Hỏi giùm ông anh

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
Pocapoca Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 10/12/2012
Khu vực: Hai duong
Tình trạng: Offline
Điểm: 1340
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Pocapoca Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Hỏi giùm ông anh
    Ngày đăng: 02/09/2015 lúc 12:38pm
Xin hỏi ace là mình có ông anh có con gà nó đứng rọ gối nghĩa là gối thì gần sát nhau nhưng bàn ngón cách xa nhau như kiểu dấu ^ nè. Vậy theo ace có đá đc k
Đừng có làm hại con gà vô tội bởi lòng tham của bạn!
Quay lên trên
Hưng GC Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 30/04/2014
Khu vực: HN2
Điểm: 692
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Hưng GC Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/09/2015 lúc 12:54pm
Chụm gối?
Đá được chứ, nhưng mình thấy đa phần người chơi chọi chiến ko thích loại này
Quay lên trên
Pocapoca Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Pocapoca Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/09/2015 lúc 1:52pm
Ban đầu được viết bởi Hưng Gà Chọi Hưng Gà Chọi viết:

Chụm gối?
Đá được chứ, nhưng mình thấy đa phần người chơi chọi chiến ko thích loại này
đá cỏ đc k bác
Quay lên trên
satthuthankebg Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
nhắc lần 1 22/3/15 gây tranh cãi

Gia nhập: 19/09/2013
Khu vực: bac giang
Điểm: 1102
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn satthuthankebg Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/09/2015 lúc 1:53pm

Dáng đứng như vậy là ko ổn , chuẩn dáng đẹp và đúng cách là bình thường đúng gối hai bên phải lui về phía hông đít gà hơi rùn xuống đúng kiểu kheo mèo ( nhìn ngang con gà ) nhìn từ trước ngực con gà thì háng gầm phải rộng bình thường bàn rộng ngón dài khi đứng hai đầu ngón nội hơi chạm vào nhau , được như này gà đá mạnh và chắc đòn vững vàng khi tiếp đất và đá sẽ có độ quăng mạnh siết chân vào đối thủ 

Quay lên trên
Pocapoca Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Pocapoca Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/09/2015 lúc 2:06pm
Ban đầu được viết bởi satthuthankebg satthuthankebg viết:

<p ="Msonormal">Dáng đứng như vậy là ko ổn , chuẩn dáng đẹp và đúng cách là
bình thường đúng gối hai bên phải lui về phía hông đít gà hơi rùn xuống đúng kiểu
kheo mèo ( nhìn ngang con gà ) nhìn từ trước ngực con gà thì háng gầm phải rộng
bình thường bàn rộng ngón dài khi đứng hai đầu ngón nội hơi chạm vào nhau , được
như này gà đá mạnh và chắc đòn vững vàng khi tiếp đất và đá sẽ có độ quăng mạnh
siết chân vào đối thủ 

con gà này nhìn từ phía trước và sau thì gối gần sát nhau còn bàn ngón thì rộng
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/06/2014
Khu vực: Hai Duong-MN
Điểm: 7022
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/09/2015 lúc 2:49pm
Chơi vui đc em. Gà vậy sẽ trụ sẽ trụ kém, ganh yếu, ít đá hay bị đau quản, luôn thua lối ghì chắc mới đá.
đc cái bo to và bị xem thường sẽ là thế mạnh.
https://postimg.cc/image/ghqb3fifz/ -
Quay lên trên
Pocapoca Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Pocapoca Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/09/2015 lúc 6:40pm
Ban đầu được viết bởi jonathantruong jonathantruong viết:

Chơi vui đc em. Gà vậy sẽ trụ sẽ trụ kém, ganh yếu, ít đá hay bị đau quản, luôn thua lối ghì chắc mới đá.
vàng anh. À con bị liệt chân ấy em thả ngoài vườn bỏ bê nó thế mà béo quay chạy nhảy lên cây ầm ầm anh ạ
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/09/2015 lúc 6:56pm
gối chụm gối hạc thì chơi văn nghệ, nhiều con chân dọc siết cựa mang tai hốc mắt cũng kinh
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/06/2014
Khu vực: Hai Duong-MN
Điểm: 7022
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/09/2015 lúc 7:19pm
Ban đầu được viết bởi Pocapoca Pocapoca viết:

Ban đầu được viết bởi jonathantruong jonathantruong viết:

chơi vui đc. Gà vậy sẽ trụ sẽ trụ kém, ganh yếu, ít đá hay bị đau quản, luôn thua lối ghì chắc mới đá.
vàng anh. À con bị liệt chân ấy em thả ngoài vườn bỏ bê nó thế mà béo quay chạy nhảy lên cây ầm ầm anh ạ

Uh. Cứ thả vậy 1-2 tháng cho khỏi hẳn sau đó tính tiếp.
https://postimg.cc/image/ghqb3fifz/ -
Quay lên trên
Pocapoca Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Pocapoca Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/09/2015 lúc 7:43pm
Ban đầu được viết bởi Vô Địch Sinh Đẻ Vô Địch Sinh Đẻ viết:

gối chụm gối hạc thì chơi văn nghệ, nhiều con chân dọc siết cựa mang tai hốc mắt cũng kinh
vâng anh em hỏi giùm thôi chứ e có em hỏi lâu rùi hi
Quay lên trên
Trường gà nòi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 31/08/2015
Khu vực: Đắk Lắk
Điểm: 249
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Trường gà nòi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/09/2015 lúc 8:03pm
chân vậy thì đá quản kém
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.219 giây.