BÁN GÀ TÍA KẾT ( ĐANG THAY LÔNG )

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
addbot104 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
nhắc lần 1: Viết bài không dấu

Gia nhập: 01/11/2011
Khu vực: Hải Dương
Tình trạng: Offline
Điểm: 82
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn addbot104 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: BÁN GÀ TÍA KẾT ( ĐANG THAY LÔNG )
    Ngày đăng: 17/07/2015 lúc 11:34am
TÍA ĐIÊN.
Gà 15 tháng tuổi, trạng 3kg, vai u thịt bắp, chịu tải tốt, nguồn gốc gà Quảng Ngãi ( Chủ cũ là  https://www.facebook.com/khoa.leanh - Khoa Lòi ). Trước khi về Hải Dương tay mình, đã 2* ( 1 * cỏ, và 1* sới toàn ăn nhanh 2 hồ), sau đó được chuyển về Sơn La với giá chuyển nhượng 6 triệu. Sau đó chủ gà Sơn La do ghép nhiều lần không được do chạy trạng nên được gọi là tía vô duyên, nên chuyển nhượng cho mình với giá 4tr. Về Hải Dương mình ăn thêm được 1* bên sới Lai Cách- Hải Dương khi đang bắn lông sau 4 hồ ( Do đang bắn lông, ghép liều với gà hơn 2 lạng, vừa đá vừa run ).
Hiện tại mình 4 em đều đang thay lông nên muốn chuyển nhượng cho anh em nào về nuôi thay lông đúc mái, sang vụ lông 2 chiến tiếp. Nó là 1 con gà xuất sắc, chân đánh dọc nghiệt ngã, ko thừa 1 tý chân, chạm chân 5 - 6 cái thì ít nhất có cái ngất ngây gà đối phương. Chân đánh sát thương rất lớn, ốp đầu cựa rất tốt ( Gà yếu chịu thì 2 hồ thấy rõ luôn ). 
Hiện tại đang thay lông vẫn có thể thử ít nhất 1 hồ đòn để anh em tin tưởng nhé
Giá chuyển nhượng là 1tr7. Ai kết thực sự thì pm 0965.292.135, mình tên Sơn, ở Thành phố Hải
Dương.
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/07/2015 lúc 11:42am
chúc nhanh bay
Quay lên trên
Bo_Xit Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Làng Quê
Điểm: 2090
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Bo_Xit Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/07/2015 lúc 11:50am
Chân đá xuất sắc ăn tổng 3 cái mà giờ bán có 1.7tr. Rẻ quá chả bù hôm qua mình mua con gà cũng bt mà giá 5 củ khoải
https://www.facebook.com/canh.boxit
0965636669
Quay lên trên
huynhtrongy Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 21/12/2011
Khu vực: Binh dinh
Điểm: 1256
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn huynhtrongy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/07/2015 lúc 11:51am
Chắc nhanh bay
Quay lên trên
ganoihb Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 19/03/2013
Khu vực: Hòa Bình
Điểm: 229
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ganoihb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/07/2015 lúc 12:41pm
Ban đầu được viết bởi Bo_Xit Bo_Xit viết:

Chân đá xuất sắc ăn tổng 3 cái mà giờ bán có 1.7tr. Rẻ quá chả bù hôm qua mình mua con gà cũng bt mà giá 5 củ khoải
mua con gà bình thường mà giá 5 củ khoai thì có vẻ ko khôn ngoan cho lắm,con gà ko biết đâu mà nói trước,chơi gà ở cái cách nhìn nhận và trân trọng nó chứ ko phải ở cái giá
Quay lên trên
quangtb86 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 25/06/2013
Khu vực: thái bình
Điểm: 178
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn quangtb86 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/07/2015 lúc 12:47pm
Ban đầu được viết bởi ganoihb ganoihb viết:

<span style="color: rgb20, 24, 35; font-family: helvetica, arial, sans-serif; line-height: 16.0799999237061px; : rgb246, 247, 248;">Chân đá xuất sắc ăn tổng 3 cái mà giờ bán có 1.7tr. Rẻ quá chả bù hôm qua mình mua con gà cũng bt mà giá 5 củ khoải</span>

mua con gà bình thường mà giá 5 củ khoai thì có vẻ ko khôn ngoan cho lắm,con gà ko biết đâu mà nói trước,chơi gà ở cái cách nhìn nhận và trân trọng nó chứ ko phải ở cái giá

like cho bác!
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/06/2014
Khu vực: gia lai
Điểm: 4210
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/07/2015 lúc 1:01pm
Nếu đúng như quảng cáo thì giá này bay luôn
Nhưng xa xôi quá
Phân phối độc quyền keo silicone gia lai
Tư vấn thi công điện mặt trời áp mái

0946 30 4577
Quay lên trên
satthuthankebg Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
nhắc lần 1 22/3/15 gây tranh cãi

Gia nhập: 19/09/2013
Khu vực: bac giang
Điểm: 1102
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn satthuthankebg Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/07/2015 lúc 1:11pm
Nếu mua đạp mái thì ko sao nhưng nuôi lông chiến lại thì e hơi khó vì tầm tháng 10 al em này xoàng cũng 33 34 thậm chí còn hơn là thường chứ chưa nói đến lối hay chân thay đổi
Quay lên trên
addbot104 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn addbot104 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/07/2015 lúc 1:25pm
GÀ ĐÃ BÁN NHÉ MỌI NGƯỜI
Quay lên trên
quyet_na Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 27/02/2012
Khu vực: VINH-NGHỆ AN
Điểm: 169
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn quyet_na Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/07/2015 lúc 1:41pm
Nhanh ghê
Quay lên trên
duytonarc Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/04/2013
Khu vực: Hà Nam
Điểm: 2106
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duytonarc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/07/2015 lúc 2:03pm
rổ giá thế này bay sớm thôi.
Con gà khá ổn!
Kiến trúc sư không bao giờ chết đói
Mà chỉ đói đến lúc chết!
0979665830
Quay lên trên
important1989 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 07/04/2014
Khu vực: miền bắc
Điểm: 501
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn important1989 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/07/2015 lúc 4:18pm

Câu nói quá tâm đắc, chơi gà là ở cái tâm chứ đâu ở đồng tiềnLove struckLove struckLove struck
còn ông Boxit nói không  biết là khen chủ kê bán giá rẻ hay có ý tiêu cực khácBlushingBlushingBlushing
Quay lên trên
addbot104 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn addbot104 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/07/2015 lúc 5:00pm
GÀ ĐÃ BÁN NHÉ MỌI NGƯỜI
GÀ ĐÃ BÁN NHÉ MỌI NGƯỜI
GÀ ĐÃ BÁN NHÉ MỌI NGƯỜI
GÀ ĐÃ BÁN NHÉ MỌI NGƯỜI
GÀ ĐÃ BÁN NHÉ MỌI NGƯỜI
GÀ ĐÃ BÁN NHÉ MỌI NGƯỜI
Quay lên trên
kiettuong Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 12/09/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 1908
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kiettuong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/07/2015 lúc 9:12pm
có điều kiện nuôi lông chơi gà này quá ok .
Quay lên trên
tialuachanxanh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 11/01/2014
Khu vực: gia lâm hà nội
Điểm: 109
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tialuachanxanh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/07/2015 lúc 9:18pm
nhanh bay là cái chắc.

Quay lên trên
Nguyễn Duy Hiệp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 13/02/2012
Khu vực: Vĩnh Phúc
Điểm: 1365
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nguyễn Duy Hiệp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/07/2015 lúc 5:52pm

à bạn này chuẩn gà mình đi gửi mỗi lần mang gà về đưa 300k tiền thóc vẫn quý hơn mấy con 5 củ@@
GL mọi miền
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.141 giây.