XÁM CƯA

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
gadondangcap Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
nhắc lần 1 30/12/14 bán gà sai quy định

Gia nhập: 21/05/2013
Khu vực: Chí Linh HD
Tình trạng: Offline
Điểm: 1261
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadondangcap Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: XÁM CƯA
    Ngày đăng: 15/07/2015 lúc 6:36pm
ĐỊNH ĐI ĐÁ NHƯNG EM NÓ BẮN MỖI BÊN 3 CÁI LÔNG ĐÀNH PHẢI ĐỂ CHO E NÓ LÀM PHU ĂN HẠI VẬY .HÔM NAY THẰNG CU EM LÊN CHO GÀ EM XIN HỒ HƠI HỒ ĐÒN ĐỂ TUẦN SAU EM ĐÁ GÀ HƠN 2 LẠNG VẦN XONG THÌ PẢO GÀ E CHƯA ĐÁ ĐC RỒI KO HIỂU LÝ DO KKK A E CHÉM CHO VUI  
Quay lên trên
huynhtrongy Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 21/12/2011
Khu vực: Binh dinh
Điểm: 1256
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn huynhtrongy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/07/2015 lúc 6:41pm
Gà đẹp nhưng ít ảnh quá bác.
Quay lên trên
gadondangcap Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadondangcap Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/07/2015 lúc 6:45pm
Ban đầu được viết bởi huynhtrongy huynhtrongy viết:

Gà đẹp nhưng ít ảnh quá bác.
MÌNH CŨNG MỚI KHOE LÀ E XÁM TRỰC MÀ HI
Quay lên trên
xám_hồng_chân_vàng Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 07/01/2013
Khu vực: vtrì - phú thọ
Điểm: 4162
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xám_hồng_chân_vàng Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/07/2015 lúc 7:22pm
chân đá yêu thế
       ~~~~~~Thịnh Việt Trì 0983 888 104~~~~~~
Quay lên trên
gadondangcap Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadondangcap Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/07/2015 lúc 9:40pm
Cũng tàm tạm hi
Quay lên trên
phambinh Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 09/11/2012
Khu vực: lang thang
Điểm: 2026
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phambinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/07/2015 lúc 8:20am
gà nuôi yếu quá a ak con tía kia đi đá ng ta bắt hết xăng cũng chết dạo này dưới đó hay vần bia  a

gà chọi 1 thú vui
Quay lên trên
pqtrivn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 02/11/2010
Điểm: 373
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn pqtrivn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/07/2015 lúc 8:30am
Ban đầu được viết bởi phambinh phambinh viết:

gà nuôi yếu quá a ak con tía kia đi đá ng ta bắt hết xăng cũng chết dạo này dưới đó hay vần bia  a

con xám của bạn chỗ nuôi có vấn đề. thế tốt, kẹp đá người ta cả buổi nhưng chân cứu co lại nên ko chợt vẹt chi cả !
Quay lên trên
gadondangcap Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadondangcap Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/07/2015 lúc 9:36am
Ban đầu được viết bởi pqtrivn pqtrivn viết:

Ban đầu được viết bởi phambinh phambinh viết:

con xám của bạn chỗ nuôi có vấn đề. thế tốt, kẹp đá người ta cả buổi nhưng chân cứu co lại nên ko chợt vẹt chi cả !
uh nó ra lông rồi lên cũng ko chăm nữa lông cánh gãy hết rùi có thèm tết đâu h toàm đá hẹn thôi bia bọt j nữa e
Quay lên trên
bietphandon Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Gadonvietnam
Điểm: 12346
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bietphandon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/07/2015 lúc 9:22pm
cần tăng pin
<<<<<<<<<<<< Quân tử bất dĩ ngôn cử nhân, bất dĩ nhân phê ngôn >>>>>>>>>>>>
Người quân tử chẳng vì lời nói khéo mà đề cử người, củng chẳn vì người không hay mà chê lời nói phải.
Quay lên trên
BiNgo Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 05/06/2014
Khu vực: Bắc Ninh
Điểm: 22
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn BiNgo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/07/2015 lúc 5:08pm
Gà bạn đang đổi lông mà vẫn khỏe ak. nói cho anh em ít kinh nghiệm để gà thay lông vẫn chiến được cái
Quay lên trên
....Nice.... Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 24/06/2011
Khu vực: Hung Yen
Điểm: 692
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ....Nice.... Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/07/2015 lúc 2:06pm
Ban đầu được viết bởi BiNgo BiNgo viết:

Gà bạn đang đổi lông mà vẫn khỏe ak. nói cho anh em ít kinh nghiệm để gà thay lông vẫn chiến được cái
người ta xem đc 3p trên clip nó k thật như ở ngoài
xem qua clip chỉ biết đc cái lối..đòn thì nhìn đc vài phần

Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.234 giây.