Nhờ AE diễn đàn đi qua giúp đỡ

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
maigiabao@ Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 15/09/2013
Khu vực: namdinh
Tình trạng: Offline
Điểm: 165
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn maigiabao@ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Nhờ AE diễn đàn đi qua giúp đỡ
    Ngày đăng: 01/03/2014 lúc 3:59pm
mình có chú gà con tầm 1kg.hôm nay thấy nó ăn ít,mình bắt lại banh mỏ ra thì thấy loét trong miệng.dạng như người bị nhiệt
AE trên Dđàn ai biêt cách chữa giúp mình với.đây là con gà mình rất yêu

Quay lên trên
khachung91 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/11/2013
Khu vực: Bắc Ninh
Điểm: 137
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn khachung91 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/03/2014 lúc 4:46pm
cái này mình biết và đã chữa khỏi lúc đầu cũng sợ vãi ra vì gà nó đang tập gáy :D bạn dùng cái gì thì dùng khều hết những cái đó ra chảy máu cũng được rồi hằng rửa nước muối pha loãng hằng ngày vài hôm là khỏi mình thì có nhỏ thêm thuốc nấm họng của thái nhưng mình nghĩ ko cần đâu chỉ cần khều sạch cái đó rồi rửa nước muối là ok

Quay lên trên
vupronepaa Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 15/01/2014
Khu vực: ben tre
Điểm: 56
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vupronepaa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/03/2014 lúc 10:55am
 bạn có thể lien he nich chát yahoo minh tinhanhvoboben665441 de minh tư vấn cách phuc hoi va cách cho uống thuoc  hoặc xem ở đây http://gatre.com.vn/forum/Thread-CHINH-THUC-KHAI-TRUONG-PHONG-MACH-TU-NHAN
Quay lên trên
maigiabao@ Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn maigiabao@ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/03/2014 lúc 12:02pm
Ban đầu được viết bởi khachung91 khachung91 viết:

cái này mình biết và đã chữa khỏi lúc đầu cũng sợ vãi ra vì gà nó đang tập gáy :D bạn dùng cái gì thì dùng khều hết những cái đó ra chảy máu cũng được rồi hằng rửa nước muối pha loãng hằng ngày vài hôm là khỏi mình thì có nhỏ thêm thuốc nấm họng của thái nhưng mình nghĩ ko cần đâu chỉ cần khều sạch cái đó rồi rửa nước muối là ok

cam ơn bạn đã giúp đỡ
Quay lên trên
phambinh Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 09/11/2012
Khu vực: lang thang
Điểm: 2026
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phambinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/03/2014 lúc 12:50pm
nhiệt thì cho uống sensacum hoăjc dr thank bạn ak kakak
đùa vậy vệ sinh sạch rồi bôi kháng sinh là khỏi thôi bạn ak
gà chọi 1 thú vui
Quay lên trên
maigiabao@ Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn maigiabao@ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/03/2014 lúc 10:16pm
Ban đầu được viết bởi phambinh phambinh viết:

nhiệt thì cho uống sensacum hoăjc dr thank bạn ak kakak
đùa vậy vệ sinh sạch rồi bôi kháng sinh là khỏi thôi bạn ak

cảm ơn bạn nhiều.sáng mai dậy mình bôi luânHappy
Quay lên trên
vikinga Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 06/03/2012
Khu vực: Công-Hưng Yên
Điểm: 3903
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vikinga Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/03/2014 lúc 10:54am
Kinh nghiệm cho thấy cứ hễ con gà nào được cưng chiều từ bé thì hay dặt dẹo và chẳng ra gì
Họ Tên: Phạm Công
Địa chỉ:H­­ưng Yên
Chơi gà từ thủa mười ba
Đến khi ba mấy vẫn gà ta chơi

Quay lên trên
maigiabao@ Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn maigiabao@ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/03/2014 lúc 2:54pm
Ban đầu được viết bởi vikinga vikinga viết:

Kinh nghiệm cho thấy cứ hễ con gà nào được cưng chiều từ bé thì hay dặt dẹo và chẳng ra gì

thế mới buồn chứSad
Quay lên trên
Xamquy Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 09/05/2013
Khu vực: Phúc thọ
Điểm: 3117
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xamquy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/03/2014 lúc 7:42am
Mua thuốc amocxilin của người dạng kon nhộng,bóc vỏ thuốc dội vào chỗ vết đó,chỗ kòn lại cho uống,3 ngày là hết vết,tôi toàn chữa vậy,đảm bảo khỏi mà nhanh,sáng tối,ngày 2 lần
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.563 giây.