Phu Thiên Hạ (clip)

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/11/2011
Khu vực: TP HCM
Tình trạng: Offline
Điểm: 4435
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Phu Thiên Hạ (clip)
    Ngày đăng: 02/10/2015 lúc 2:16pm
chưa xong lông chỉ đạt 80% lông đuôi máu, ngứa tay xuống lông luôn.....Big grinBig grinBig grinBig grinBig grin
Sáng nay chính thức "phá phu" chỉ tạm được 10 phút vì gà mình cứ chọt vào con mắt của bạn diển, thôi thì ngưng xổ cho nó lành....Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin
chưa đâu vào đâu các bác xem tạm, lần sau sẽ tưng bừng hơn...Big grinBig grinBig grinBig grinBig grin
thanks đã xem

Người sửa: anhdung1972hm01 - 04/10/2015 lúc 5:13pm
Quay lên trên
duongngoclong08 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 14/04/2014
Khu vực: dong nai
Điểm: 2130
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duongngoclong08 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/10/2015 lúc 2:34pm
Đẹp nét như SONY!...chờ đợi chủ nuôi nữa khéo mau lên kinh ứng thí!!!Love struckLove struckLove struck Em này 3.0kg hả anh Dũng?Big grin

Quay lên trên
duongngoclong08 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duongngoclong08 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/10/2015 lúc 2:40pm
có em này 8 tháng 2.85kg..nêu bằng trạng ae hẹn gặp giao lưu thùng beer nhé!Big grinBig grinBig grin
http://s66.photobucket.com/user/duongngoclong08/media/20150925_135437_zpscbq1iwnl.jpg. -
Quay lên trên
gadonninhthuan Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 07/06/2014
Khu vực: 0977771028
Điểm: 6952
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonninhthuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/10/2015 lúc 2:43pm
con gà công tướng ngon quá anh dũng ơi
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/10/2015 lúc 3:16pm
[QUOTE=duongngoclong08]có em này 8 tháng 2.85kg..nêu bằng trạng ae hẹn gặp giao lưu thùng beer nhé!Big grinBig grinBig grin

8 tháng nuôi được ntn, bạn sẽ nhận huy chương "vô địch thủ"
con ng đôi khi quên đâu đó, hay vứt bỏ 2 chử "quân tử" chứ con gà thì tội nghiệp nó lắm "quân tử gà đưa vào là đá ko cần biết cao thấp, hay lớn nhỏ....vvv" mong bạn trẻ thấu hiểu dùm
- làng mình thường xổ gà (chiến) dấu bóng (ko cân ky), và họ rất xem thường vác gà chiến ra xổ cứ đòi cân ky, ngồi đến chiều chẳng ai thèm chơi, gà tơ thì cân ky, có ng thích có ng ko
- như vậy cũng hay tập cho bọn trẻ nhìn hình bắt bóng để cáp gà, lâu dần rồi cũng quen mắt....Big grinBig grinBig grinBig grin, anh cũng từng là bọn trẻ nhưng hơn lớn tuổi 1 tí......Big grinBig grinBig grinBig grinBig grin, giờ thì cầm gà đi chửi "phong lông" khắp làng ..... Big grinBig grinBig grinBig grinBig grin
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/10/2015 lúc 3:18pm
Ban đầu được viết bởi gadonninhthuan gadonninhthuan viết:

trời ơi.......anh quách cưng bây giờ...CoolCoolCool
khen gì ko khen mà lại khen "ngon" Rolling on the floor....CoolCoolCoolCool
chiều ku luôn.....gọi món luôn đi
Quay lên trên
chiphôi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 22/05/2014
Khu vực: Đồng Nai
Điểm: 1113
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chiphôi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/10/2015 lúc 3:37pm
Ban đầu được viết bởi duongngoclong08 duongngoclong08 viết:

có em này 8 tháng 2.85kg..nêu bằng trạng ae hẹn gặp giao lưu thùng beer nhé!Big grinBig grinBig grin
http://s66.photobucket.com/user/duongngoclong08/media/20150925_135437_zpscbq1iwnl.jpg. -

8 tháng? Mới làm khai sinh lại cho cháu hả Q?

Quay lên trên
chiphôi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chiphôi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/10/2015 lúc 3:40pm
Gà anh Dũng hỗn láo cựa quá Laughing
Quay lên trên
PhongHai Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 22/08/2015
Khu vực: Huế
Điểm: 148
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn PhongHai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/10/2015 lúc 3:40pm
con hàng chuẩn đó bác
Quay lên trên
duongngoclong08 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duongngoclong08 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/10/2015 lúc 3:42pm
Ban đầu được viết bởi anhdung1972hm01 anhdung1972hm01 viết:

[QUOTE=duongngoclong08]có em này 8 tháng 2.85kg..nêu bằng trạng ae hẹn gặp giao lưu thùng beer nhé!Big grinBig grinBig grin

con ng đôi khi quên đâu đó, hay vứt bỏ 2 chử "quân tử" chứ con gà thì tội nghiệp nó lắm "quân tử gà đưa vào là đá ko cần biết cao thấp, hay lớn nhỏ....vvv" mong bạn trẻ thấu hiểu dùm
- làng mình thường xổ gà (chiến) dấu bóng (ko cân ky), và họ rất xem thường vác gà chiến ra xổ cứ đòi cân ky, ngồi đến chiều chẳng ai thèm chơi, gà tơ thì cân ky, có ng thích có ng ko
- như vậy cũng hay tập cho bọn trẻ nhìn hình bắt bóng để cáp gà, lâu dần rồi cũng quen mắt....Big grinBig grinBig grinBig grin, anh cũng từng là bọn trẻ nhưng hơn lớn tuổi 1 tí......Big grinBig grinBig grinBig grinBig grin, giờ thì cầm gà đi chửi "phong lông" khắp làng ..... Big grinBig grinBig grinBig grinBig grin

Tôi nói anh ko tin thì thôi. Nếu cần xác thức tôi có thể gửi em nó tới Hốc Môn cho anh xem! ok không! Tôi nói thật là thật...con này lúc bé người nó trần trui rất it lông, giờ đuôi vẫn còn ướt, cánh vẫn còn 4 cái lông máu. Hình này tôi mới tắm xong chụp...máy hơi tốt nên nhìn vậy!!! Anh ko nhìn ra đừng nói này nọ mất lòng! Anh nhìn kỹ lại đi nhé! Em này mới được 1 dạt 10 phút sau khi lành tai, xổ với gà Lâm Lực Biên Hòa!
Tôi rủ anh ko chiu thì thôi đừng dùng từ " quân Tử " này nọ nghe chói tai lắm anh dũng ah! Gà anh tơ...gà tôi mà cứng hơn quá tôi cũng chẳng xổ...hơn chân con gà tơ quá được gì??? Không sướng, không đã! Người ta cười vào mặt cho chứ được gì...không bỏ công tôi đi xa giao lưu!Big hug

Quay lên trên
gachoisocson Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Khu vực: ha noi
Điểm: 300
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachoisocson Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/10/2015 lúc 3:42pm
Bằng trạng cho theo tía em chân vàng nhé.chấp tiền bao 7. Hự Hự
Quay lên trên
phu1972 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 18/09/2013
Khu vực: TC :0945139017
Điểm: 10810
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phu1972 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/10/2015 lúc 3:43pm
Con này vừa cao lại mang đao trên người.ai mà dáng kêu nó làm phu hả lão láng
Ta thắng kẻ thù đối mặt.nhưng bị hại bởi đứa mà ta tưởng là tri kỉ
Quay lên trên
gadonninhthuan Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonninhthuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/10/2015 lúc 3:48pm
hihi mình đã từng nói các bác ở xì phố nuôi gà rất nhanh lớn .còn gà chỗ mình thả đi tự do trong khuân viên đất 10.000m2 nhưng 6 tháng chỉ được 2kg ,con nào lớn nhanh thì được 2,2kg(chưa thay lông gà con),ngay cà anh lamluc vưa rôi cũng gưi tặng mình 1 kon 7 tháng nhưng cũng được có 2,2kg thôi .gà anh duongngoclong nuoi 8 tháng mà được như thế này thì rất nể tay nuôi của anh .
Quay lên trên
gadonninhthuan Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonninhthuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/10/2015 lúc 3:50pm

Ban đầu được viết bởi gadonninhthuan gadonninhthuan viết:

trời ơi.......anh quách cưng bây giờ...CoolCoolCool
khen gì ko khen mà lại khen "ngon" Rolling on the floor....CoolCoolCoolCool
chiều ku luôn.....gọi món luôn đi
ý em là ngon lành cành đào đó bác dũng à ,gà bác thì sao em giám mơ để được thưởng thức chứ hahah
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/06/2014
Khu vực: Hai Duong-MN
Điểm: 7022
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/10/2015 lúc 4:08pm
Bac D sao lai ngoảnh nữa rồi. 2 chủ báo trạng báo tháng rồi xúc thôi. Em thì hơn 1-2 tháng chẳng là gì chỉ sợ hỏn dạt thôi.
https://postimg.cc/image/ghqb3fifz/ -
Quay lên trên
chiphôi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chiphôi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/10/2015 lúc 4:16pm
Ban đầu được viết bởi jonathantruong jonathantruong viết:

Bac D sao lai ngoảnh nữa rồi. 2 chủ báo trạng báo tháng rồi xúc thôi. Em thì hơn 1-2 tháng chẳng là gì chỉ sợ hỏn dạt thôi.

Hổng chơi cân ký muh.
Con nào hơn tháng con nào?? Hổng biết.
Quân tử nhắm nhắm là xúc à, nhỏ hiếp lớn muh.
Quay lên trên
HCM Hoa Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

nhắc lần 1 22/3/15 gây tranh cãi

Gia nhập: 11/04/2014
Khu vực: TPHCM
Điểm: 829
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn HCM Hoa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/10/2015 lúc 4:25pm
Sap bao so 4 roi. A e nao co xang thi gop vao chut cho nong nhe.
Quay lên trên
Vuonggiayen Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 21/08/2015
Khu vực: Ho chi minh
Điểm: 13
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vuonggiayen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/10/2015 lúc 4:42pm
Ủng hộ bác Dũng, bia bọt anh thua em lo cho, giao lưu anh em cho xôm tụ, anh đừng từ chối nữa, xác nhận ngày và địa điểm luôn, nhà bác lực cũng được, em theo anh cặp cựa đó, vài thùng ken, ....có gì... nhường em .... 2 cái đùi nha, iem ...hông  .... biết nhậu..híc nhưng ..máu Laughing 
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/10/2015 lúc 4:44pm
Ban đầu được viết bởi duongngoclong08 duongngoclong08 viết:

Tôi nói anh ko tin thì thôi. Nếu cần xác thức tôi có thể gửi em nó tới Hốc Môn cho anh xem! ok không! Tôi nói thật là thật...con này lúc bé người nó trần trui rất it lông, giờ đuôi vẫn còn ướt, cánh vẫn còn 4 cái lông máu. Hình này tôi mới tắm xong chụp...máy hơi tốt nên nhìn vậy!!! Anh ko nhìn ra đừng nói này nọ mất lòng! Anh nhìn kỹ lại đi nhé! Em này mới được 1 dạt 10 phút sau khi lành tai, xổ với gà Lâm Lực Biên Hòa!
Tôi rủ anh ko chiu thì thôi đừng dùng từ " quân Tử " này nọ nghe chói tai lắm anh dũng ah! Gà anh tơ...gà tôi mà cứng hơn quá tôi cũng chẳng xổ...hơn chân con gà tơ quá được gì??? Không sướng, không đã! Người ta cười vào mặt cho chứ được gì...không bỏ công tôi đi xa giao lưu!Big hug

nói được thì nghe được.....ko vấn đề gì, anh ko nói gà em này nọ, chỉ hơi khen nó 8 tháng mà cứng ngắc, = chạng khó kiếm gà vần,
nhìn kỷ thì ko thấy ì cả, chỉ thấy đỏ như cục thịt bò, gà anh nhìn là thấy liền đó cưng, 2 cọn chóp long còn xanh kìa.....Big grinBig grinBig grinBig grinBig grin
nhưng em đã báo ký thì anh xin thưa gà anh nặng hơn gà em khoảng 1/2ky thịt bò, ng ta đã từ chối khéo mà còn bốc khói nữa hả cưng........Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin
tự bốc khói tự làm mát nhé .....Big grinBig grinBig grinBig grinBig grin

Quay lên trên
pharaong Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/12/2009
Khu vực: BĐ-HÓC MÔN
Điểm: 3352
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn pharaong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/10/2015 lúc 4:47pm
trời, chưa xong lông mà nhìn cặp cựa kinh quá Big grin
Người hiền coi mạo biết tài
Vật hay nó cũng bày ngoài hình dung.
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 3.422 giây.