Khung kính cho gà chạy lồng

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
khoi ks Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 15/02/2012
Khu vực: nha trang
Tình trạng: Offline
Điểm: 213
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn khoi ks Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Khung kính cho gà chạy lồng
    Ngày đăng: 08/11/2015 lúc 7:05pm
Như tiêu đề, em muốn làm khung kính cho gà chạy lồng, anh em nào biết cho mình kích thước bao nhiêu, và ghép hình vuông hay hình lục giác là tốt
Cám ơn anh em nhiều

Quay lên trên
satthuthanke2 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 08/09/2015
Khu vực: bắc giang
Điểm: 568
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn satthuthanke2 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/11/2015 lúc 7:20pm
Ban đầu được viết bởi khoi ks khoi ks viết:

Như tiêu đề, em muốn làm khung kính cho gà chạy lồng, anh em nào biết cho mình kích thước bao nhiêu, và ghép hình vuông hay hình lục giác là tốt
Cám ơn anh em nhiều

mình làm hình lục giác đường kính 40cm nhưng khi cho gà chạy vẫn phải có lồng úp bên ngoài vì khi căng nó mổ thậm chí có con còn đá luôn dễ què chân
Quay lên trên
huynhthien Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 05/09/2013
Khu vực: ninhthuan
Điểm: 164
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn huynhthien Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/11/2015 lúc 7:31pm
tam giác là dc rùi đồng chí
Quay lên trên
satthuthanke2 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 08/09/2015
Khu vực: bắc giang
Điểm: 568
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn satthuthanke2 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/11/2015 lúc 7:48pm
Ban đầu được viết bởi huynhthien huynhthien viết:

thì thì làm đủ cả tam tứ lúc đầu tính cho dễ làm giảm chi phí nhưng tháy khi chay nó ko có độ vòng xuay bóng của con gà nên nhiều con ko căng lười chạy làm lục giác được thì con gà chạy luôn có được độ bóng của gà xuay theo đều nó nên con gà chạy cứ tít lì nhẵn cả đất luôn
Quay lên trên
khoi ks Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 15/02/2012
Khu vực: nha trang
Điểm: 213
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn khoi ks Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/11/2015 lúc 9:48pm
Ban đầu được viết bởi satthuthanke2 satthuthanke2 viết:

Ban đầu được viết bởi huynhthien huynhthien viết:

thì thì làm đủ cả tam tứ lúc đầu tính cho dễ làm giảm chi phí nhưng tháy khi chay nó ko có độ vòng xuay bóng của con gà nên nhiều con ko căng lười chạy làm lục giác được thì con gà chạy luôn có được độ bóng của gà xuay theo đều nó nên con gà chạy cứ tít lì nhẵn cả đất luôn
cám ơn anh nhiều
Quay lên trên
Giáp Vy Đao Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 01/09/2015
Khu vực: Ninh Bình
Điểm: 390
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Giáp Vy Đao Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/11/2015 lúc 6:00am
Em làm cái lồng sắt, bên ngoài căng lưới hết có 200k. Chi phí rẻ, bền vô đối theo thời gian
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 3.125 giây.