gà tơ chạy kêu

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
nguyennamphong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 06/09/2014
Khu vực: ninh binh
Tình trạng: Offline
Điểm: 129
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyennamphong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: gà tơ chạy kêu
    Ngày đăng: 29/09/2015 lúc 9:43pm
e có con gà tơ chân hay lối hay gà 9 tháng rưỡi mới đánh được 1 trận 2 hồ 10p,hôm trước máu quá chó chiến gà cứng tuổi hơn, gà đối thủ 11 tháng đã chinh chiến khá nhiều, chơi 3 hồ gà mình toàn thế thượng phong, đến hồ 3 bất ngờ bị 1 đòn cáo thế là gà em chạy kêu..vậy cho em hỏi là em nó có nuôi lại được không hay là khử ạ.
Quay lên trên
huynhtrongy Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 21/12/2011
Khu vực: Binh dinh
Điểm: 1256
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn huynhtrongy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/09/2015 lúc 9:58pm
Phí quá, mất niềm tin!
http://www.upsieutoc.com//wc9 - </a>
Quay lên trên
phungvantoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/09/2015
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 2837
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phungvantoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/09/2015 lúc 10:22pm
nuôi thủ xem xao b cáo cn nao chằng chạy nhug để 1luc lai bjnh thuong ngay ma
Quay lên trên
Miziru Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 27/11/2013
Khu vực: Vĩnh Phúc
Điểm: 113
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Miziru Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/09/2015 lúc 10:46pm
Chia buồn cùng bác, em gặp nhiều trường hợp như thế này rồi, nhưng muốn hồi phục phải cho nghỉ một quãng thời gian rất lâu và không nên cho tiếp xúc với bất kỳ con gà chọi chiến nào khác, để nó quên đi.
Cụ thể trường hợp của bác, nếu gà vẫn còn chưa vỡ hẳn với các dấu hiệu như: đứng co ro, mặt hoảng hốt, sợ người,...thì bác nên thả mái, cho nó sang lông 2. Khả năng hồi phục cũng khá cao đấy ạ.
Đứa em của em có con gà bịp cựa đâm như máy, trận cuối lông 1 nó cho đá chồng độ 3 con, tính tổng là 7 hồ, bị đá chạy kêu. Về thả mái sang lông 2 thì con bịp này ăn thêm 3 độ nữa, giờ đã ốm và chết.
Một trường hợp nữa là ông anh có con gà ô rất tơ, gà rất hay, vần không may bị mất mắt, ông này hận đời, hành hạ con gà dã man, tối khoảng 10h cho nó đánh nhau liên tiếp với 2-3 con gà khác, ngày nào cũng vậy, được thời gian gà tụt lực, gặp con nào cũng chạy. Hiện giờ chuyển chủ, gà đang bắn lông và dữ hơn cả chó, chủ cho ăn đuổi cắn đá, cựa đâm thủng cả quần bò. Khả năng là giờ nó cũng chả sợ con nào nữa.
Nếu bác thích và tiếc tài em gà đó thì cứ giữ lại để phục hồi nhé. Nhưng tuyệt đối không nên cho đánh nhau hay tiếp xúc gần với gà chiến khác nhé, để thay lông xong thì chơi.
Quay lên trên
thanhvanoto Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 21/08/2015
Khu vực: mien bac
Điểm: 478
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thanhvanoto Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/09/2015 lúc 9:56am
Thể loại này mang đi đá lại ko tự tin cho lắm .nuôi con khác cho lành
Quay lên trên
chetthithoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
Nhắc lần 1: Không chửi bậy

Gia nhập: 01/04/2014
Khu vực: bắc ninh
Điểm: 2525
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chetthithoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/09/2015 lúc 10:00am
cấc cấc cấc. nói thật lòng đấy. 1 đời ta trăm đời gà Vodkalại được chén thịt gà rồiDay dreaming
Quay lên trên
Trường gà nòi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 31/08/2015
Khu vực: Đắk Lắk
Điểm: 249
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Trường gà nòi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/09/2015 lúc 11:49am
Thịt ăn đi.không nên nuôi nữa
Quay lên trên
nguyennamphong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyennamphong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/09/2015 lúc 1:06pm
thanks bác. về nhử gà khác vẫn chiến. thái độ vẫn tốt. thịt thì tiếc quá
Quay lên trên
andytue Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 22/02/2013
Khu vực: bình phước
Điểm: 1312
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn andytue Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/09/2015 lúc 4:10pm
cứ nuôi lại đi đồng chí, 1 thời gian lâu rồi cho vần sâu 4-5 hồ với gà chiến xem sao?
Quay lên trên
nguyennamphong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyennamphong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/09/2015 lúc 4:18pm
bác nói thế e còn tí tia hi vọng Batting eyelashes
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.156 giây.