mua ga

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
chanxanhmatech89 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 21/08/2015
Khu vực: Khanh Hoa
Tình trạng: Offline
Điểm: 37
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chanxanhmatech89 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: mua ga
    Ngày đăng: 25/08/2015 lúc 4:37pm
cần mua 1 em gà từ 2kg7-2kg9 đây. chuyên đá dọc hoặc mu lưng(vì ở nhà có dòng ôm đấm rồi nên muốn đổi gió). có video càng tốt. ở khanh hòa, để dễ tiện đi xem
Quay lên trên
pharaong Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/12/2009
Khu vực: BĐ-HÓC MÔN
Điểm: 3352
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn pharaong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/08/2015 lúc 4:42pm
UP  UP  :)
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/08/2015 lúc 6:19pm
nhà có dòng ôm đấm kiểu gì bạn ? cho a e xem vài clip đc ko
Quay lên trên
chanxanhmatech89 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chanxanhmatech89 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/08/2015 lúc 7:23pm
Ban đầu được viết bởi Vô Địch Sinh Đẻ Vô Địch Sinh Đẻ viết:

xai 1280 k quay đc. thông vỉa hoặc bấm vai đá vào cổ non hoặc mình. chân cũng to đòn lắm. k chậm
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/08/2015 lúc 7:51pm
Ban đầu được viết bởi chanxanhmatech89 chanxanhmatech89 viết:

xai 1280 k quay đc. thông vỉa hoặc bấm vai đá vào cổ non hoặc mình. chân cũng to đòn lắm. k chậm
mình cũng xài 1280, nhà mình có dòng vừa ôm đấm vừa lùi tát, hay quá mà ko quay cho a e xem đc Big grin
Quay lên trên
chanxanhmatech89 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chanxanhmatech89 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/08/2015 lúc 7:53pm

mình cũng xài 1280, nhà mình có dòng vừa ôm đấm vừa lùi tát, hay quá mà ko quay cho a e xem đc Big grin
bạn ở đâu. có dịp giao lưu dòng gà hen
Quay lên trên
Pocapoca Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 10/12/2012
Khu vực: Hai duong
Điểm: 1340
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Pocapoca Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/08/2015 lúc 8:46pm
Có dòng gà tốt bán cho Quang Hải rùi thì cứ thế mà chơi mua chi cho tốn tiền
Đừng có làm hại con gà vô tội bởi lòng tham của bạn!
Quay lên trên
chanxanhmatech89 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chanxanhmatech89 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/08/2015 lúc 9:17pm
[QUOTE=Pocapoca]Có dòng gà tốt bán cho Quang Hải rùi thì cứ thế mà chơi mua chi cho tốn tiền[/QUOT

k thấy mình muốn mua dòng đá dọc ak.@@. có ai 1 vk mà cứ xài miết k.hehe
Quay lên trên
minhdoanls Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 05/06/2014
Khu vực: LangSon
Điểm: 2040
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhdoanls Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/08/2015 lúc 10:19pm

[QUOTE=Pocapoca]Có dòng gà tốt bán cho Quang Hải rùi thì cứ thế mà chơi mua chi cho tốn tiền[/QUOT

Bác @nh Vũ ko bít có ko nhỉ. Cái câu 1 vợ buồn cười thật. Chúc bác sớm toại nguyện.
Quay lên trên
chanxanhmatech89 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chanxanhmatech89 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/08/2015 lúc 10:20pm
Ban đầu được viết bởi minhdoanls minhdoanls viết:

Bác @nh Vũ ko bít có ko nhỉ. Cái câu 1 vợ buồn cười thật. Chúc bác sớm toại nguyện.

để vk thấy là toi luôn. mình ở khánh hòa.
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/08/2015 lúc 8:05am

đá dọc nhưng phải dọc lưng đúng ko
Quay lên trên
pharaong Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/12/2009
Khu vực: BĐ-HÓC MÔN
Điểm: 3352
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn pharaong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/08/2015 lúc 9:57am

..... quan trọng nà vợ bác ló như thế lào kkk   Big grin
Quay lên trên
thanhthuat.phan@gmai Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

nhắc lần 1 24/8/2015 bán gà sai quy định

Gia nhập: 24/08/2015
Khu vực: tây nguyên
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thanhthuat.phan@gmai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/08/2015 lúc 2:09pm
sao mà mình đưa ảnh gà lên mà k được bạn nào biết chỉ mình với

Quay lên trên
Hưng GC Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 30/04/2014
Khu vực: HN2
Điểm: 692
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Hưng GC Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/08/2015 lúc 12:34pm
Ở xa quá; gà chuyên dọc thì thiếu gì; loại chuyên dọc này thấy ông anh toàn bán rẻ cho ngưới mới chơi hoặc cho lên đĩa. à mà chủ thớt muốn mua gà mái hay gà trống?

Người sửa: Hưng Gà Chọi - 27/08/2015 lúc 12:36pm
Quay lên trên
loveyou Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/08/2013
Khu vực: nhatrang
Điểm: 3596
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn loveyou Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/09/2015 lúc 7:16am
Có dòng gà chuyên dọc và rất may độ.chỉ mỗi tội là lúc xổ dở òm ah
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.265 giây.