Mắt có bong bóng!

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
obama Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 12/08/2014
Khu vực: Hải Dương
Tình trạng: Offline
Điểm: 97
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn obama Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Mắt có bong bóng!
    Ngày đăng: 08/01/2015 lúc 10:23pm
Các bác cho em hỏi con gà của em sau khi đá về giờ đã khỏe, tăng cân trở lại nhưng hiện tại 2 mắt hay có nước và có  sủi bong bóng nước ở mắt làm cho em nó tỉnh thoảng nhắm mắt và nhìn gà buồn buồn. Các bác cho em hỏi thêm là khi em nó đá xong về bị đi ỉa phân xanh, trắng và sút khoảng 700gam (trạng 2,7kg), ốm còn khoảng 2kg. Hiện đã lên được 2,5kg. Lúc đó tưởng không sống được. Vì ga tơ đem phang với gà già hơn trong hơn 4 hồ. Em muốn hỏi là liệu em nó có bị mất gân hay không? Liệu có đá đấm gì được nữa không?
Quay lên trên
chipheo1904 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 29/08/2014
Khu vực: đồng nai
Điểm: 35
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chipheo1904 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/01/2015 lúc 10:41pm
thôi xong . chia buồn cùng bácBig grin
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/06/2014
Khu vực: Hai Duong-MN
Điểm: 7022
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/01/2015 lúc 10:56pm
Sao xổ về mà để tụt kí vậy thì khó nói. Gà bị bong bóng có thể nhiễm giun sán quá, bạn kiểm tra mắt nó xem có sán ko nhé, có thì mua hạt cau ăn trầu về lấy 1/4 giã nát cho 10 gito nước vào rồi vắt nc cho gà uômg trước khi ăn sáng. Còn ko thì chắc gà ốm trong hay bệnh gì đó cần kiểm tra phân và dấu hiệu khác nữa
Quay lên trên
obama Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 12/08/2014
Khu vực: Hải Dương
Điểm: 97
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn obama Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/01/2015 lúc 11:01pm
Cảm ơn anh. Em đi làm bận, thằng em ở nhà mang đi đá. Ngoài Bắc mùa này rét quả. Đi đá về em không có kinh nghiệm nên chăm không được tốt và bị vậy. Thương em nó quá. May mà không chết. Em sẽ xem kỹ lại xem vấn đề bị sao.
Quay lên trên
Doansuke Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 23/02/2013
Khu vực: Ha noi
Điểm: 1081
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Doansuke Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/01/2015 lúc 12:58pm
chẳng vấn đề gì đâu. cứ cho nó ăn nửa hạt cau xem sao. trước em cũng có 1 con hay sùi bọt mắt. nhưng chỉ là những lúc bị căng quá thì bị thôi

Quay lên trên
Hưng GC Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 30/04/2014
Khu vực: HN2
Điểm: 692
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Hưng GC Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/01/2015 lúc 5:05pm
Đo ỉa và tụ cân nhiều thế gà dễ hỏng lắm; cứ để nó đủ thịt trở lại rồi vần sâu xem còn ổn ko
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.578 giây.