2 mái tranh ngôi á hậu ( clips )

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
yingjun71 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 16/07/2012
Khu vực: Saigon
Tình trạng: Offline
Điểm: 1581
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn yingjun71 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: 2 mái tranh ngôi á hậu ( clips )
    Ngày đăng: 31/07/2014 lúc 4:14pm
Chào anh em
2 em mái nhà mình đang tranh nhau ngôi á hậu chuồng. Mình muốn chúng phân cao thấp nhưng lại sở hỏng gà nên mỗi ngày cho chúng dợt nhau vài phút thôi, hy vọng mau chóng có kết quảBig grin

Cảm ơn anh em đã ghé xem
Quay lên trên
chienkedonmn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

nhắc lần 1 31/12/14 bán gà sai quy định

Gia nhập: 15/05/2014
Khu vực: Miền nam
Điểm: 663
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chienkedonmn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/07/2014 lúc 5:45pm
thà 1 lần đau cho đá 1ngày để tranh ngôi hậu luôn đi bạn chứ mỗi ngày vài phút là nó tranh tới tết cũng chưa có thắng bại đâu chẳng lẽ nhốt hòai k khéo sơ sót đến lúc đẻ xổng chuồng đánh nhau là vỡ buồng trứng luôn đó góp ý chân thành nha tùy bạn
Quay lên trên
đinh tuyên Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/12/2012
Khu vực: thái nguyên
Điểm: 1422
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn đinh tuyên Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/07/2014 lúc 6:17pm
gà nhà này toàn mé dé hầu săn thủ cấp . nhà mình thì toàn đấm phá 
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/06/2014
Khu vực: gia lai
Điểm: 4210
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/07/2014 lúc 7:49pm
con mau  trang se thang day Big hug
Quay lên trên
Đại Ngưu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 08/07/2014
Khu vực: TPHCM
Điểm: 24
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đại Ngưu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/07/2014 lúc 8:33pm
nhà mình gần 30 mái chuyện này xay ra thường xuyên, cứ mỗi lần ấp là bi, thường thì mình nhúng nước cả 2, hoặc cho 1 con gà trống can thiệp, thường thì con gà mái nào trúng đòn gà trống là chạy :D
Quay lên trên
xamquy1 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
Nick khác:gadapmai (Banned)

Gia nhập: 28/07/2014
Khu vực: hanoi
Điểm: 193
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xamquy1 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/07/2014 lúc 8:48pm
con hư tại mẹ
hi vọng sẽ ra những chiến kê tốt
Quay lên trên
gachaykieu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 15/01/2010
Khu vực: miền bắc
Điểm: 2224
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachaykieu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/07/2014 lúc 9:19pm
mái bịp đá cái hầu hay thế
Quay lên trên
duoiuoivuive Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 30/01/2012
Khu vực: BThanh-TpHCM
Điểm: 625
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duoiuoivuive Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/08/2014 lúc 12:09am
bắp cải nó kêu quá kìa anh
thả ra cho nó giải tán 2 em nó luôn đi anh ơiLaughing
Quay lên trên
cuocdoibu0n2014 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 17/01/2014
Khu vực: NB - 0975300109
Điểm: 122
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn cuocdoibu0n2014 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/08/2014 lúc 4:06am
Ban đầu được viết bởi hunggada hunggada viết:

con mau  trang se thang day Big hug
chuẩn luôn
Quay lên trên
yingjun71 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn yingjun71 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/08/2014 lúc 8:39am
Thanks anh em góp ý
Mấy lần trước gà mái xổng chuồng đá nhau mù mắt, dập trứng hỏng hết cả gà nên mình chỉ cho dám cho đá chút chút rồi bôi nước muối lên vết thương, mong là tụi nó thấy đau mà sợ, nhưng chưa ăn thua.
Con mái bịp đang nuôi con, nhốt nhiều nên chân yếu nên không có đòn bắng con xám vôi. Con bịp có 50% máu gà đòn Mỹ , thiên về tốc độ hơn  nhưng chân đòn không nặng. Con mái này đang cản với trống nặng đòn để ra con cải thiện chất lượng chân đá.
Con xám vôi thì mình mới tuyển từ NHa Trang vào, vốn chỉ muốn đúc gà ngũ sắc, nhưng thấy em nó đá cũng khá, hy vọng sau này có 1 đám ngũ sắc chơi được. Em này vốn dân đồng ruộng nên gân gối khỏe lắm, mấy em tiểu thư thành thị không chịu nổi đâu Happy
Quay lên trên
yingjun71 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn yingjun71 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/08/2014 lúc 8:42am
Ban đầu được viết bởi duoiuoivuive duoiuoivuive viết:

bắp cải nó kêu quá kìa anh
thả ra cho nó giải tán 2 em nó luôn đi anh ơiLaughing
Cái con bắp cải nó chỉ lo giữ bộ lông đẹp của nó để dụ gái thôi, thả ra nó chỉ la to khích lệ mấy em mái chiến tiếp chứ không can thiệp Big grinBig grin
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 1.828 giây.