sao...nếu vẫn thái độ xấu như vậy thì khuyên bạn nên thịt hoặc để đúc mái
Quay lên trên
hieugatrunggia Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 25/09/2013
Khu vực: sóc sơn hà nội
Điểm: 344
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hieugatrunggia Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/12/2013 lúc 12:27am
Cũng tuỳ bạn ah có con còn chơi đc con ko mình cũng đã bị giống bạn. Chăm khoẻ vần lại xem sao
Quay lên trên
jonnykhoai Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 25/03/2012
Khu vực: Tuyên Quang
Điểm: 256
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonnykhoai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/12/2013 lúc 8:19am
Gà đang om đòn nên nhiều con nó cũng bỏ, đá trong tình trạng thế thì bảo sao. Bạn nên nuôi lại thật kỹ, thật khỏe rồi vần lại. Chắc vẫn chơi đc nhưng đá bỉ bo sâu hồ thì hơi ớn. Mình đã từng thấy có con chạy kêu đến 2 lần rồi xong sau vẫn ăn độ. Chạy do lúc đánh bị ốm trong hoặc om đòn thì ko lo lắm. Nhưng cũng là 1 cái vết để mình cẩn thận hơn trong những lần đá sau.
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.250 giây.