ô zin

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
Đơn Sơ Đáng Sợ Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/04/2013
Khu vực: hà nội
Tình trạng: Offline
Điểm: 4992
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đơn Sơ Đáng Sợ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: ô zin
    Ngày đăng: 26/01/2015 lúc 11:35pm
 E nó cũng gần 20 tuổi hiện 32 trạng đánh có khi 28 29 Big grin vừa xong lông 2 .... mà chưa một lần mở mỏ ..... dường như sinh ra để đạp mái cho đến khi gặp e .....  :) ....
 Hiện chưa tìm dc đối tượng mở mỏ .
. Do bọn trẻ ranh thì k chơi với cụ ...
 Các cụ đồng liên thì chê xương cháu non ... các bác đi qua chém cho em xem con này chơi dc k chơi cái gì ạ..... nhược bằng hôm mở mỏ mà bết bát như bác nào chém em mời bác về vần bia với a e Big hugBig hugBig hug hi
Quay lên trên
Đơn Sơ Đáng Sợ Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đơn Sơ Đáng Sợ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/01/2015 lúc 11:43pm
Mệt phết 

Quay lên trên
Xamquy Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 09/05/2013
Khu vực: Phúc thọ
Điểm: 3117
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xamquy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/01/2015 lúc 12:01am
Đẹp thế mà ẩn cư, jờ mới ra giang hồ.số kũng sướng,fít bn là fát r kkk
Hàng này dùng cựa khá, dự kiềng vai là chủ đạo
Trong môn gà chọi thị tài và hiếu thắng là con đường ngắn nhất dẫn đến thất bại
Quay lên trên
Đơn Sơ Đáng Sợ Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đơn Sơ Đáng Sợ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/01/2015 lúc 12:35am
Ban đầu được viết bởi Xamquy Xamquy viết:

E cũng dự là kiềng vai mé bác ạ ......con này em chê cái kiềng vai nó kém thôi ..... nóng quá mà k có gà thử ..... nghe nói nó trưởng xóm này e vào xem thấy hay hay rước cụ về cho nó đẹp Big grin
Quay lên trên
Xamquy Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 09/05/2013
Khu vực: Phúc thọ
Điểm: 3117
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xamquy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/01/2015 lúc 12:46am
Ban đầu được viết bởi Đơn Sơ Đáng Sợ Đơn Sơ Đáng Sợ viết:

E cũng dự là kiềng vai mé bác ạ ......con này em chê cái kiềng vai nó kém thôi ..... nóng quá mà k có gà thử ..... nghe nói nó trưởng xóm này e vào xem thấy hay hay rước cụ về cho nó đẹp Big grin

Cứ từ từ vội j đâu, vừa cai hậu cung cho nó an dưỡng lấy lại sinh khí
Bí quá kiếm e nào fu to khỏe tí 500k hay 800k đầy mà. Cho thử trận r thịt fu là xog chứ cựa thế mà đá vs gà cựa thế lại là gà chiến nó fệt cho ko theo kịp.
Vai nó chưa nở nang thôi chứ fag hay r dc om bóp nó nở ra là nét ngay
Trong môn gà chọi thị tài và hiếu thắng là con đường ngắn nhất dẫn đến thất bại
Quay lên trên
Đơn Sơ Đáng Sợ Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đơn Sơ Đáng Sợ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/01/2015 lúc 8:42am

Cứ từ từ vội j đâu, vừa cai hậu cung cho nó an dưỡng lấy lại sinh khí
Bí quá kiếm e nào fu to khỏe tí 500k hay 800k đầy mà. Cho thử trận r thịt fu là xog chứ cựa thế mà đá vs gà cựa thế lại là gà chiến nó fệt cho ko theo kịp.
Vai nó chưa nở nang thôi chứ fag hay r dc om bóp nó nở ra là nét ngay
 Thế mới bảo các cháu thì ứ chơi với cụ .... còn các cụ đồng niên thì chê xương cháu non mà lị :) 
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/06/2014
Khu vực: Hai Duong-MN
Điểm: 7022
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/01/2015 lúc 9:01am
Gà khá quá. Em này dự là mang lên mang xuống, lên đá kiềng vai xuống thông vỉa thiện, khi có cái dọc thuận tát hầu, mang tai chân nặng bo. Cần này có vẻ yếu. Chém gió cho xôm.
Quay lên trên
gadonBD_0902993877 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 25/03/2014
Khu vực: binh dinh
Điểm: 547
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonBD_0902993877 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/01/2015 lúc 9:08am
Con gà nhìn rất đẹp, nhưng phải cho có 2-3 dạt dài thì mới ổn. khó ép xuống dưới 3kg.ép quá gà khô rang ah!
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/01/2015 lúc 9:14am
gà này 32 chú cho về 28 đánh thì giỏi quá Big grin
Quay lên trên
Đơn Sơ Đáng Sợ Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đơn Sơ Đáng Sợ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/01/2015 lúc 9:15am
Ban đầu được viết bởi jonathantruong jonathantruong viết:

Gà khá quá. Em này dự là mang lên mang xuống, lên đá kiềng vai xuống thông vỉa thiện, khi có cái dọc thuận tát hầu, mang tai chân nặng bo. Cần này có vẻ yếu. Chém gió cho xôm.
Big grin Thứ e kết nhất con này một là đôi thuổng ... hai là cái cần và ngọn cần a ạ ... dài, tròn ,liền ,đặc không thịt cần gân cả đó a Big grin
Quay lên trên
Đơn Sơ Đáng Sợ Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đơn Sơ Đáng Sợ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/01/2015 lúc 9:17am
Ban đầu được viết bởi Vô Địch Sinh Đẻ Vô Địch Sinh Đẻ viết:

gà này 32 chú cho về 28 đánh thì giỏi quá Big grin
28 thì e k dám chắc nhưng 29 thì thừa cơ a ạ phom này không to lắm nó béo lệch lườn nhũn nhoẹt , xuống tầm 3 lạng thừa cơ a ạ :) 
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/06/2014
Khu vực: Hai Duong-MN
Điểm: 7022
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/01/2015 lúc 9:24am

Big grin Thứ e kết nhất con này một là đôi thuổng ... hai là cái cần và ngọn cần a ạ ... dài, tròn ,liền ,đặc không thịt cần gân cả đó a Big grin

gà gân vậy đừng ép cân quá, mình nghĩ trạng 3.05 tới 3.1 mới là thể trạng tốt.
Quay lên trên
Đơn Sơ Đáng Sợ Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đơn Sơ Đáng Sợ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/01/2015 lúc 9:36am

gà gân vậy đừng ép cân quá, mình nghĩ trạng 3.05 tới 3.1 mới là thể trạng tốt.
 Cơ mà nó nhẽo lắm .... nói chung cứ phải mở mỏ phát đã k ép cân sớm lúc gì nổi lẩu tự nhiên thiếu mất mấy lạng a ạ :) 
Quay lên trên
Đơn Sơ Đáng Sợ Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đơn Sơ Đáng Sợ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/01/2015 lúc 9:46am
Khuyến mại bác jo cái ngọn cần để bác bói j
Quay lên trên
bietphandon Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Gadonvietnam
Điểm: 12346
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bietphandon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/01/2015 lúc 11:39am
đẹp trai thì để lưu giồng.
<<<<<<<<<<<< Quân tử bất dĩ ngôn cử nhân, bất dĩ nhân phê ngôn >>>>>>>>>>>>
Người quân tử chẳng vì lời nói khéo mà đề cử người, củng chẳn vì người không hay mà chê lời nói phải.
Quay lên trên
gadonsaigon-2013 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 01/05/2013
Khu vực: Saigon-Thaibinh
Điểm: 4024
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonsaigon-2013 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/01/2015 lúc 12:04pm
mặt mỏ cặp mắt cho thấy đây là chú gà khá biết bem nhau Big grin
https://www.youtube.com/watch?v=JOb6NC9hiXg
0938876297
Quay lên trên
phu1972 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 18/09/2013
Khu vực: TC :0945139017
Điểm: 10810
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phu1972 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/01/2015 lúc 12:05pm
Thằng già này kiếm đối tượng mở mỏ hơi bị khó nhỉ
Quay lên trên
dangngoctra Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/07/2011
Khu vực: Hưng Yên
Điểm: 1825
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dangngoctra Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/01/2015 lúc 12:19pm
nhìn khá phết
Quay lên trên
lamluc1981 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 25/04/2013
Khu vực: Biên Hòa
Điểm: 7964
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lamluc1981 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/01/2015 lúc 12:45pm
con này 3.1kg là chuẩn chân này cựa đâm tốt, mà 20 tháng tuổi chứ 20 tuổi thì bằng cụ chủ mất Big grin

"Thiếu vai là cáp đã sai
có thắng về cũng nhọc nhằn công nuôi !"
Quay lên trên
vuongvo1102 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 31/08/2013
Khu vực: Hải Dương
Điểm: 72
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vuongvo1102 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/01/2015 lúc 1:26pm
kết đầu mặt nhất

Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.172 giây.