Cần mua 1 em gà đúc tía chân vàng

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
tienanhit Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 16/04/2013
Khu vực: hà nội
Tình trạng: Offline
Điểm: 1575
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tienanhit Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Cần mua 1 em gà đúc tía chân vàng
    Ngày đăng: 07/03/2015 lúc 12:36pm
Tình hình là em thích gà chọi và nuôi đã lâu nhưng nay đổi chỗ ở muốn mua 1 con gà tía chân vàng để nhốt trên tầng 3 nghe gáy, gà trên 14 tháng nhé, ai có bán cho em con với ah. Cảm ơn anh em trên diễn đàn nhiều!
Quay lên trên
tienanhit Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tienanhit Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/03/2015 lúc 9:22pm
Không ai có tía chân vàng cho em xem cái ảnh với, đăng mãi mà chưa có em nào?
Quay lên trên
msctrung Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 19/08/2012
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 444
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn msctrung Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/03/2015 lúc 9:14pm
Mình có con gà mơ tía chân vàng, thiên về màu tía. Bị bong mỏ trên. Bạn mua mình để rẻ cho. Bên gia lâm. 0915699256
Quay lên trên
tienanhit Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tienanhit Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/03/2015 lúc 7:35am
Ban đầu được viết bởi msctrung msctrung viết:

Mình có con gà mơ tía chân vàng, thiên về màu tía. Bị bong mỏ trên. Bạn mua mình để rẻ cho. Bên gia lâm. 0915699256
bạn cho mình xem ảnh? trạng cân hiện tại? gà có thành tích gì ko?
Quay lên trên
msctrung Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn msctrung Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/03/2015 lúc 9:38am
Mua về chơi hay ngắm, không thì tía chân xanh hay xám hồng chân xanh mình có cả. Mình k có thời gian chụp đâu. Gà trạng 2,8 giá 600k thôi.
Quay lên trên
tienanhit Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tienanhit Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/03/2015 lúc 2:56pm
Ban đầu được viết bởi msctrung msctrung viết:

Mua về chơi hay ngắm, không thì tía chân xanh hay xám hồng chân xanh mình có cả. Mình k có thời gian chụp đâu. Gà trạng 2,8 giá 600k thôi.
ko chụp đc hình cũng khó nhỉ, đến mà ko thích lại ra về.
Quay lên trên
msctrung Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn msctrung Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/03/2015 lúc 9:03pm
nói nhiều thế, thấy ông chẳng thiện chí gì cả. Tý tôi up ảnh.
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.406 giây.