Clip AE Tham Khảo

Phúc đáp Phúc đáp Trang  123 4>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
MrThuHaiDuong Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 30/12/2011
Khu vực: Hải Dương
Tình trạng: Offline
Điểm: 3216
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn MrThuHaiDuong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Clip AE Tham Khảo
    Ngày đăng: 26/09/2014 lúc 10:38am
Hôm nay mình up clip om trường gà theo cách riêng của mình lên đây để AE tham khảo, và đóng góp ý kiến bổ sung, để mình ngày càng hoàn thiện hơn cho các chiến kê, thank tất cả mọi đóng góp của AE, AE mới chơi gà có thể làm theo cách của mình cũng tạm ổn rồi Big grin
Trong clip là Tía Hữu Duyên 6 ngày sau chiến thắng 4 hồ: mọi người cho ý kiến và chia sẻ thật lòng nhé thankBig hug

MrThu:0963.204.999
Đi Cầy Lấy Điểm Chiến Tiếp
http://www.youtube.com/watch?v=St5vDkf4JA8
Quay lên trên
trungkien93 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 06/04/2013
Khu vực: Thanh Hóa+HN
Điểm: 339
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trungkien93 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/09/2014 lúc 10:43am
nồi om của a có những thành phần gì vậy,chia sẻ luôn chứ a ^^
Quay lên trên
SÂU RƯỢU Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 1610
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn SÂU RƯỢU Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/09/2014 lúc 10:43am
bác vắt khăn hơi mạnh tay thì phải.
Quay lên trên
hoacoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 21/08/2012
Khu vực: hoa binh
Điểm: 22
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoacoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/09/2014 lúc 10:45am
sao bác om trườm gà giống cách của em vậy
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/09/2014 lúc 10:53am
bác Thu mà theo ngạch điều dưỡng thì nhất ! khéo tay lại cẩn thận Big grin
e chia gà thành 4 hình, mỗi hình chỉ om 2 khăn, các hình bổ trợ cho nhau đảm bảo nhiệt độ, cơ bản thì cũng như bác nhưng chắc e vụng hơn, chỉ soi mỏ và gian chằng cần ra lưng kĩ hơn bác chút ! Tks bác vì video bổ ích này
Quay lên trên
MrThuHaiDuong Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn MrThuHaiDuong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/09/2014 lúc 10:54am
Ban đầu được viết bởi trungkien93 trungkien93 viết:

nồi om của a có những thành phần gì vậy,chia sẻ luôn chứ a ^^
nồi om của mình chỉ có 1 củ nghệ vàng giã dập+1 dúm chè khô+1 chút phèn chua+1 chút muối hột, khi mới chơi mình cũng đi tham khảo chỗ vài ông anh chơi lâu năm rồi học mỗi người 1 chút Big grin
Quay lên trên
Phong Vân Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2010
Khu vực: Gia Lai
Điểm: 5294
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Phong Vân Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/09/2014 lúc 10:55am
Kiến thức cơ bản nhưng bổ ích   .. Khi nào ứng chiến gà bác Sunsun a ?
Quay lên trên
MrThuHaiDuong Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn MrThuHaiDuong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/09/2014 lúc 10:55am
Ban đầu được viết bởi SÂU RƯỢU SÂU RƯỢU viết:

bác vắt khăn hơi mạnh tay thì phải.
khăn phải vắt kiệt bạn ak, chỉ om bằng hơi nóng thôi Big grin
Quay lên trên
MrThuHaiDuong Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn MrThuHaiDuong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/09/2014 lúc 10:58am
Ban đầu được viết bởi Vô Địch Sinh Đẻ Vô Địch Sinh Đẻ viết:

bác Thu mà theo ngạch điều dưỡng thì nhất ! khéo tay lại cẩn thận Big grin
e chia gà thành 4 hình, mỗi hình chỉ om 2 khăn, các hình bổ trợ cho nhau đảm bảo nhiệt độ, cơ bản thì cũng như bác nhưng chắc e vụng hơn, chỉ soi mỏ và gian chằng cần ra lưng kĩ hơn bác chút ! Tks bác vì video bổ ích này
tùy thộc vào từng con gà bạn ak, cơ bản nhất vẫn là tràng cần và kiềng vai, con nào béo thì om kỹ bụng 1 chút ở đây mình làm đủ các bộ phận thôi chưa được kỹ nắm, thường thì mình cứ om 15p/1 em Big grin
Quay lên trên
samuraipes Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/12/2011
Khu vực: Hà nội
Điểm: 272
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn samuraipes Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/09/2014 lúc 10:59am
Cảm ơn bác Thu đã chia sẻ cách om , bác om thế này là chuẩn quá rồi o còn gì phải bàn .
Quay lên trên
giahuy1511 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
nhắc lần 2 30/12/14 bán gà sai quy định

Gia nhập: 24/03/2014
Khu vực: thai binh
Điểm: 670
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn giahuy1511 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/09/2014 lúc 11:00am
rất bổ ích.
Quay lên trên
kiettuong Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 12/09/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 1908
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kiettuong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/09/2014 lúc 11:01am
cách om chườm của bạn cũng tạm được , nhưng phần tảng gà phải dùng khăn có độ nóng vừa phải ủ lâu một tý khoảng 2 phút  để tránh phồng tảng khi thi đấu ,bởi phần tảng là nơi hay bị đòn mà da phần đó lại mỏng . vài lời góp ý vậy thôi chúc bạn ngày càng hoàn thiện hơn.
Quay lên trên
MrThuHaiDuong Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn MrThuHaiDuong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/09/2014 lúc 11:01am
Ban đầu được viết bởi Phong Vân Phong Vân viết:

Kiến thức cơ bản nhưng bổ ích   .. Khi nào ứng chiến gà bác Sunsun a ?
kèo này khó thành 
Quay lên trên
MrThuHaiDuong Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn MrThuHaiDuong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/09/2014 lúc 11:02am
Ban đầu được viết bởi kiettuong kiettuong viết:

cách om chườm của bạn cũng tạm được , nhưng phần tảng gà phải dùng khăn có độ nóng vừa phải ủ lâu một tý khoảng 2 phút  để tránh phồng tảng khi thi đấu ,bởi phần tảng là nơi hay bị đòn mà da phần đó lại mỏng . vài lời góp ý vậy thôi chúc bạn ngày càng hoàn thiện hơn.
thank ý kiến đóng góp của bácBig hug
Quay lên trên
Gà ta Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo

Gia nhập: 03/07/2012
Khu vực: Vũng Tàu
Điểm: 5841
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gà ta Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/09/2014 lúc 11:03am
E chỉ khuyên bác 1 câu chân thành là:
Cẩn thận nồi cơm điện nó hở điện là xoăn mất tóc
Lũy tre thấp thoáng đàng xa
Mấy mươi bước nữa về qua cổng làng
Trong lòng bỗng thấy xốn xang
Quê hương hai tiếng nặng mang suốt đời
Quay lên trên
MrThuHaiDuong Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn MrThuHaiDuong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/09/2014 lúc 11:05am
Ban đầu được viết bởi Gà ta Gà ta viết:

E chỉ khuyên bác 1 câu chân thành là:
Cẩn thận nồi cơm điện nó hở điện là xoăn mất tóc
thank Time out
Quay lên trên
trungkien93 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 06/04/2013
Khu vực: Thanh Hóa+HN
Điểm: 339
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trungkien93 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/09/2014 lúc 11:09am
tks bác vì chia sẻ rất bổ ích 
Quay lên trên
hoc.chihua Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
nhắc lần 1 30/11/14 bán gà sai quy định

Gia nhập: 10/06/2013
Khu vực: Miền Bắc
Điểm: 318
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoc.chihua Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/09/2014 lúc 11:10am

BÀI VIẾT RẤT BỔ ÍCH CHO A EM MỚI CHƠI GÀ NHƯ EM ? CON TÍA HỮU DUYÊN ĂN ĐỘ NHÀN VẬY ANH ? MỚI ĂN 6 NGÀY MÀ TRÔNG NHƯ KHÔNG VẬY ?

Quay lên trên
Ducng1976 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 10/05/2014
Khu vực: Hai Duong
Điểm: 240
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ducng1976 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/09/2014 lúc 11:12am
Hôm nào đá được vậy?????? Làm tý giao lưu đi ông ơi. Bê xuống viện Lao nhé.
Quay lên trên
Chọi dưa Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/07/2011
Khu vực: I Rắc
Điểm: 3150
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Chọi dưa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/09/2014 lúc 11:13am
Cảm ơn bác Thu đã chia sẻ kinh nghiệm rất thiết thực. Love struck
Động tác rũ khăn như kiểu ảo thuật gia vậy. 
Động tác lau gà rất nhanh, mạnh, chính xác, khéo léo. (nhìn đơn giản vậy thôi nhưng để ae luyện được độ dẻo của tay mà ko bị ngượng như vậy là cả một quá trình dài đây) 
Mọi thứ gần như quá tròn chỉnh, nhưng như em thì em thích giảm bớt nhiệt độ một chút nữa khi xoa vào phần nách, hông, đùi (có thể em hơi ke tay) Big grin
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  123 4>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 4.094 giây.