thế hệ mái nhánh F1

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
GaTvaT Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 01/12/2013
Khu vực: hn
Tình trạng: Offline
Điểm: 576
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn GaTvaT Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: thế hệ mái nhánh F1
    Ngày đăng: 30/08/2015 lúc 4:48pm
Có 2 con mái nhánh thấy cũng khá ưng ý , đăng lên mời Ae trên diễn đàn xem và cho ý kiến. thế hệ mái gốc của 2 em này đã có những lớp gà trống đã kiểm nghiệm cũng gọi là khá .
01
Mái xám hồng chân vàng 
nguồn gốc là dòng mái của nga sơn thanh hóa di cư vào Sài gòn , sau mình được kỷ niệm 1 con nhánh tức mẹ em gà này, vì ông anh mình quen bị tai nạn giao thông nằm trong bệnh viện chợ dẫy hơn 1 tháng, thời gian đấy mình đã chăm sóc giúp ông anh dàn gà chiến ( thời gian này mình sống ở hóc môn Tp HCM) . sau này vì cái tình mà ông anh kỷ lại mình 1 con nhánh trước giờ chưa có ngoại lệ cho nhánh ra ngoài.

02

Mái ô mơ 
Ngồn gốc là dòng gà mái tại quê mình tức Mỹ Đức _ Hà nội , kết hợp với trống gà miền nam , Gà Bố là Ô con cò của Anh thắng tàu hỏa, Lông 1 đá hòa 15 hồ, ké lườn đưa mình chữa ké lườn đúc mái, sau khỏi ké lườn bác thắng bắt về tiếp tục nuôi lông, xong lông 2 ăn Liền chân 5 trận mở đầu là ăn ngũ xá ngày 17/1/2015, sau 9 hồ, tiếp sau thì mình cũng không tiện liệt kê ra , hiện tại ô con cò đã nghỉ thay lông 3 nghe thông tin em nó đợi đá độ 6 mà không ghép được , tới lúc phun lông.

Người sửa: GaTvaT - 30/08/2015 lúc 4:50pm
Quay lên trên
bietphandon Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Gadonvietnam
Điểm: 12346
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bietphandon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/08/2015 lúc 5:10pm
mái xám ngon ghê.
<<<<<<<<<<<< Quân tử bất dĩ ngôn cử nhân, bất dĩ nhân phê ngôn >>>>>>>>>>>>
Người quân tử chẳng vì lời nói khéo mà đề cử người, củng chẳn vì người không hay mà chê lời nói phải.
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/08/2015 lúc 5:12pm
ko có dòng nào nhà xếp Lê hốc môn hả e Laughing
Quay lên trên
GaTvaT Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn GaTvaT Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/08/2015 lúc 5:17pm
Ban đầu được viết bởi Vô Địch Sinh Đẻ Vô Địch Sinh Đẻ viết:

Chắc là sắp tới sẽ có đấy bác :))
Quay lên trên
thanhvanoto Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 21/08/2015
Khu vực: mien bac
Điểm: 478
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thanhvanoto Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/08/2015 lúc 6:00pm
Cặp chân con mái xám đẹp thật
Quay lên trên
Đơn Sơ Đáng Sợ Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/04/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 4992
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đơn Sơ Đáng Sợ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/08/2015 lúc 7:29pm
Mái khá quá a
Nuôi gà từ thủa lên ba
Dái bằng hạt cà cứ thấy mình ngu
Chơi dần đến lúc tuổi băm
Dái bằng quả cà mà vẫn thấy ngu
:))))))))
Quay lên trên
an-ga-eakar Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 21/08/2015
Khu vực: tphcm
Điểm: 264
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn an-ga-eakar Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/08/2015 lúc 8:13pm
2 con mái đẹp quá bạn ơi.
Quay lên trên
BAC NINH Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 18/03/2012
Khu vực: MIEN BAC
Điểm: 423
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn BAC NINH Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/08/2015 lúc 9:12pm
Đẹp và chuẩn
Quay lên trên
Bo_Xit Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Làng Quê
Điểm: 2090
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Bo_Xit Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/08/2015 lúc 9:51pm
Mỗi con đẹp 1 vẻ. 
https://www.facebook.com/canh.boxit
0965636669
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/08/2015 lúc 9:56pm
Ban đầu được viết bởi GaTvaT GaTvaT viết:

Ban đầu được viết bởi Vô Địch Sinh Đẻ Vô Địch Sinh Đẻ viết:

Chắc là sắp tới sẽ có đấy bác :))
khi nào có nhớ cho a xin cặp giò nhé ! dòng đấy hay chạy đùi to và săn ăn chắc ngon lắm Laughing
Quay lên trên
Tuyen_tq Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 25/08/2015
Khu vực: Tuyenquang
Điểm: 47
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tuyen_tq Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/08/2015 lúc 12:16am
Thích số 1
Quay lên trên
GaTvaT Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn GaTvaT Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/08/2015 lúc 8:34am
Cám ơn các bác đã có lời khen cho 2 em nó Big hug
Quay lên trên
letung3289 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 26/11/2013
Khu vực: nong thon
Điểm: 1163
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn letung3289 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/08/2015 lúc 8:37am
Thích xám.gà tốt đấy
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.313 giây.