Cần mua gà trống 1,5 triệu

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
Vip Akay Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 05/04/2014
Khu vực: Huế
Tình trạng: Offline
Điểm: 488
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vip Akay Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Cần mua gà trống 1,5 triệu
    Ngày đăng: 06/06/2014 lúc 3:18pm
Chào anh em. Mình đang cần mua một em trống đang trực chiến có 1 hoặc 2* gì đó tông dòng đảm bảo có thể vận chuyển ra huế.ai có thì nhượng lại cho mình nhá [>:D<] [>:D<]
Quay lên trên
lehoangvietanh Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/07/2012
Khu vực: hà nội
Điểm: 1301
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lehoangvietanh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/06/2014 lúc 5:14pm
m có gà b cần nhưng lại xa quá Big hug
Quay lên trên
thai ha son la Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
nhắc lần 1(11/2/2014) viết bài không dấu

Gia nhập: 21/01/2014
Khu vực: son la
Điểm: 721
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thai ha son la Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/06/2014 lúc 5:22pm
gà ăn rồi mà có 1.5 tr thì khó kiếm lắm
Quay lên trên
linh_nguyenhn83 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/11/2012
Khu vực: Hoàng Liệt-
Điểm: 2093
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn linh_nguyenhn83 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/06/2014 lúc 5:46pm
Ban đầu được viết bởi thai ha son la thai ha son la viết:

gà ăn rồi mà có 1.5 tr thì khó kiếm lắm
Big grin ăn nhưng thiếu gì kiểu ăn,gà ăn độ nhưng độ ntn? với giá này thì cũng sẽ có gà ăn độ..bán màWinking
0908586333
Quay lên trên
lucifer2203 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 02/04/2014
Điểm: 1225
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lucifer2203 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/06/2014 lúc 6:08pm
Ban đầu được viết bởi Vip Akay Vip Akay viết:

Chào anh em. Mình đang cần mua một em trống đang trực chiến có 1 hoặc 2* gì đó tông dòng đảm bảo có thể vận chuyển ra huế.ai có thì nhượng lại cho mình nhá [>:D<] [>:D<]
mình nghĩ ca này là khó. bạn ở huế có thể tìm đến các sới, mua gà ăn tại chỗ luôn.
ăn độ giá 1tr5 cũng có thôi, tùy là độ sới cỏ hay sới cấp huyện, hay sới liên tỉnh nữa.
Quay lên trên
chienkedonmn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

nhắc lần 1 31/12/14 bán gà sai quy định

Gia nhập: 15/05/2014
Khu vực: Miền nam
Điểm: 663
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chienkedonmn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/06/2014 lúc 6:56pm
bác lucifer nói chí phải đó bạn đở tốn tiền vận chuyển và tận mắt thấy đá nữa nên cũng yên tâm bạn à
Quay lên trên
Vip Akay Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vip Akay Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/06/2014 lúc 8:04pm
Vậy các bạn có quen chỗ nào có nhu cầu nhượng lại cho mình ở huế ko. Mình mới vào chơi nên ko biết
Quay lên trên
Vip Akay Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vip Akay Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/06/2014 lúc 8:06pm
Ban đầu được viết bởi lehoangvietanh lehoangvietanh viết:

m có gà b cần nhưng lại xa quá Big hug

bạn úp lên cho mình xem thử nếu đc thì chuyển ra mình sẽ chịu phí vận chuyển
Quay lên trên
lucifer2203 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lucifer2203 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/06/2014 lúc 9:27pm

Vậy các bạn có quen chỗ nào có nhu cầu nhượng lại cho mình ở huế ko. Mình mới vào chơi nên ko biết
bạn ở thành phố hay huyện nào. mới chơi là chơi được bao lâu rùi? có đội gà của mình chưa.
và bạn nuôi gà chỉ để giao hữu sổ chơi thôi hay muốn đem ra sới chiến đấu?
Quay lên trên
Vip Akay Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vip Akay Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/06/2014 lúc 10:17pm
Ban đầu được viết bởi lucifer2203 lucifer2203 viết:

bạn ở thành phố hay huyện nào. mới chơi là chơi được bao lâu rùi? có đội gà của mình chưa.
và bạn nuôi gà chỉ để giao hữu sổ chơi thôi hay muốn đem ra sới chiến đấu?
mình ở tỉnh thừa thiên huế huyện phú lộc chơi gà đc 6 tháng rồi.nay mình cần tình một con đe chiến đấu
Quay lên trên
lucifer2203 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lucifer2203 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/06/2014 lúc 11:00pm
thấy con gà tơ mồng cục của bạn hôm trước khoe cũng đẹp mà. nuôi nó cứng cáp lên, gà nhà mình nuôi lên cho an tâm.

Quay lên trên
lucifer2203 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lucifer2203 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/06/2014 lúc 11:04pm
mà phú lộc bạn ở xã nào? ở đấy người chơi gà nhiều thế cần gì phải lên đây mua cho xa nhỉ>
Quay lên trên
Vip Akay Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vip Akay Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/06/2014 lúc 11:09am

thấy con gà tơ mồng cục của bạn hôm trước khoe cũng đẹp mà. nuôi nó cứng cáp lên, gà nhà mình nuôi lên cho an tâm.

Con lần trước bị soi lồng hư rồi bạn ạ. Mà bạn ở chỗ nao huế có dịp mình lên giao lưu
Quay lên trên
Vip Akay Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vip Akay Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/06/2014 lúc 11:11am

mà phú lộc bạn ở xã nào? ở đấy người chơi gà nhiều thế cần gì phải lên đây mua cho xa nhỉ>

Chỗ mình chỉ toàn gà thịt thôi mà có thì toàn là 3 triệu mình mua ko nổi nên mới hỏi các bạn nè
Quay lên trên
lucifer2203 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lucifer2203 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/06/2014 lúc 11:50am
mua gà tại chỗ rẻ hơn trên mạng mà cũng chắc ăn hơn nhiều. chứ đôi khi 1 cái clip k chứng tỏ gì được hết
nuôi được con gà hay là rất khó nên người ta cũng khó bán giả rẻ lắm.
tốt nhất bạn lựa chỗ nào ở gần, thấy gà người ta đá hay ấy, mua con gà choai chưa biết đòn lối khả năng thành công là lớn hơn nhiều
Quay lên trên
Vip Akay Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vip Akay Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/06/2014 lúc 7:39pm

mua gà tại chỗ rẻ hơn trên mạng mà cũng chắc ăn hơn nhiều. chứ đôi khi 1 cái clip k chứng tỏ gì được hết
nuôi được con gà hay là rất khó nên người ta cũng khó bán giả rẻ lắm.
tốt nhất bạn lựa chỗ nào ở gần, thấy gà người ta đá hay ấy, mua con gà choai chưa biết đòn lối khả năng thành công là lớn hơn nhiều

Thank bạn nhé. Mà bạn ở đâu trên huế có dịp mình giao lưu
Quay lên trên
thelanqb Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 30/03/2011
Khu vực: đây chứ đâu
Điểm: 2722
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thelanqb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/06/2014 lúc 7:55pm
bạn ở huế thì tìm anh Phú con rể quán Ba Ao ở cạnh trường THPT Nguyễn Huệ. Giá tuy chát nhưng hàng chất lượng. Dòng gà này là 1 trong 3 dòng nỗi tiếng nhất của Huế đấy bạn à, Nếu tuyển gà nhiều tiền thì bạn hỏi xem anh ấy còn con Án Thiên nào không, nếu có thì xúc ngay đừng nghỉ gì hết cho mệt.
Quay lên trên
Vip Akay Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vip Akay Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/06/2014 lúc 6:56am
Ban đầu được viết bởi thelanqb thelanqb viết:

bạn ở huế thì tìm anh Phú con rể quán Ba Ao ở cạnh trường THPT Nguyễn Huệ. Giá tuy chát nhưng hàng chất lượng. Dòng gà này là 1 trong 3 dòng nỗi tiếng nhất của Huế đấy bạn à, Nếu tuyển gà nhiều tiền thì bạn hỏi xem anh ấy còn con Án Thiên nào không, nếu có thì xúc ngay đừng nghỉ gì hết cho mệt.

Ukm.thank bạn nhé
Quay lên trên
gachoisocson Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 07/06/2014
Khu vực: ha noi
Điểm: 300
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachoisocson Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/06/2014 lúc 4:05pm
Đúng rồi.mua ngoài vừa rẻ vừa an toàn
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 1.797 giây.