SOS Gà bị xưng hầu

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
Tía mào công Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 27/08/2013
Khu vực: Sơn La
Tình trạng: Offline
Điểm: 675
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tía mào công Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: SOS Gà bị xưng hầu
    Ngày đăng: 24/11/2014 lúc 9:03am
Các bác cho em hỏi: Gà tư nhiên bị sưng hầu (xưng to) gà con+ gà chiến sờ thấy mềm, bị ở dưới lưỡi. ga vân khoẻ, ăn tốt, tiêu tốt. Xin hỏi bị bện gì và chữa như thế nào? Các bác nào có kinh nghiệm thì mắc em chút.
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/06/2014
Khu vực: Hai Duong-MN
Điểm: 7022
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/11/2014 lúc 3:30pm
tự nhiên bị thì bạn xem to không, có mụn không...trầy xướt gì không chứ
Quay lên trên
Xamquy Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 09/05/2013
Khu vực: Phúc thọ
Điểm: 3117
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xamquy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2014 lúc 7:06am
Về bệnh.lý mjh tả tn xem đúng ko.nhé: gà kon hum trc bt hum sau sáng dậy bị.sưng bọng.nc ở hàm dưới, nhìn như con ếch fồng.mồm,
Nếu.đúng như vậy thì khả năng cao gà bị cóc fun cái này thì mjh ko bit kiểu chữa chỉ bit nguyên.nhân hjhj
Trong môn gà chọi thị tài và hiếu thắng là con đường ngắn nhất dẫn đến thất bại
Quay lên trên
Phong Vân Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2010
Khu vực: Gia Lai
Điểm: 5294
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Phong Vân Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2014 lúc 7:58am
Theo dõi gà bị.mấy ngày rồi.. sưng hầu nó.phải biểu hiện gìkhác nữa chứ. Nói thêm ae ms đóan đc.. nếu kèm theo tinh trạng ũ rũ.    Kém ăn dần và lây qua các con khác thì cẩn thận. Tách riêng khử trùng chuồng trại..
Thắng hay thua không quan trọng quan trọng là ... không được thua.
Quay lên trên
Hưng GC Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 30/04/2014
Khu vực: HN2
Điểm: 692
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Hưng GC Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/11/2014 lúc 5:19pm
Mô tả kỹ và chụp vài kiểu ảnh post lên thì các bác kinh nghiệm mới tư vấn cho được
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 2.516 giây.