HCM!Anh em nhà xám vấn sáo

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
nhoxminhkute Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/01/2013
Khu vực: TPHCM
Tình trạng: Offline
Điểm: 1533
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nhoxminhkute Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: HCM!Anh em nhà xám vấn sáo
    Ngày đăng: 08/01/2014 lúc 12:46pm
2 Anh em xám sắt lục đinh toàn tập tầm 2kg mấy chưa biết gáy chia sẻ mọi người
Anh mồng trích chân đen( chất lượng hình ảnh không rõ nên khó thấy được chân cẳng-anh em thông cảm)

Xám Em mồng dâu chân trắng

Người sửa: nhoxminhkute - 08/01/2014 lúc 12:58pm
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Điểm: 7261
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/01/2014 lúc 1:47pm
Rất thích em xám....
Chân con nào cũng dị nhể, chúc các em nó mau lớn thành chiến kê nhiều thành tích...Happy
Quay lên trên
lamluc1981 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 25/04/2013
Khu vực: Biên Hòa
Điểm: 7964
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lamluc1981 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/01/2014 lúc 2:38pm
lục đinh không tính vảy, gà đẹp đó em.
Quay lên trên
hải còi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/11/2012
Khu vực: Phố không mùa
Điểm: 1092
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hải còi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/01/2014 lúc 2:48pm
lục đinh vấn sáo, hợp cách nhưng ảnh mờ mịt tăm tối quá 
Quay lên trên
n2mnhj Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 02/06/2013
Khu vực: Mặt trời
Điểm: 1607
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn n2mnhj Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/01/2014 lúc 2:52pm
chân dj quá, chắc đánh ghê lắm đây
Quay lên trên
thelanqb Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 30/03/2011
Khu vực: đây chứ đâu
Điểm: 2722
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thelanqb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/01/2014 lúc 3:08pm
cả 2 con, 1 con chân chì lại thêm 1 con chân trắng.
vãi hai con gà. thịt ngay luôn con mẹ và 2 con này cho đở thóc

Người sửa: thelanqb - 08/01/2014 lúc 3:09pm
Quay lên trên
nhoxminhkute Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nhoxminhkute Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/01/2014 lúc 3:46pm
Ban đầu được viết bởi @nh Vũ @nh Vũ viết:

Rất thích em xám....
Chân con nào cũng dị nhể, chúc các em nó mau lớn thành chiến kê nhiều thành tích...Happy
thanks bác đã cho ý kiến!
Quay lên trên
nhoxminhkute Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nhoxminhkute Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/01/2014 lúc 3:49pm
Ban đầu được viết bởi thelanqb thelanqb viết:

cả 2 con, 1 con chân chì lại thêm 1 con chân trắng.
vãi hai con gà. thịt ngay luôn con mẹ và 2 con này cho đở thóc
không hiếu ý bác?
Quay lên trên
Ganoitamthu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 07/01/2014
Khu vực: hà tĩnh
Điểm: 1595
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ganoitamthu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/01/2014 lúc 6:56pm
Dẹp
Quay lên trên
thelanqb Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 30/03/2011
Khu vực: đây chứ đâu
Điểm: 2722
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thelanqb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/01/2014 lúc 8:54pm
sinh hai đứa con ra như thế này thì thịt luôn con mẹ đi bạn.
đừng nuôi phí lúa
Quay lên trên
nhoxminhkute Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nhoxminhkute Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/01/2014 lúc 9:52pm
Ban đầu được viết bởi thelanqb thelanqb viết:

sinh hai đứa con ra như thế này thì thịt luôn con mẹ đi bạn.
đừng nuôi phí lúa
Gà tông dòng rõ, gà mẹ có kiểm nghiệm chân đòn, gà cha cũng có thành tích...mình cũng chưa tìm được lí do nào để hiểu được ý bác cả?
Quay lên trên
ga o uot Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 08/11/2010
Khu vực: tphcm
Điểm: 315
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ga o uot Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/01/2014 lúc 11:21pm
Ý bạn ấy là xám chân trắng ko thuận gà đó M.con nào hay thì rất hay nhưng thường ngược lại.chỗ T ko chơi xám chân trắng,chỉ chơi chân vàng và xanh ah
Quay lên trên
manhhoepx Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 27/11/2013
Khu vực: ha noi
Điểm: 46
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn manhhoepx Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/01/2014 lúc 11:51pm
gà đẹp mà. không sao cả. chỉ có xám chân vàng thì mới lên đĩa thôi
Quay lên trên
nhoxminhkute Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nhoxminhkute Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/01/2014 lúc 9:11pm
Ban đầu được viết bởi ga o uot ga o uot viết:

Ý bạn ấy là xám chân trắng ko thuận gà đó M.con nào hay thì rất hay nhưng thường ngược lại.chỗ T ko chơi xám chân trắng,chỉ chơi chân vàng và xanh ah
ưk` ! sách gà có ghi xám chân trắng thì không thuận lắm - nhưng chưa chắc đã đúng hoàn toàn, mà em này có điểm mực nữa! để coi lớn lên xem sao Happy

Quay lên trên
gadonsaigon-2013 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 01/05/2013
Khu vực: Saigon-Thaibinh
Điểm: 4024
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonsaigon-2013 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/01/2014 lúc 9:17pm
Mới về dưới bắt lên àh M hum qua ghé chú chơi thấy chú gà ô đuôi lau nhìn óng lắm rồi Cn làm một ôm cho nở cốt nhé 
https://www.youtube.com/watch?v=JOb6NC9hiXg
0938876297
Quay lên trên
nhoxminhkute Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nhoxminhkute Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/01/2014 lúc 9:19pm
Ban đầu được viết bởi gadonsaigon-2013 gadonsaigon-2013 viết:

Mới về dưới bắt lên àh M hum qua ghé chú chơi thấy chú gà ô đuôi lau nhìn óng lắm rồi Cn làm một ôm cho nở cốt nhé 
Không anh! 2 con này của ông bác! gà cha nó thành tích vẻ vang lắm mà đúc được có 2 em này nên để lại nuôi lớn lên xem có con nào 1 trong 2 giống cha không Happy
Em ô đó non tơ lắm a! để có gì em hỏi ba rồi alo cho anh! 2kg6 à a
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.609 giây.