ga tot cho anh em

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
tiamaoxit Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 24/04/2014
Khu vực: haiphong
Tình trạng: Offline
Điểm: 37
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tiamaoxit Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: ga tot cho anh em
    Ngày đăng: 14/01/2015 lúc 10:03pm
hien nay toi muon chuyen nhuong cho anh em nao co thoi gian chan soc ,ga chuoi den thoi ky van nhung khong co thoi gain chan soc no vi toi khong chup anh cua em no dc neu anh em nao o gan thi toi xem ga tam mat nhe .nha toi o tram thu phi quan toan  huyen an duong  hai phong ,sdt 0936207536 toi ten la giang  30 tuoi.co ga to cho anh em lua chon
Quay lên trên
hung_vp93 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 26/11/2013
Khu vực: 0973938867
Điểm: 1047
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hung_vp93 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/01/2015 lúc 11:32pm
Bán qua mạng
k có ảnh...
k lẽ kêu tôi đi từ HN hay VP xuống xem gà rồi về à :))
( vào đây thì tôn trọng ace trong này cũng như văn hóa Việt .Viết hoa đầu bài viết giùm)
Thank!
Quay lên trên
Tung bn Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/03/2013
Khu vực: Bac Ninh
Điểm: 2625
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tung bn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/01/2015 lúc 12:01am
Ban đầu được viết bởi hung_vp93 hung_vp93 viết:

Bán qua mạng
k có ảnh...
( vào đây thì tôn trọng ace trong này cũng như văn hóa Việt .Viết hoa đầu bài viết giùm)
Thank!

Nhìn số điểm cũng biết bác bán gà mới tham gia diễn đàn rồi, người ta chưa có kinh nghiệm cũng có thể thông cảm mà, nghe giọng văn có vẻ lớn tuổi rồi, lại cho địa chỉ và sdt chứ có bảo chuyển gà đâu !
Thấy bác cũng mới xuất hiện trên diễn đàn mà có nhiều phát ngôn thái quá phết !
Quay lên trên
hung_vp93 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 26/11/2013
Khu vực: 0973938867
Điểm: 1047
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hung_vp93 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/01/2015 lúc 12:34am
Ban đầu được viết bởi Tung bn Tung bn viết:

Bán qua mạng
k có ảnh...
Thank!

Nhìn số điểm cũng biết bác bán gà mới tham gia diễn đàn rồi, người ta chưa có kinh nghiệm cũng có thể thông cảm mà, nghe giọng văn có vẻ lớn tuổi rồi, lại cho địa chỉ và sdt chứ có bảo chuyển gà đâu !
ý kiến thôi....
giúp ae cùng tiến thôi
Quay lên trên
_hacnho_ Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 11/05/2013
Khu vực: Ninh binh
Điểm: 2044
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn _hacnho_ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/01/2015 lúc 1:08am
Mua gà mà đc xem &thử thì cũg tốt rồi,chúc bác bán đc nhiều gà!
Hãy sống như mình đang sống!
Quay lên trên
tiamaoxit Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 24/04/2014
Khu vực: haiphong
Điểm: 37
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tiamaoxit Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/01/2015 lúc 6:09am

toi muon giao luu voi anh em gan xa .tot go hon tot nuoc son

Quay lên trên
trandong899 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 12/11/2012
Khu vực: hai phong
Điểm: 378
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trandong899 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/01/2015 lúc 7:54am
để em rảnh vào chụp ảnh cho . khi nào ở nhà alo em bán cho. 
Quay lên trên
vagabond Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/03/2014
Khu vực: TP. Hồ Chí Minh
Điểm: 4614
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vagabond Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/01/2015 lúc 7:55am
Bác nên có vài cái hình thì tốt hơn
Quay lên trên
gadon_86 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 02/01/2012
Khu vực: nha trang
Điểm: 2525
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadon_86 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/01/2015 lúc 3:58pm
Vào sọt thôi
Name: Ri
Hot line:0972959526
Quay lên trên
nguyenduy0603 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 08/07/2011
Điểm: 9
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenduy0603 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/01/2015 lúc 8:13am
hihi cach có mấy chục km mà ngại đi ghê
Quay lên trên
nguyenthetuan1986 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 11/10/2012
Khu vực: ĐăkLăk-Đăk Nông
Điểm: 10955
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenthetuan1986 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/01/2015 lúc 8:22am
Ban đầu được viết bởi Tung bn Tung bn viết:

Bán qua mạng
k có ảnh...
Thank!

Mình cũng cùng quan điểm với bác hung_vp93. Bán gà cần rõ thông tin bạn. và trước khi tham gia bất kỳ hoạt động gì thành viên cũng cần phải đọc kỹ quy định (ví dụ như việc mua bán gà). Và góp ý như vậy cũng tốt cho người đăng mục để họ bổ sung đầy đủ thông tin
Cung cấp thuốc gà Thái Lan
Đ/c: Thị xã Gia Nghĩa - Tỉnh Đăk Nông (gến bến xe Buýt)
91 Mai Hắc Đế - TP. Buôn Ma Thuột - Đăk Lăk
Điện thoại: 0935.879.379 - 0949.20.6767 - 0935.91.3434
Quay lên trên
dangngoctra Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/07/2011
Khu vực: Hưng Yên
Điểm: 1825
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dangngoctra Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/01/2015 lúc 9:06am
Ban đầu được viết bởi tiamaoxit tiamaoxit viết:

toi muon giao luu voi anh em gan xa .tot go hon tot nuoc son

Thích câu nói này của bác có ảnh gửi qua facebook e úp cho
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.375 giây.