giúp mình với

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
Ga_con Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 29/04/2014
Khu vực: Hà Nội
Tình trạng: Offline
Điểm: 297
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ga_con Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: giúp mình với
    Ngày đăng: 14/03/2015 lúc 6:37pm
chẳng là mình có con gà được 5 tháng,ko đánh nhau với con nào mà tự nhiên hôm nay thấy 1 bên gối nó sưng lên sờ nóng lắm.các bạn ai đã gặp trương hợp ntn chỉ cho mình cách chữa với.cảm ơn mọi người trước.At wits end
Quay lên trên
hung_vp93 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 26/11/2013
Khu vực: 0973938867
Điểm: 1047
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hung_vp93 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/03/2015 lúc 9:39pm
Chưa....
nhưng chỉ biết gối gà là nơi tập trung nhiều gân nhất....
hỏng thì vứt . k hi vọng gì
Quay lên trên
Pocapoca Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 10/12/2012
Khu vực: Hai duong
Điểm: 1340
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Pocapoca Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/03/2015 lúc 7:41am
Có khả năng khật thôi chứ nuôi khỏi đá cũng yếu gối k sâu hồ đc
Đừng có làm hại con gà vô tội bởi lòng tham của bạn!
Quay lên trên
Doansuke Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 23/02/2013
Khu vực: Ha noi
Điểm: 1081
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Doansuke Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/03/2015 lúc 11:11am
Gối thì cứ chờ thời gian trả lời thôi. Bạn nên nhốt nó vào đừng thả. Trong thời gian bị đau này
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.437 giây.