Tía chân vàng

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
rockxd87 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 17/04/2011
Khu vực: Thai Nguyen
Tình trạng: Offline
Điểm: 349
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn rockxd87 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Tía chân vàng
    Ngày đăng: 23/09/2015 lúc 10:25am
Sdt 0975.343.973
Hồng Minh- Phú Xuyên- HN
con gà này mới bắt của ông anh, về trang trại bị mấy con gà kia nó đuổi đánh ghê quá . mang về chuồng nhốt thì gà lâu xong lông nên muốn bán.
thông tin:
tên: tía út
trạng kg: hiện tại 2.3 kg gầy giơ xương
khung bệ chiều cao tốt.
đòn lối: dòng gà đánh hốc lách.
bảo hành: sức khỏe, tông dòng.
Mình bắt của ông ý 1 triệu ông ý ra hàng cho 1 lít.
nên m bán 950k . lấy 50k tiền chăm nó từ hôm nọ. hehe.
m bán gà ae cũng biết rồi. ae nào tin tưởng thì bắt. 
ae về nhà bắt thăm nhà mình luôn là m rất thích. Happy. ae nào về nhà m bắt con này m sẽ để cho mái nhánh của mái ô kết. Laughing

và đây là anh nó cùng cha khác mẹ. mở mỏ có ng trả 5 triệu ko bán

mái ô kết

Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/09/2015 lúc 10:32am
chúc nhanh bay
Quay lên trên
BMM_CV Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 27/11/2013
Khu vực: Ben xe
Điểm: 480
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn BMM_CV Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/09/2015 lúc 10:42am
thích cặp cán em này
Quay lên trên
hắc long Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 25/08/2015
Khu vực: daklak
Điểm: 518
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hắc long Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/09/2015 lúc 11:47am
Chúc bay nhanh
Quay lên trên
satphalang92 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 18/05/2014
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 326
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn satphalang92 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/09/2015 lúc 12:07pm
Gà đẹp.Chúc nhanh bay
Quay lên trên
loveyou Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/08/2013
Khu vực: nhatrang
Điểm: 3596
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn loveyou Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/09/2015 lúc 12:10pm
Con a khíp nhỉ...
Trên đời phải chi được
   CÓ VÂY của con cá mập...
     CÓ CÁNH của con đại bàng
          thì ta chẳng ngại ai...
0974164029
Quay lên trên
truongvantien Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Khu vực: Ha Noi
Điểm: 1287
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn truongvantien Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/09/2015 lúc 12:26pm
Ban đầu được viết bởi loveyou loveyou viết:

Con a khíp nhỉ...

Tơ như nó bằng trạng bằng kg trúng đòn của n khó vững được gà. Rảnh có clip cho bác
Quay lên trên
pharaong Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/12/2009
Khu vực: BĐ-HÓC MÔN
Điểm: 3352
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn pharaong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/09/2015 lúc 1:00pm
Con anh đẹp thế, chúc nhanh bay :)
Người hiền coi mạo biết tài
Vật hay nó cũng bày ngoài hình dung.
Quay lên trên
chetthithoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
Nhắc lần 1: Không chửi bậy

Gia nhập: 01/04/2014
Khu vực: bắc ninh
Điểm: 2525
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chetthithoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/09/2015 lúc 1:12pm
con trả 5 triệu không bán đẹp thế Big grin
Quay lên trên
truongvantien Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn truongvantien Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/09/2015 lúc 1:18pm
Gà đã bay
Quay lên trên
nguyenthien Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 28/04/2014
Khu vực: ha noi
Điểm: 340
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenthien Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/09/2015 lúc 3:21pm
doi chan pha le
Quay lên trên
Đông Triều Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 21/08/2015
Khu vực: Quảng Ninh
Điểm: 1321
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đông Triều Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/09/2015 lúc 4:14pm
Gà đẹp
Quay lên trên
Bo_Xit Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Làng Quê
Điểm: 2090
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Bo_Xit Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/09/2015 lúc 5:38pm
Cố nuôi bơ đi 2 tháng mở mỏ lại giá như anh nó
Quay lên trên
ThanKiemPK Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 05/05/2014
Điểm: 31
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ThanKiemPK Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/09/2015 lúc 9:26pm
từ hà đông xuống đấy khoảng bao nhiêu km nhỉ bác
Quay lên trên
nguyenmanhquyen Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 25/07/2012
Khu vực: ha noi
Điểm: 3256
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenmanhquyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/09/2015 lúc 9:54pm
Ban đầu được viết bởi truongvantien truongvantien viết:

Con a khíp nhỉ...

Tơ như nó bằng trạng bằng kg trúng đòn của n khó vững được gà. Rảnh có clip cho bác
hnao xin vài hồ đòn bác nhé e cũng có mấy e như của bác, ae giao lưu dòng gà
vợ là nhà
gà là bạn
manhquyen 0976685434
Quay lên trên
vagabond Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/03/2014
Khu vực: TP. Hồ Chí Minh
Điểm: 4614
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vagabond Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/09/2015 lúc 10:42pm
chúc mau bay!
Quay lên trên
truongvantien Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn truongvantien Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/09/2015 lúc 11:25pm
Ban đầu được viết bởi nguyenmanhquyen nguyenmanhquyen viết:

Con a khíp nhỉ...

Chiển luôn bác ơi. 2.85kg gà 8 tháng. Tơ tơ như nó ae làm đôi củ đánh tuột thóc nước. Tầm 1 tuần nữa dc ko bác. Con nào yếu thì bê
Quay lên trên
truongvantien Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn truongvantien Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/09/2015 lúc 6:47am
Ban đầu được viết bởi nguyenmanhquyen nguyenmanhquyen viết:

Con a khíp nhỉ...

Tí bác sang bên khoe gà e có con tía sắt mới chuyển cho ae hồ tây. Nếu bác đánh giao lưu mang hồ tây cho gần.
Quay lên trên
ÔTÍA87 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 05/03/2013
Điểm: 298
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ÔTÍA87 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/09/2015 lúc 7:32am
con gà đàn anh nó tơ mở mỏ có người trả 5triệu không bán, thì mình khuyên bạn thật là chuồng rộng mà nhà nông mình thiếu gì thóc chịu khó nuôi thêm 3tháng nữa chạm mỏ lại đẳng cấp như anh nó bán 5-6triệu thì được thêm 4-5triệu chứ bán bây giờ được bao nhiêu mà lại phí đi con gà hay.
Quay lên trên
ÔTÍA87 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 05/03/2013
Điểm: 298
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ÔTÍA87 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/09/2015 lúc 7:37am
chuồng rộng thế kia nuôi gà tơ như thế này với gà thay lông thì tuyệt vời. Bạn tiến này không có gà mái mấy mà toàn thấy bán gà tơ 1 năm tương đối nhiều, bán cả gà mái đi thì..........
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.297 giây.