Xin hỏi Ban Quản trị Diễn Đàn!

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
duongngoclong08 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 14/04/2014
Khu vực: dong nai
Tình trạng: Offline
Điểm: 2130
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duongngoclong08 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Xin hỏi Ban Quản trị Diễn Đàn!
    Ngày đăng: 06/10/2014 lúc 8:30am
Không hiểu sao mà mỗi lần mình hoạt đông trên Diễn Đàn là lại xuất hiện một câu cảnh báo: " Những thành viên này, nếu tiếp tục sử dụng nick ảo, chúng tôi sẽ tiến hành loại bỏ tư cách thành viên."
Tôi sử dụng nick này từ năm ngoái đến giờ...tôi không lừa dối ai, và tôi cũng chỉ muôn tham gia diễn đàn để duy trì niềm đam mê gà đòn thôi...tôi chưa làm phiền hay làm mất lòng bất cứ ai trên Diễn Đàn này thế thì tai sao lại đòi loại bỏ tư cách thành viên????
Tên tôi là Dương Ngọc Quang. sn:1979. DT: 0918692189.
Tôi muốn lấy tên con trai: Dương Ngọc Long sn:2008 làm nick duongngoclong08 hoạt động trên Diễn Đàn thì có gì không đúng?
Mong ban Quản Trị thông cảm hoặc có thể chấp nhận nick duongngoclong08 của tôi... xin cám ơn!Big grin
Quay lên trên
vagabond Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/03/2014
Khu vực: TP. Hồ Chí Minh
Điểm: 4614
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vagabond Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/10/2014 lúc 8:38am
đăng nhầm mục rùi!
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/10/2014 lúc 8:40am
cái đó là cảnh báo chung của BQT cho tất cả các thành viên, ai cũng nhìn thấy mà bác Laughing
Quay lên trên
gà đòn Cam Ranh Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 07/01/2013
Khu vực: miền trung
Điểm: 1490
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gà đòn Cam Ranh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/10/2014 lúc 8:46am
minh cũng thấy bình thường thôi bạn ơi
Quay lên trên
cudisso1 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 01/04/2014
Khu vực: dak lak đồg nai
Điểm: 1469
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn cudisso1 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/10/2014 lúc 8:48am
Hình như là email chưa được kích hoạt.
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/10/2014 lúc 8:53am
CẢNH BÁO CÁC THÀNH VIÊN SỬ DỤNG NICK ẢO
Những thành viên này, nếu tiếp tục sử dụng nick ảo, chúng tôi sẽ tiến hành loại bỏ vĩnh viễn tư cách thành viên.
Thanks
Thời gian vừa qua xảy ra nhiều vụ lập nick ảo kẻ tung người hứng nhằm bán gà giá cao ! Nên BQT có ý tốt cảnh báo chung cho tất cả các thành viên vậy thôi, sau này cũng tiện xử lý Big grin
Quay lên trên
duongngoclong08 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 14/04/2014
Khu vực: dong nai
Điểm: 2130
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duongngoclong08 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/10/2014 lúc 9:19am
Ban đầu được viết bởi Vô Địch Sinh Đẻ Vô Địch Sinh Đẻ viết:

Những thành viên này, nếu tiếp tục sử dụng nick ảo, chúng tôi sẽ tiến hành loại bỏ vĩnh viễn tư cách thành viên.
Thanks
Thời gian vừa qua xảy ra nhiều vụ lập nick ảo kẻ tung người hứng nhằm bán gà giá cao ! Nên BQT có ý tốt cảnh báo chung cho tất cả các thành viên vậy thôi, sau này cũng tiện xử lý Big grin

BlushingBlushingBlushing thiệt tình mắc cỡ quá!!!!
Quay lên trên
lmanhtoan1993 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 29/07/2014
Khu vực: 0985 799 382
Điểm: 231
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lmanhtoan1993 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/10/2014 lúc 9:31am
BQT làm việc gì cũng có lý do cả,bạn lên xem lại địa chỉ IP nhà bạn đi nhé. Thân !
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/10/2014 lúc 9:34am
Ban đầu được viết bởi duongngoclong08 duongngoclong08 viết:

Thanks

có gì đâu ! ko biết là phải hỏi vậy mới là đàn ông Big grin bây giờ thì thoải mái rồi nhé
Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 12/11/2012
Khu vực: VũThư_TháiBình
Điểm: 7658
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/10/2014 lúc 10:21am

Ban đầu được viết bởi duongngoclong08 duongngoclong08 viết:

Thanks

có gì đâu ! ko biết là phải hỏi vậy mới là đàn ông Big grin bây giờ thì thoải mái rồi nhé
nghe hài vãi chưởng,anh em nào cũng có cái đó mà bạn
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Mình là 1 người mới chơi gà
Nếu mình có nói gì làm bạn không vui thì mong bạn bỏ qua cho, vì cá nhân mình còn gà lắm, và mình có ý tốt thôi
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.125 giây.