ô dặt dẹo clip

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
hung1291 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: hà nội
Tình trạng: Offline
Điểm: 530
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hung1291 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: ô dặt dẹo clip
    Ngày đăng: 05/11/2014 lúc 11:25pm
con gà dặt dẹo sống dai Crying

Người sửa: hung1291 - 05/11/2014 lúc 11:40pm
Quay lên trên
Tranquyenlc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 21/04/2014
Khu vực: Lào cai
Điểm: 452
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tranquyenlc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/11/2014 lúc 11:38pm
con gà con ốm sắp chết còn lôi ra đánh nhau
nuôi gà ko có tâm
Quay lên trên
hung1291 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hung1291 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/11/2014 lúc 11:40pm
Ban đầu được viết bởi Tranquyenlc Tranquyenlc viết:

con gà con ốm sắp chết còn lôi ra đánh nhau
nuôi gà ko có tâm
nó đánh không cản được chứ ko phải nó ốm nó vừa đánh nhau xong với con mái dc 6 ngày đó ai muốn phá gà thế này nhưng nhà trật nó đánh thỳ phải thế cho nó sợ để con nuôi lại
Quay lên trên
Tranquyenlc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tranquyenlc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/11/2014 lúc 11:45pm
gà đánh nhau kiểu này thì đưng cho đánh 1 lèo
hôm nay cho đánh hơi đau 1 tí thôi,để 1 2 hôm sau om đòn,thả ra cho mổ nhau mấy cái là xong,âm đòn chạy mất
chứ để đánh 1 lèo như này có khi nằm 1 đống nó cũng ko chạy
gà con phân đàn mình toàn làm như vậy
Quay lên trên
hung1291 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hung1291 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/11/2014 lúc 11:47pm
Ban đầu được viết bởi Tranquyenlc Tranquyenlc viết:

gà đánh nhau kiểu này thì đưng cho đánh 1 lèo
hôm nay cho đánh hơi đau 1 tí thôi,để 1 2 hôm sau om đòn,thả ra cho mổ nhau mấy cái là xong,âm đòn chạy mất
chứ để đánh 1 lèo như này có khi nằm 1 đống nó cũng ko chạy
gà con phân đàn mình toàn làm như vậy
mình cho nó đánh như bạn nói rồi nhưng con này nó thế đấy ko chạy bướng mà lì lắm nhà dọn ko có chỗ đành cho nó đau 1 lần hôm trước nó xổng ra đánh với con gà mái to 2kg cũng phải hơn tiếng mới khỏi dc có 6 ngày nó lại thế đó tức quá mới cho đánh thôi ...bạn biết con này mấy kg không nó có 1k2 thôi con trống kia 2k4 đấy ..
Quay lên trên
Tranquyenlc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tranquyenlc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/11/2014 lúc 11:50pm
tông tử dòng gà này khiếp thật đấy
gà này nhốt riêng ra chăm lại sau này lại tương lai
Quay lên trên
hung1291 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hung1291 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/11/2014 lúc 11:53pm
con này dòng nhà ông đông trôi dc tặng 1 con này thôi mà công nhận nó là con gà sống dai bị mặc cái dây vào cổ không chết đánh nhau với con gà mái to 2kg tang thương như này mà ăn cà nắm tay thóc tưởng nó chết thế mà nó  vẫn tiêu dc hết thóc khỏi ngay xong lại đánh con trống này hôm qua tưởng hôm nay nó nằm im mà hôm nay nó lại ăn dc chạy nhảy dc rồi thôi giờ cố nuôi thế nào cũng không cho đánh nữa 3 lần nó ko chết rồi :D
Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 12/11/2012
Khu vực: VũThư_TháiBình
Điểm: 7658
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/11/2014 lúc 1:25am
ko biết chơi gà
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Mình là 1 người mới chơi gà
Nếu mình có nói gì làm bạn không vui thì mong bạn bỏ qua cho, vì cá nhân mình còn gà lắm, và mình có ý tốt thôi
Quay lên trên
garung0102 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 24/05/2014
Khu vực: Thanh Hóa
Điểm: 105
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn garung0102 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/11/2014 lúc 1:31am
thương con ô

Quay lên trên
manhhien7886 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 23/09/2013
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 1366
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn manhhien7886 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/11/2014 lúc 7:52am
Nếu bạn muốn nuôi con gà con mà bạn lại cho đánh nhau đến chạy thì bạn còn nuôi nó để làm gì, nhà nếu ko có chổ nuôi thì nên bán hay thịt em nó đi chứ bạn hành hạ em nó thế thấy thương lắm, con gà thái độ rất tốt đó bạn, đội hầu hay đấy chứ, với mình gà khi phân đàn là mình nhốt riêng các em nó ra mổi đứa một chuồng, ko cho đánh nhau, lông lá khô rồi mới cho vần vổ dần dần.
Quay lên trên
n2mnhj Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 02/06/2013
Khu vực: Mặt trời
Điểm: 1607
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn n2mnhj Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/11/2014 lúc 8:05am
SÓT XA CON GÀ QUÁ!OÁNH ĐẾN VỤN XƯƠNG

— ¡ £Ö\/€ ŸÖµ —
(094.324.3579)

Quay lên trên
bietphandon Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Gadonvietnam
Điểm: 12346
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bietphandon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/11/2014 lúc 8:53am
kèo đổ 1 phía
<<<<<<<<<<<< Quân tử bất dĩ ngôn cử nhân, bất dĩ nhân phê ngôn >>>>>>>>>>>>
Người quân tử chẳng vì lời nói khéo mà đề cử người, củng chẳn vì người không hay mà chê lời nói phải.
Quay lên trên
binhmich Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 14/11/2012
Khu vực: Hưng Yên
Điểm: 1314
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn binhmich Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/11/2014 lúc 10:42am
con ô nhìn lối khá và rất lỳ  lợm, sao e ko nuôi nấng cẩn thận mà cho đá nghịch kiểu này chỉ có hỏng hay chết thôi!trc có con gà cần thịt thì ko thịt đi!
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/06/2014
Khu vực: Hai Duong-MN
Điểm: 7022
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/11/2014 lúc 10:59am
con ô lì nhỉ. có khi nó chỉ lì với con bịp này chứ gặp con khác lại chạy như thường.
bạn này nuôi gà vui hả? chứ đá vậy mất lớn luôn rồiBig grin
Quay lên trên
thelanqb Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 30/03/2011
Khu vực: đây chứ đâu
Điểm: 2722
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thelanqb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/11/2014 lúc 11:14am
Kiếm cái bội, chịu khó nhốt lại đi bạn. chứ nhìn thế này nhiều người cũng máu mặt cũng nãn chứ đừng nói là mình.
Bạn nuôi con này cho thật khỏe.
Khi khỏe rồi kiếm 2 con gà, cho nó nhảy, không cần phải đá nó chạy, chỉ cần đá cho nó kiệt sức ròi phun nước vào mặt nó rồi để sang mai xem thế nào 

Quay lên trên
hung1291 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hung1291 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/11/2014 lúc 12:50pm
Ban đầu được viết bởi manhhien7886 manhhien7886 viết:

Nếu bạn muốn nuôi con gà con mà bạn lại cho đánh nhau đến chạy thì bạn còn nuôi nó để làm gì, nhà nếu ko có chổ nuôi thì nên bán hay thịt em nó đi chứ bạn hành hạ em nó thế thấy thương lắm, con gà thái độ rất tốt đó bạn, đội hầu hay đấy chứ, với mình gà khi phân đàn là mình nhốt riêng các em nó ra mổi đứa một chuồng, ko cho đánh nhau, lông lá khô rồi mới cho vần vổ dần dần.
đợt này mình nhốt riêng chăm nó thôi tại tức quá mới thế chưa nuôi con nào như con này nó bé mà toàn đánh lớn ko chịu chạy 
Quay lên trên
hung1291 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hung1291 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/11/2014 lúc 12:51pm
Ban đầu được viết bởi binhmich binhmich viết:

con ô nhìn lối khá và rất lỳ  lợm, sao e ko nuôi nấng cẩn thận mà cho đá nghịch kiểu này chỉ có hỏng hay chết thôi!trc có con gà cần thịt thì ko thịt đi!
gà cần thỉt nó sắp thjijt rồi ...lần này thỳ nuôi cẩn thận thật tại nó đánh nahu em mới phải thế lúc tức quá rồi thỳ đành cho nó đau nhưng qua trận này thỳ thế nào cũng không cho đánh nữa Big grin
Quay lên trên
hung1291 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hung1291 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/11/2014 lúc 12:53pm
Ban đầu được viết bởi jonathantruong jonathantruong viết:

con ô lì nhỉ. có khi nó chỉ lì với con bịp này chứ gặp con khác lại chạy như thường.
nó chưa gặp gặp con nào mà chạy như thường mới đá con gà mái 2kg đau thương như này sợ còn hơn ẫy xong cũng chạy nhưng dc 6 ngày nó lại đánh con trống này đó anh 
Quay lên trên
hung1291 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hung1291 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/11/2014 lúc 12:55pm
Ban đầu được viết bởi thelanqb thelanqb viết:

Kiếm cái bội, chịu khó nhốt lại đi bạn. chứ nhìn thế này nhiều người cũng máu mặt cũng nãn chứ đừng nói là mình.
Bạn nuôi con này cho thật khỏe.
Khi khỏe rồi kiếm 2 con gà, cho nó nhảy, không cần phải đá nó chạy, chỉ cần đá cho nó kiệt sức ròi phun nước vào mặt nó rồi để sang mai xem thế nào 

lần này nó không còn con nào dánh nữa nữa rồi bác ak chạy thật rồi giờ nuôi cho nó lớn thôi chắc tết khả năng là đủ lông đủ cánh cũng không muốn thế chăm mãi nó mới lớn dc tý nhưng nó thế thỳ đành đau 1 lần thôi
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/06/2014
Khu vực: Hai Duong-MN
Điểm: 7022
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/11/2014 lúc 1:43pm
Ban đầu được viết bởi hung1291 hung1291 viết:

Ban đầu được viết bởi jonathantruong jonathantruong viết:

nó chưa gặp gặp con nào mà chạy như thường mới đá con gà mái 2kg đau thương như này sợ còn hơn ẫy xong cũng chạy nhưng dc 6 ngày nó lại đánh con trống này đó anh 

úi chà vậy nó lì nhỉ. nuôi riêng cho tới trưởng thành rồi hãy đánh đấm hoặc 3 tuần làm 1 hồ 15 phut rồi tăng đần tới 9 tháng đá đc vài hồ là bạn xổ chạy hếtBig grinBig grinBig grin
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.344 giây.