gà mã hông,ngủ tử mỵ

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 12/11/2012
Khu vực: VũThư_TháiBình
Tình trạng: Offline
Điểm: 7658
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: gà mã hông,ngủ tử mỵ
    Ngày đăng: 09/02/2014 lúc 6:05pm
anh em cho hỏi gà mã hông chơi tốt khong
gà ngủ tử mỵ nữa
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Mình là 1 người mới chơi gà
Nếu mình có nói gì làm bạn không vui thì mong bạn bỏ qua cho, vì cá nhân mình còn gà lắm, và mình có ý tốt thôi
Quay lên trên
CHIENKEDAITAI Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 29/08/2010
Khu vực: Gia Lam
Điểm: 1116
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn CHIENKEDAITAI Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/02/2014 lúc 8:54pm
Đọc nhiều và cm đến 2 nghìn điểm mà còn hỏi câu này?bó tay
LÂM TRẬN KHÔNG GÌ BẰNG ĐÒN
Quay lên trên
mr_binh Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 23/02/2012
Khu vực: Móng Cái
Điểm: 7996
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn mr_binh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/02/2014 lúc 8:57pm
Quá hay bạn ah
cu Bình bố cu Nguyên
Quay lên trên
CHIENKEDAITAI Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 29/08/2010
Khu vực: Gia Lam
Điểm: 1116
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn CHIENKEDAITAI Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/02/2014 lúc 8:59pm
LaughingLaughingLaughing
Ban đầu được viết bởi mr_binh mr_binh viết:

Quá hay bạn ah
LÂM TRẬN KHÔNG GÌ BẰNG ĐÒN
Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/02/2014 lúc 10:09pm
Ban đầu được viết bởi CHIENKEDAITAI CHIENKEDAITAI viết:

Đọc nhiều và cm đến 2 nghìn điểm mà còn hỏi câu này?bó tay
em chơi gà không tin vào linh kê lắm và cũng chưa gặp nên hỏi,mới gần đây đi săn đc một em mã hông,lại ngủ tử mỵ nên có ý hỏi anh em nào đã từng chơi biết về loại này giúp em chút kiến thức
chứ kiến thức sách vở thì em có thừa,thực tế chưa gặp nên hỏi,chứ kiến thức là vô bờ,anh nói câu kia hơi quá
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Nếu mình có nói gì làm bạn không vui thì mong bạn bỏ qua cho, vì cá nhân mình còn gà lắm, và mình có ý tốt thôi
Quay lên trên
phieu dieu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 15/10/2012
Khu vực: đông anh
Điểm: 865
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phieu dieu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/02/2014 lúc 11:07pm
mùng 4 rồi đội mình có mang 1 con bạch nhạn mã hông lông 2 đi đá hội đồng kị từ sơn bắc ninh. chính mắt mình xem nó đá 3hồ 7 phút chết gà đội bạn.
Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/02/2014 lúc 11:43pm
Ban đầu được viết bởi phieu dieu phieu dieu viết:

mùng 4 rồi đội mình có mang 1 con bạch nhạn mã hông lông 2 đi đá hội đồng kị từ sơn bắc ninh. chính mắt mình xem nó đá 3hồ 7 phút chết gà đội bạn.
thank bạn,mình muốn tìm hiểu veef những kiến thức thực tế này thì yên tâm hơn,vì công sức chăm con gà mà không ra gì thì chán lắm
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Quay lên trên
phieu dieu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 15/10/2012
Khu vực: đông anh
Điểm: 865
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phieu dieu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/02/2014 lúc 7:26am
nói là vậy. đá gà cứ phải mắt nhìn là an tâm nhất. mã hông hay j cũng có con hay con dở....gà tài mà ko lực cũng thua !
Quay lên trên
hải còi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/11/2012
Khu vực: Phố không mùa
Điểm: 1092
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hải còi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/02/2014 lúc 3:19pm
bác lên đến thanh niên rồi mà vẫn băn khoăn vấn đề này à? Confused
Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/02/2014 lúc 8:45pm
Ban đầu được viết bởi hải còi hải còi viết:

bác lên đến thanh niên rồi mà vẫn băn khoăn vấn đề này à? Confused
ông nay đua đòi hả,chưa gặp giờ mới gặp nên hỏi,t chưa gặp anh em nào nói về vde này trên diễn đàn cả
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Quay lên trên
Tuyết Ẩm Đao Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
nhắc lần 1 30/12/14 bán gà sai quy định

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 143
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tuyết Ẩm Đao Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/02/2014 lúc 9:45pm
vạn sự tùy duyên bác có duyên gặp gà sách vở thì cứ mang về chăm chút xem thêm kinh nhiệm bản thân
Quay lên trên
lysonqt_otumi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
nhắc lần 1: Viết bài không dấu

Gia nhập: 01/05/2013
Khu vực: quang tri
Điểm: 101
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lysonqt_otumi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/02/2014 lúc 10:08pm
hôm mùng 6 tết vừ rồi mình vừa ra độ một em khi ngủ thì gọi là mỵ khất va lông lưng dựng đứng lên như nhím. nhưng mà cũng đã thua. nó ăn một độ kết và lại trả độ. vì vậy không nên tin vao sách vở lắm bạn ah
Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/02/2014 lúc 11:34pm
Ban đầu được viết bởi lysonqt_otumi lysonqt_otumi viết:

hôm mùng 6 tết vừ rồi mình vừa ra độ một em khi ngủ thì gọi là mỵ khất va lông lưng dựng đứng lên như nhím. nhưng mà cũng đã thua. nó ăn một độ kết và lại trả độ. vì vậy không nên tin vao sách vở lắm bạn ah
uhm,anh timgahay cung khuyen mình là ko có gà hay,chỉ có người ghép gà khéo
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Quay lên trên
quangoanh1983 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 22/01/2013
Khu vực: Quê lúa
Điểm: 1579
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn quangoanh1983 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/02/2014 lúc 6:19pm
Mình có e Tía tử mị đang lông 2 mà chưa đá gãy được con nào cả. Có khi còn bị nó đá cho đau hơn ấyLớn nụ cười
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.360 giây.