hàng c1

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
phieu dieu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 15/10/2012
Khu vực: đông anh
Tình trạng: Offline
Điểm: 865
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phieu dieu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: hàng c1
    Ngày đăng: 25/07/2014 lúc 11:28am
thấy nhiều người khoe gà hàng c1. c2.vậy cho hỏi hàng thế nào đc gọi là c1 ...đá bao tầm bao nhiêu.
Quay lên trên
TRINHND Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 02/03/2011
Khu vực: sới cỏ
Điểm: 4023
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn TRINHND Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/07/2014 lúc 12:00pm
nôm na là gà kết đá độ to sới lớn
ở đâu cũng có gà hay và ở đâu cũng có người chơi đẹp.
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/06/2014
Khu vực: gia lai
Điểm: 4210
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/07/2014 lúc 12:03pm
em lại tưởng đá theo c1
là champion league giải đấu hàng đầu

thì con gà c1 nó cũng đá những trận lớn những trận hàng đầu Big hug
Quay lên trên
phieu dieu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phieu dieu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/07/2014 lúc 1:33pm
Ban đầu được viết bởi TRINHND TRINHND viết:

nôm na là gà kết đá độ to sới lớn
cái này thì mình hiểu nhưng có cái tùy theo lực của mối ng vd có ng thì bao 20 tr là to. là kết. nhưng có ng thì bt....ông gọi 10tr-20tr la kết lắm rồi. ông thì bao 50-100 mới gọi là kết......đẳng cấp nhiều khi không phaỉ ở tiền bao
Quay lên trên
Phong Vân Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2010
Khu vực: Gia Lai
Điểm: 5294
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Phong Vân Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/07/2014 lúc 5:44pm
Kết ở chỗ 2 con gà đều ăn nhiều độ cấp trong  tỉnh , liên tỉnh hay liên thành phố gặp  nhau .. đc gọi là kết ..C2  là đá ở những xới nhỏ thường là những độ đầu ..ăn vài 3 cái đc đi du đấu xa, hoặc thách đấu  lớn đá thì lên hàng C1 ( kiến thức nông cạn a,e góp ý .)
Quay lên trên
Dino Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 07/06/2012
Khu vực: Kim Động-HY
Điểm: 2387
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Dino Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/07/2014 lúc 6:16pm
Nghe lỏm bên gà nòi là dân chơi chuyên nghiệp tiền bao không quan trọng , quan trọng là khách khứa thế nào thôi ^^ . Day dreaming
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/06/2014
Khu vực: gia lai
Điểm: 4210
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/07/2014 lúc 6:34pm
nhiều lúc coi clip thấy máy lão ở ngoài hô cái gì inh ỏi mà chả hiểu gì

em cứ tưởng đá độ gà là báo cái giá nhất định
ví dụ 10 chai đi

thì 2 con đá nhau con nào thắng thì nhận 10 chai từ bên kia
thế là hết chứ nhỉ @@
Quay lên trên
hieu_kevuong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 05/09/2013
Khu vực: Ha Noi
Điểm: 195
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hieu_kevuong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/07/2014 lúc 9:01pm
Thế bác mang gà đá bao 1triệu với họ. Gà bác đá gà họ gần chạy. Gãy cổ thả đầu. Họ gạ bác đá thêm 1tr nữa bác đá ko... Đấy gọi là đá ngoài. Đá ngoài to chứ trong qtrọng gì. Những trận gà ghép trăm triệu. Chưa chắc to bằng những trận đá 5triệu đâu... Chủ yếu khách ngoài đành thôi.. Gà được đòn thì có nhảy xuống sông mấy ông cũng chấp lấy được...
Quay lên trên
gachaykieu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 15/01/2010
Khu vực: miền bắc
Điểm: 2224
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachaykieu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/07/2014 lúc 9:14pm
c1 là do người chơi đặt ra.còn gà c1 có khi xem đá nhiều trận củng bình thường.hay do sát thủ gặp nhau nó thế
Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 12/11/2012
Khu vực: VũThư_TháiBình
Điểm: 7658
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/07/2014 lúc 9:21pm
cũng chả qtrong lắm,gà cứ ăn 3 hồ đổvề thì kết,đá to hay nhỏ tuylực mỗi ng
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Mình là 1 người mới chơi gà
Nếu mình có nói gì làm bạn không vui thì mong bạn bỏ qua cho, vì cá nhân mình còn gà lắm, và mình có ý tốt thôi
Quay lên trên
Ga_Ru Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 25/07/2012
Khu vực: Bắc Ninh
Điểm: 1507
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ga_Ru Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/07/2014 lúc 9:31pm
hiểu đơn giản là những chú gà hay ở những tay nuôi chuyên nghiệp 
Quay lên trên
linkxiah Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 24/03/2011
Khu vực: Tokyo
Điểm: 8505
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn linkxiah Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/07/2014 lúc 9:36pm
< id="bkavedict_plugin_" ="application/x-bkav-edict-plugin" ="true" width="0" height="0">C1 là không có ngại đối thủ nào ...
Thà ko có 1 con gà chiến nào trong tay,còn hơn có cả trăm con gà thịt
http://www.youtube.com/watch?v=pQZLMxnjHUQ
http://www.youtube.com/watch?v=lQCeY8EgxhA
https://www.youtube.com/watch?v=S4iJxMtc7
Quay lên trên
phieu dieu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phieu dieu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/07/2014 lúc 11:38pm
hiểu thì hiểu.....nhưng giải thích như bác phong vân là dễ hiểu nhất :)) cảm ơn các sư kê
Quay lên trên
phieu dieu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phieu dieu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/07/2014 lúc 11:40pm
hiểu thì hiểu.....nhưng giải thích như bác phong vân là dễ hiểu nhất :)) cảm ơn các sư kê
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.234 giây.