NIỀM VUI CUỐI TUẦN- MỜI AE XEM

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/06/2014
Khu vực: Hai Duong-MN
Tình trạng: Offline
Điểm: 7022
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: NIỀM VUI CUỐI TUẦN- MỜI AE XEM
    Ngày đăng: 01/08/2015 lúc 9:47pm
Có 2 em điều tơ cuối tuần khoe cùng ae xem cho vui.  Bữa nay rãnh chút mang ra cho nhảy mấy chân cho đỡ vật ai dè tý lại quân ta hạ quân mìnhBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin. Mời ae gọi món.
CLIP:

1, Điều chân trắng 3 kg đúng khoe lại. Nhảy được 3 phút cắt tai cánh đây 3 tuần.

2, Điều chân vàng 3.2 kg mập trạng khoảng 3.05-3.1 kg thì đẹp. con này lắm vở như xiên đao chân phải, hyền trâm chính cựa chân trái lại còn né lồng nữa chứ chẳng biết làm lên cơm cháo gì không.
Con này của ông anh, mình mua lai 5 xị. Nhảy được 1 lần ôm sau đó ông anh cho đá với gà lông ăn cái cựa vào đầu lườn nghỉ 1 tháng cho nhảy lại và đi hơi 30' thì phát bệnh lại nghỉ 3 tuần nữa mốc trắng, ốm trong cho nhảy lại thì ù té quyền. Sau 2 tuần được sư kê chăm lại đã khỏe và sung nhấp lại nhưng chưa đạt 100% thể lực. ae xem chơi được không nhé:

Thanks ae ghé bài. chúc ae vui khỏe, chiến thắngBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hug Big hug

Người sửa: jonathantruong - 02/08/2015 lúc 9:01pm
https://postimg.cc/image/ghqb3fifz/ -
Quay lên trên
thaothoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
Nhắc lần 1: Viết bài không dấu

Gia nhập: 05/05/2013
Khu vực: ĐôngAnh
Điểm: 121
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thaothoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/08/2015 lúc 10:19pm
Ù té quyền thì phải gặp sào lăn xả ớt mới trị dc
Quay lên trên
phu1972 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 18/09/2013
Khu vực: TC :0945139017
Điểm: 10810
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phu1972 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/08/2015 lúc 10:28pm
Con chân trắng nhìn dễ thương hơn rồi.ra dáng rồi đấy
Ta thắng kẻ thù đối mặt.nhưng bị hại bởi đứa mà ta tưởng là tri kỉ
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/08/2015 lúc 10:29pm
Ban đầu được viết bởi thaothoi thaothoi viết:

Ù té quyền thì phải gặp sào lăn xả ớt mới trị dc
cũng may không thịt bạn ah vì mình biết lý do, xem nó đá va xông xáo thế này chỉ còn trách mình chứ không lại phí, tuy nhiên vẫn phải vần sâu kiểm tra ky càng cho qua vòng thao trườngBig grinBig grinBig grin
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/08/2015 lúc 10:31pm
Ban đầu được viết bởi phu1972 phu1972 viết:

dạ, vài dạt nữa nở gà nhìn ngon cơm hơn anh nhỉBig hugBig hugBig hug
Quay lên trên
thaothoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
Nhắc lần 1: Viết bài không dấu

Gia nhập: 05/05/2013
Khu vực: ĐôngAnh
Điểm: 121
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thaothoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/08/2015 lúc 10:32pm
Xem clip xong thấy tương lai e nó vẫn còn sáng lắm
Quay lên trên
phu1972 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 18/09/2013
Khu vực: TC :0945139017
Điểm: 10810
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phu1972 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/08/2015 lúc 10:34pm
Ban đầu được viết bởi jonathantruong jonathantruong viết:

Ban đầu được viết bởi phu1972 phu1972 viết:

dạ, vài dạt nữa nở gà nhìn ngon cơm hơn anh nhỉBig hugBig hugBig hug
hai lần đòn nữa.đùi bung cần nở nhìn thèm luôn
Ta thắng kẻ thù đối mặt.nhưng bị hại bởi đứa mà ta tưởng là tri kỉ
Quay lên trên
bietphandon Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Gadonvietnam
Điểm: 12346
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bietphandon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/08/2015 lúc 10:35pm
vui
<<<<<<<<<<<< Quân tử bất dĩ ngôn cử nhân, bất dĩ nhân phê ngôn >>>>>>>>>>>>
Người quân tử chẳng vì lời nói khéo mà đề cử người, củng chẳn vì người không hay mà chê lời nói phải.
Quay lên trên
gadonninhthuan Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 07/06/2014
Khu vực: 0977771028
Điểm: 6952
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonninhthuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/08/2015 lúc 10:35pm
chủ trạng nhỏ mà chơi  gà trạng to nhỉ .2 kon gà khá 
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/08/2015 lúc 10:37pm
chân đòn khá ghê
Quay lên trên
gadonsaigon-2013 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 01/05/2013
Khu vực: Saigon-Thaibinh
Điểm: 4024
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonsaigon-2013 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/08/2015 lúc 10:59pm
mai có chú nào nhẩy được không Anh

https://www.youtube.com/watch?v=JOb6NC9hiXg
0938876297
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/08/2015 lúc 11:10pm
Ban đầu được viết bởi gadonsaigon-2013 gadonsaigon-2013 viết:

mai có chú nào nhẩy được không Anh
hết rồi em, còn 2 con này anh cho nhảy hôm nay. mấy con ở BH nhảy tuần rồi cho nghỉ 2 tuần đá lúa em ah.
hẹn em tuần sau nhé, lâu quá không gặp, dạo này thầy em cũng ít online nhỉ Big hug
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/08/2015 lúc 11:11pm
Ban đầu được viết bởi bietphandon bietphandon viết:

vui
thanks
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/08/2015 lúc 11:13pm
Ban đầu được viết bởi Vô Địch Sinh Đẻ Vô Địch Sinh Đẻ viết:

chân đòn khá ghê
 cũng tạm chú nhỉBig hug
Quay lên trên
Đơn Sơ Đáng Sợ Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/04/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 4992
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đơn Sơ Đáng Sợ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/08/2015 lúc 11:15pm
Con đầu đẹp quá vào phom troing chảy nước miếng ... con thứ 2 mắt có vẻ loãng rồi a ạ chơi cẩn thận thì hơn 
Nuôi gà từ thủa lên ba
Dái bằng hạt cà cứ thấy mình ngu
Chơi dần đến lúc tuổi băm
Dái bằng quả cà mà vẫn thấy ngu
:))))))))
Quay lên trên
thangcuto Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 10/06/2014
Khu vực: Ha Noi
Điểm: 1178
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thangcuto Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/08/2015 lúc 11:19pm
Thích e chân trắng
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/06/2014
Khu vực: gia lai
Điểm: 4210
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/08/2015 lúc 12:05am
gà này có cùng nguồn gốc với khu gà của bạn anh ko anh
nếu đúng thì mấy con sắp tới em nhờ  bạn em qa chắc ko đến nỗi nào rồi hehehe
về đây chắc chắn trùm xóm :D

có điều là trước nó nói đầu tháng nó giúp  rồi mà gio em gọi điện nó ko bắt máy mới đau @@
Phân phối độc quyền keo silicone gia lai
Tư vấn thi công điện mặt trời áp mái

0946 30 4577
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/08/2015 lúc 1:46am
Ban đầu được viết bởi gadonninhthuan gadonninhthuan viết:

chủ trạng nhỏ mà chơi  gà trạng to nhỉ .2 con gà khá 

kakaka cao to đẹp trai em ah. 2 con này vừa trạng trong này lắm em vậy mới dễ ghép và cũng dễ chết
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/08/2015 lúc 1:52am
Ban đầu được viết bởi hunggada hunggada viết:

gà này có cùng nguồn gốc với khu gà của bạn a ko anh
đxámg thì mấy con sắp tới em nhờ  bạn em qa chắc ko đến nỗi nào rồi hehehe
về đây chắc chcùng trùm xóm :D[điềuV]

có điều là trước nó nói đầu tháng nó giúp  rồi mà gio em gọi điện nó ko bắt máy mới đau @@

Ah con chân trắng cùng trống với con xám hôm bữa anh khoe nhưng lứa trên mái gôc xám bông. Con xám hôm bữa gọi con chân trắng là cậu vì mẹ nó lứa trước giữ lại gà chấm niên rồi cùng đàn với con điều bên dưới chữ ký
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/08/2015 lúc 1:56am
Ban đầu được viết bởi Đơn Sơ Đáng Sợ Đơn Sơ Đáng Sợ viết:

Con đầu đẹp quá vào phom troing chảy nước miếng ..con thứ 2 mắt có ve loãng rồi a ạ chơi cẩn thận thì hơn 

đúng em. Con chân vàng 2 tuần nữa sẽ khác vì vẫn mốc nhiều.
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.109 giây.