thắc mắc về chuyên mục của diễn đàn

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
alinh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 26/11/2012
Khu vực: Lao Cai
Tình trạng: Offline
Điểm: 238
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn alinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: thắc mắc về chuyên mục của diễn đàn
    Ngày đăng: 19/03/2014 lúc 10:05am
các anh enm trên diễn đàn cho tui hỏi? Tui vào các chuyên mục; kinh nghiệm đá hàng sáo, cách thức nuôi gà chiến thì tất cả  dều ko vào được và thông báo là chỉ có thành viên có đủ thẩm quyền mới được vào. các ae cho hỏi  làm thế nào để đủ điều kiện vào, tui rất tò mò ko biết trong dó có j mà lại ko cho vào. cảm ơn ae đã ghé qua!
Quay lên trên
trinhkhanhvbsp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 09/07/2012
Khu vực: bac giang
Điểm: 1025
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trinhkhanhvbsp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/03/2014 lúc 10:18am
Đúng rồi!
Bác cả cho anh em xem cái mục cách thức nuôi gà chiến đi để ae học hỏi. Có thể cấm comment cũng được.
Quay lên trên
Tíadế Xem...
Q.lý chuyên mục
Q.lý chuyên mục
Hình đại diện
Đồ Tể GĐVN

Gia nhập: 18/07/2010
Khu vực: HL-TB-HN
Điểm: 5256
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tíadế Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/03/2014 lúc 10:32am
bao giờ bạn là thành viên uy tín hay là cấp hàng xáo trở lên thì có thể vào xem được.
Thân !
Sống vì chữ tín nghĩa
Quay lên trên
nghia_mobile Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 13/08/2012
Điểm: 965
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nghia_mobile Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/03/2014 lúc 10:57am
ui bao giờ mới lên đc hàng xáo
Quay lên trên
GA_NOI_BINH_DINH Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/03/2011
Khu vực: Bình Định
Điểm: 1445
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn GA_NOI_BINH_DINH Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/03/2014 lúc 12:07pm
Ban đầu được viết bởi alinh alinh viết:

các anh enm trên diễn đàn cho tui hỏi? Tui vào các chuyên mục; kinh nghiệm đá hàng sáo, cách thức nuôi gà chiến thì tất cả  dều ko vào được và thông báo là chỉ có thành viên có đủ thẩm quyền mới được vào. các ae cho hỏi  làm thế nào để đủ điều kiện vào, tui rất tò mò ko biết trong dó có j mà lại ko cho vào. cảm ơn ae đã ghé qua!
Ráng cày 10.000 điểm thì mình nghĩ sẽ vào được hết Big grinBig grinBig grinBig grinLove struck.
An Nhơn Bình Định
Dt: 0906312783
Quay lên trên
duyhungyen Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/02/2012
Khu vực: HY-Đông Nam Á
Điểm: 2574
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duyhungyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/03/2014 lúc 12:14pm
có anh em chưa đủ điểm nhưng được thăng cấp là sao có phải do thân quên không?hay là người cùng sáng lập ra trang we này?

Nếu bạn muốn thành công, đừng sợ thất bại.Đấu trường là một võ đài vô hình luôn nghiệt ngã ...kết thúc tồn tại hai kết quả đối lập
Quay lên trên
Xipo Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 04/04/2011
Khu vực: Loading
Điểm: 5423
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xipo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/03/2014 lúc 12:34pm
Cái này có 2 cái bất cập :
1/ Đã là thành viên diễn đàn thì bình đẳng như nhau. trừ một số trường hợp là Most, admin.QLCM
2/ Để lên Hàng xáo mới đủ điều kiện thì gây ra tình trạng coment lấy điểm => spam mà admin ko muốn A E tạo spam nhiều (mất tài nguyên dd) thì cái này lại đi ngược mong muốn của admin.Big grin
3/ Trên diễn đàn mình rất nhiều A E Chú, Bác làm thượng vàng hạ cám đều có nhưng một số thành phần Nick lập có 7-8 tháng nhưng điểm số lên tới Hàng Xáo rồi. Mồn miệng đỡ chân tay A E tự cảm nhận ......
4/ Một số A E là thành viên uy tín cũng là cái tốt, vì khi nói ra người ta phải lựa lời suy nghĩ ngó trước ngó sau. Tạo cảm giác an tâm cho thành viên mới hỏi đáp thắc mắc gì đó. Admin đã kiểm nghiệm thì A E cũng nên yên tâm.
P/S Cá nhân mình thì ko quan trọng chỉ vào xem là chủ yếu. 
Nương theo từng con Gà
Quay lên trên
hung_gadon Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/12/2012
Khu vực: HP - vung tau
Điểm: 1893
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hung_gadon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/03/2014 lúc 1:19pm
EM TUNG` SPAM LEN DEN 3000 DIEM ROI`, CUNG VAO` MAY' MUC DO' ROI` KHONG CO GI` DAC BIET DAU

MAY' EM MAT' VK XL CAC' MOD NHE'
0933247601
Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 12/11/2012
Khu vực: VũThư_TháiBình
Điểm: 7658
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/03/2014 lúc 6:05pm
Ban đầu được viết bởi Xipo Xipo viết:

Cái này có 2 cái bất cập :
1/ Đã là thành viên diễn đàn thì bình đẳng như nhau. trừ một số trường hợp là Most, admin.QLCM
2/ Để lên Hàng xáo mới đủ điều kiện thì gây ra tình trạng coment lấy điểm => spam mà admin ko muốn A E tạo spam nhiều (mất tài nguyên dd) thì cái này lại đi ngược mong muốn của admin.Big grin
3/ Trên diễn đàn mình rất nhiều A E Chú, Bác làm thượng vàng hạ cám đều có nhưng một số thành phần Nick lập có 7-8 tháng nhưng điểm số lên tới Hàng Xáo rồi. Mồn miệng đỡ chân tay A E tự cảm nhận ......
4/ Một số A E là thành viên uy tín cũng là cái tốt, vì khi nói ra người ta phải lựa lời suy nghĩ ngó trước ngó sau. Tạo cảm giác an tâm cho thành viên mới hỏi đáp thắc mắc gì đó. Admin đã kiểm nghiệm thì A E cũng nên yên tâm.
P/S Cá nhân mình thì ko quan trọng chỉ vào xem là chủ yếu. 
bác nhận xét cũng khá đầy đủ,nhưng theo em một số chuyên mục dành cho các anh từ hàng sáo trở lên thì cấp thấp như bọn em thì nên cho xem,ko cho bình luận gì cả
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Mình là 1 người mới chơi gà
Nếu mình có nói gì làm bạn không vui thì mong bạn bỏ qua cho, vì cá nhân mình còn gà lắm, và mình có ý tốt thôi
Quay lên trên
hhqa86 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/08/2013
Khu vực: Nam ĐỊnh
Điểm: 405
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hhqa86 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/03/2014 lúc 6:55pm
mỗi việc làm đều có lý do của nó . Riêng mình cũng muốn vào xem nhưng spam lấy điểm ko phải là tính của mình . Có thì xem ko có thì thôi . Nhưng nếu admin cho anh em xem thôi ko được phép bình luận thì cũng xin cảm ơn !
Quay lên trên
Xipo Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 04/04/2011
Khu vực: Loading
Điểm: 5423
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xipo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/03/2014 lúc 8:02pm
Ban đầu được viết bởi hhqa86 hhqa86 viết:

mỗi việc làm đều có lý do của nó . Riêng mình cũng muốn vào xem nhưng spam lấy điểm ko phải là tính của mình . Có thì xem ko có thì thôi . Nhưng nếu admin cho anh em xem thôi ko được phép bình luận thì cũng xin cảm ơn !
Xem ko được nói cũng khó chịu nên tốt nhất nên ko cho xem. Các bác muốn vào thì ngày nào cũng vào đóng góp 50-100 coment thích và đẹp goạc làm quen với nhiều A E cả nước thì đủ điểm nhanh lắm
Nương theo từng con Gà
Quay lên trên
hieugatrunggia Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 25/09/2013
Khu vực: sóc sơn hà nội
Điểm: 344
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hieugatrunggia Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/03/2014 lúc 11:15pm
cũng chăng thấy admin vào trả lời ae gì .dd ae tham gia trao đổi học hỏi kinh nghiệm nhưng lại có chuyên mục chỉ dành riêng cho một số đối tượng hay nói đúng hơn
Quay lên trên
Sách Công Tôn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 25/03/2013
Khu vực: Thường Dân
Điểm: 323
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Sách Công Tôn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/03/2014 lúc 11:32pm
các bác nói vầy lỡ ... thì sao. hix...
Quay lên trên
Dino Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 07/06/2012
Khu vực: Kim Động-HY
Điểm: 2387
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Dino Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/03/2014 lúc 1:17am
Ban đầu được viết bởi Sách Công Tôn Sách Công Tôn viết:

các bác nói vầy lỡ ... thì sao. hix...
Mình hiểu bạn nói gì . Nhưng không nên cực đoan vậy .Bạn có thể nêu lên 1 trường hợp bất kỳ mà Adm/mods khóa user mà bạn cho rằng không hợp lý . Chúng tôi sẽ có câu trả lời đích đáng.cho bạn tâm phục khẩu phục .
Nếu luồn cúi mà cả đời bình an , ta nguyện suốt đời luồn cúi :))
Quay lên trên
quanmnt Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 23/12/2011
Khu vực: Thái Nguyên
Điểm: 1181
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn quanmnt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/03/2014 lúc 1:27am
Vào đấy cũng chưa chắc đã có gì hay hơn các mục khác đâu. Có chăng chỉ là toàn các kí kíp võ lâm thất truyền đọc xong tẩu hỏa nhập ma cũng nên.Big grinBig grinBig grin
Sau chữ gà là chữ qué.
Quay lên trên
trinhkhanhvbsp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 09/07/2012
Khu vực: bac giang
Điểm: 1025
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trinhkhanhvbsp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/03/2014 lúc 9:41am
Ban đầu được viết bởi Tíadế Tíadế viết:

bao giờ bạn là thành viên uy tín hay là cấp hàng xáo trở lên thì có thể vào xem được.
Thân !
Cho vào thì chưa chắc đã có nhiều người vào đâu nhưng mấy bác cấm nên cảm thấy nó hơi bất công thôi. Cái gì không biết thì hay tò mò.
Quay lên trên
Xamquy Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 09/05/2013
Khu vực: Phúc thọ
Điểm: 3117
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xamquy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/03/2014 lúc 8:30am
Mình chủ yếu vào ngắm gà cho đỡ nhớ cái món này thôi,chứ chả cần cấp độ hay j j cả,mình thì mục nào kũng kích r,dc thì dc,ko thôi,
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.172 giây.