CHIẾN THẮNG ĐẦU XUÂN - 8 HỒ

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
ChienKeLocHa Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 02/04/2014
Khu vực: Hà Tĩnh
Tình trạng: Offline
Điểm: 1057
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ChienKeLocHa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: CHIẾN THẮNG ĐẦU XUÂN - 8 HỒ
    Ngày đăng: 15/02/2016 lúc 10:13pm
chào các bác diễn đàn
ông anh "chien ke  loc ha " gặp sự cố kỹ thuật nên ko tự đăng hình đc
em đành lên giúp đỡ
và em là " hunggada" hahaha
:Gà đối thủ và gà mình cùng bảng cân.30.4 hoa.gà đối thủ cao hơn tí.cựa dài bằng.bịt 7 lớp.thả gà đội bạn chấp 3.cả trường xôn xao.ai cũng muốn bắt vì đc chấp rẻ.nhưng gà bạn thống lĩnh toàn lối.một mang bạn cưa.một mang bạn quấn đánh.làm mình ko ngoi lên được.hai hồ cứ như vậy.sang hồ 3 gà mình vỉa đc 3 đòn.làm gà bạn chậm lại.và gà mình mới bắt đầu ngoi lên đc lâu lâu làm đc ít đòn hầu.gà bạn đi trên đánh dọc thiện dọc.kém mé.gà mình thiện nghệ đá mé,dọc hầu.cuối hồ 3 làm đối thủ một đòn nổ mắt phải.đúng cái mang đối thủ kèo đánh.và sau đó hồ 4,5,6,7.nó cứ quấn hai bên và chui vỉa.ko ra dọc.cứ khai thác mangmuf của đối phương.hết hồ 7 đối thủ xin ngỗ.nhưng ko đạt đc giá thỏa thuận nên để sang hồ 8 gà mình tận dụng và phát huy hết khả năng khai thác điểm yếu của đối phương.10 phút của hồ 8 gà đối thủ dính nhiều đòn đau.ngồi tại sới.và bỏ đòn.lúc này họ mới chịu ngỗ theo giá của mình.họ ôm gà.còn mình thì khô hết cả cổ họng.gà đội bạn quá lì.cứ tưởng ko có cửa ăn.vì thua lối.lội ngược từ đầu đến cuối.
có em gà mới thắng trận đầu xuân trở về sau 8 hồ
mời các bác bỏi quẻ cho xôm diễn đàn ạ

thanks các bác đã xem bài

Người sửa: ChienKeLocHa - 16/02/2016 lúc 7:39am
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 14/08/2014
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 6159
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/02/2016 lúc 10:22pm
Tía đấm siêu thịt h kg đấm đam ra gầy. Để cựa dài thế chú?
   Kiếp sau xin chớ làm người
Làm con gà trống sống đời tự do
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Hả hê đạp mái chẳng no mất tiền
Quay lên trên
ChienKeLocHa Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ChienKeLocHa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/02/2016 lúc 11:06pm
Ban đầu được viết bởi tubachai tubachai viết:

Để cho oai thôi.kkk
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/06/2014
Khu vực: gia lai
Điểm: 4210
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/02/2016 lúc 11:08pm
mới về đã có hàng ăn độ vậy là ngon rồi anh 
heheh
chuồng trại sao rồi anh
gần xong chựa ak??/
Phân phối độc quyền keo silicone gia lai
Tư vấn thi công điện mặt trời áp mái

0946 30 4577
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/02/2016 lúc 11:09pm
Ban đầu được viết bởi hunggada hunggada viết:

heheh
chuồng trại sao rồi anh
gần xong chựa ak??/
Con này là thêm độ, chuồng chú ấy là công trình thế kỷ, h mới dc 25% thôiBig grin
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Quay lên trên
gadonninhthuan Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 07/06/2014
Khu vực: 0977771028
Điểm: 6952
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonninhthuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/02/2016 lúc 4:14am
đá khi mô rúa chú
Quay lên trên
ChienKeLocHa Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ChienKeLocHa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/02/2016 lúc 7:13am
Ban đầu được viết bởi hunggada hunggada viết:

heheh
chuồng trại sao rồi anh
gần xong chựa ak??/

Sắp xong rồi em ak
Quay lên trên
ChienKeLocHa Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ChienKeLocHa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/02/2016 lúc 7:15am
Ban đầu được viết bởi gadonninhthuan gadonninhthuan viết:

đá khi mô rúa chú

11h ngày 07_01_2016 anh ak.Trận gà toát hết mồ hôi hột.
Quay lên trên
gadonninhthuan Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonninhthuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/02/2016 lúc 8:28am
Ban đầu được viết bởi ChienKeLocHa ChienKeLocHa viết:

đá khi mô rúa chú

sang lông 2 ko đấm tí nào luôn hả chú ?em nó đấm mới à sở trường ,lông 1 ko biết đánh méBig grin
Quay lên trên
ChienKeLocHa Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ChienKeLocHa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/02/2016 lúc 1:09pm

đá khi mô rúa chú

sang lông 2 ko đấm tí nào luôn hả chú ?em nó đấm mới à sở trường ,lông 1 ko biết đánh méBig grin

Gà mình đi dưới toàn phần.Đánh trận gà mà co hết người.
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Điểm: 7261
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/02/2016 lúc 1:25pm
Chúc mừng lộc xuân của chủ kê...
Gớm chú hunggada thuyết minh ngắn gọn mà đã hay hơn là xem đá...Chúc mừng cả chú nữa nha...hhh...
Nhất tướng - Nhị tông - Tam lông - Tứ vảy
Quay lên trên
Kun.seven Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 22/10/2012
Khu vực: Tây Nguyên
Điểm: 1903
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn Kun.seven Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/02/2016 lúc 1:41pm
Chúc mừng chiến thắng< style=":; left:-300px;" ="text" value="" id="focus_retriever" readonly="true">
Quay lên trên
ChienKeLocHa Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ChienKeLocHa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/02/2016 lúc 1:42pm
Ban đầu được viết bởi @nh Vũ @nh Vũ viết:

Gớm chú hunggada thuyết minh ngắn gọn mà đã hay hơn là xem đá...Chúc mừng cả chú nữa nha...hhh...

Cảm ơn anh!
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/02/2016 lúc 7:12pm

Để cho oai thôi.kkk
Rủ ông Tazan làm kèo phục hận đi. Tía già với ngũ sắc cứ làm bao thóc là được đấy. Cho anh theo 5 sắc nửa bao nhéBig grin
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Quay lên trên
ChienKeLocHa Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ChienKeLocHa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/02/2016 lúc 11:21pm

Để cho oai thôi.kkk
Rủ ông Tazan làm kèo phục hận đi. Tía già với ngũ sắc cứ làm bao thóc là được đấy. Cho anh theo 5 sắc nửa bao nhéBig grin

Gà cu Tazan là nuôi bán.ko đá đâu.hồi rủ đá với ô điên còn ko đá nữa là.
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/06/2014
Khu vực: gia lai
Điểm: 4210
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/02/2016 lúc 11:44pm
Ban đầu được viết bởi @nh Vũ @nh Vũ viết:

đoạn diễn biến là ông anh chien ke loc hà viết anh ơi
em có biết chấp 5, chấp 4 là cái gì đâu mà viets hehe
Phân phối độc quyền keo silicone gia lai
Tư vấn thi công điện mặt trời áp mái

0946 30 4577
Quay lên trên
thangtazan Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 25/08/2014
Điểm: 1954
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thangtazan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/02/2016 lúc 2:49am

Để cho oai thôi.kkk

hehe ngũ sắc hôm trước thử với tía già rùi tài cán ăn thua thế nào thì hỏi chủ gà sẽ bít Big grin
Quan trọng là kết quả
Quay lên trên
thangtazan Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thangtazan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/02/2016 lúc 2:59am

Để cho oai thôi.kkk

Gà cu Tazan là nuôi bán.ko đá đâu.hồi rủ đá với ô điên còn ko đá nữa là.

gà tui đang bị dịch chết mất 40 con rùi, con ô đại giáp hum trước đem sang đuổi cả xới chẳng ma nào giám đút vào về cũng đi tong rùi.3 tuần nữa nếu may mắn thoát chết thì có 2 em ra trường ông theo không Big grin
Quan trọng là kết quả
Quay lên trên
gadonninhthuan Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonninhthuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/02/2016 lúc 5:11am
Ban đầu được viết bởi thangtazan thangtazan viết:

Để cho oai thôi.kkk

hehe ngũ sắc hôm trước thử với tía già rùi tài cán ăn thua thế nào thì hỏi chủ gà sẽ bít Big grin
con ngũ săc hồi đang thi đáu có 2,9kg ,giờ anh gnhe nói là 4kg lận lên hơn 1kg gà ,chú cứ bem đi chứ sợ gì .võ sỹ vỡ trạng làm sao phong độ cao dược mà ngại chú 
Quay lên trên
thangtazan Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thangtazan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/02/2016 lúc 6:21am

Ban đầu được viết bởi thangtazan thangtazan viết:

Để cho oai thôi.kkk

con ngũ săc hồi đang thi đáu có 2,9kg ,giờ anh gnhe nói là 4kg lận lên hơn 1kg gà ,chú cứ bem đi chứ sợ gì .võ sỹ vỡ trạng làm sao phong độ cao dược mà ngại chú 

hehe tía già mới có 6 tuổi thôi bác ạ cắt cựa sát chân rùi, ngại thì em chẳng ngại nhưng tội nghiệp con gà,em nó đá theo em đá những trận đẳng cấp và dành chiến thắng xuất sắc. đến tuổi nghỉ hưu rùi thì nên cho em nó nghỉ chứ chẳng tội gì mà hành hạ em nó vì cái tôi nhỏ nhen vớ vẩn anh ạ
Quan trọng là kết quả
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 1.625 giây.