Phường trộm cắp chúng nó... chết hết cả đi.....

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
choicon Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 21/04/2013
Khu vực: Phú Thọ
Tình trạng: Offline
Điểm: 662
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn choicon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Phường trộm cắp chúng nó... chết hết cả đi.....
    Ngày đăng: 14/05/2014 lúc 2:32pm
Bức xúc quá rồi, tình hình là hôm kia nhà mình bị bọn trộm vào bắt hết đàn gà, hết sạch sành sanh.... 01 trống đúc, 02 gà mái  một con 4 tuổi một con 3 tuổi và 3 con gà chiến... Bọn cờ hó chúng nó lọc ra bặt sạch gà to nhà mình, h còn nguyên gà con....  bọn cờ hó trộm cắp chúng nó rồi cũng không ngóc đầu lên đc đâu, có ngày cũng sẽ bị đánh vỡ mặt ra thôi..... Aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa...............
Quay lên trên
vikinga Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 06/03/2012
Khu vực: Công-Hưng Yên
Điểm: 3903
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vikinga Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/05/2014 lúc 4:11pm
Chia buồn với bạn, vẫn còn gà con tụi trôm thật là nhân đức không bắt đến con cuối cùng. Đùa vậy thôi chứ chúng chờ bạn nuôi to rồi đến làm phát nữa đó, nhớ làm chuồng trại cẩn thận
Họ Tên: Phạm Công
Địa chỉ:H­­ưng Yên
Chơi gà từ thủa mười ba
Đến khi ba mấy vẫn gà ta chơi

Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/05/2014 lúc 4:51pm
chia buồn cùng bạn nhé
Quay lên trên
Xipo Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 04/04/2011
Khu vực: Loading
Điểm: 5423
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xipo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/05/2014 lúc 4:56pm
A kay nhỉ. Mịa nọ soi kỹ lắm mới làm sạch như thế. Chia buồn với bạn
Nương theo từng con Gà
Quay lên trên
choicon Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn choicon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/05/2014 lúc 7:24pm
Thanks ae, bọn cờ hó đó ghé "thăm" đúng thời điểm con Vằn nhà mình die không thì cứ gọi là xác cmn định luôn. Thà rằng dịch bệnh chết còn đỡ ức chế... bực thật!
Quay lên trên
choicon Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn choicon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/05/2014 lúc 7:26pm
Bao h mới tuyển đc gà đúc ưng ý đây?... Angry
Quay lên trên
lucifer2203 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 02/04/2014
Khu vực: Huế
Điểm: 1225
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lucifer2203 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/05/2014 lúc 7:58am
Ban đầu được viết bởi choicon choicon viết:

Thanks ae, bọn cờ hó đó ghé "thăm" đúng thời điểm con Vằn nhà mình die không thì cứ gọi là xác cmn định luôn. Thà rằng dịch bệnh chết còn đỡ ức chế... bực thật!
có con Vằn nó cho ăn bả anh ag. trộm cắp giờ ghê quá, sẵn sàng tấn công chủ nhà đó
Quay lên trên
trinhkhanhvbsp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 09/07/2012
Khu vực: bac giang
Điểm: 1025
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trinhkhanhvbsp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/05/2014 lúc 8:15am
Chia sẻ với bạn. Hội những người cùng khổ là đây. Không thể diễn tả hết.
Quay lên trên
hamvui Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 27/08/2012
Khu vực: đà lạt (Hà Nội)
Điểm: 827
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hamvui Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/05/2014 lúc 4:51pm
đen cho bạn. mình mất 10 ngày nhận lại dc nó qua đền tiền rùi xl . vì nhà cũng hoi dây dưa lại hàng xóm lên bỏ qua. nếu gà nhà đúc ra có mất vài năm. hay mất từ nhỏ lớn vẫn nhận ra dc:)
Quay lên trên
lucifer2203 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 02/04/2014
Khu vực: Huế
Điểm: 1225
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lucifer2203 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/05/2014 lúc 6:57pm
Ban đầu được viết bởi hamvui hamvui viết:

đen cho bạn. mình mất 10 ngày nhận lại dc nó qua đền tiền rùi xl . vì nhà cũng hoi dây dưa lại hàng xóm lên bỏ qua. nếu gà nhà đúc ra có mất vài năm. hay mất từ nhỏ lớn vẫn nhận ra dc:)
gà mình thì nhận ra chứ anh. gà em nuôi dù nó có cắt lông cánh chắp lông màu khác vào vẫn nhận ra được.
nó chôm rùi bán đi chỗ xa thì biết đâu mà lần
Quay lên trên
hamvui Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 27/08/2012
Khu vực: đà lạt (Hà Nội)
Điểm: 827
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hamvui Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/05/2014 lúc 7:17pm
Ban đầu được viết bởi lucifer2203 lucifer2203 viết:

Ban đầu được viết bởi hamvui hamvui viết:

gà mình thì nhận ra chứ anh. gà em nuôi dù nó có cắt lông cánh chắp lông màu khác vào vẫn nhận ra được.
nó chôm rùi bán đi chỗ xa thì biết đâu mà lần
chỉ lo bán xa vs thịt :)
Quay lên trên
thuonggachoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 15/03/2011
Khu vực: Lào Cai
Điểm: 1872
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thuonggachoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/05/2014 lúc 10:24pm
Hic bảo bán cho e thì không bán,ủ mưu có 3 con gà chiến không ý ơi thằng e để nó túm hết...hihj thôi bỏ a ạ,coi của đi thay người di cho nó nhẹ
Quay lên trên
choicon Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn choicon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/05/2014 lúc 9:05am
Cảm ơn mọi người chia sẻ... Gà mình mà gặp lại chắc chắn sẽ nhận ra, chắc bọn cờ hó đấy đổi hoặc gửi đi xa rồi, mất tăm luôn... Hic, h vẫn chưa nguôi
Quay lên trên
namdinhpro Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 26/04/2012
Khu vực: Đất phở gia truyền
Điểm: 3029
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn namdinhpro Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/05/2014 lúc 3:44pm
Em trải qua nhiều nên quen bác ạ.
Giờ tối cứ mang vào nhà nhốt sáng tha ra.
Xin chia buồn
Phone:01684049099
chữ TÍN làm đầu
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.172 giây.