Gà mái Ô_kén rể 2016

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
thikchienke75 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 19/01/2016
Khu vực: Hai Phong
Tình trạng: Offline
Điểm: 21
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thikchienke75 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Gà mái Ô_kén rể 2016
    Ngày đăng: 23/02/2016 lúc 4:43pm
Chào ae!
Mới được e gà mái Ô tơ (vừa xong lứa so) thấy bảo có tông dòng xuất xứ, nhưng phải nhờ ae xem chân đòn, tướng mạo này có thể kén chồng (đòn lối ntn) cho em nó, để xem em nó có cho ra hậu duệ kha khá hay chỉ để chủ kê...ăn trứng...Hi.
Thanks ae!

Quay lên trên
loveyou Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/08/2013
Khu vực: nhatrang
Điểm: 3596
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn loveyou Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/02/2016 lúc 6:09pm
Mái thì chỉ có chủ nó bik thui.chắc ae ko ai dám phán đâu
Trên đời phải chi được
   CÓ VÂY của con cá mập...
     CÓ CÁNH của con đại bàng
          thì ta chẳng ngại ai...
0974164029
Quay lên trên
thikchienke75 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thikchienke75 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/02/2016 lúc 6:20pm
Cảm ơn loveyou. Ae cứ thoải mái ý kiến (nói theo cách của viettel)vì khi mình mang về là e nó bắt đầu đẻ nên cũng chỉ nhìn thôi. Sắp lứa 2 rùi đấy.
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Điểm: 7259
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/02/2016 lúc 6:32pm
Tổng thể liền lạc, chân cẳng luột nà, chỉ có điều nuôi béo quá sẽ không tốt cho mái tơ, nên tăng chất tạo khung và chất sơ, giảm chất béo, để cho nó nở khung cốt ra trước thì tốt hơn....
Nhất tướng - Nhị tông - Tam lông - Tứ vảy
Quay lên trên
thikchienke75 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thikchienke75 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/02/2016 lúc 6:43pm
Ban đầu được viết bởi @nh Vũ @nh Vũ viết:

Tổng thể liền lạc, chân cẳng luột nà, chỉ có điều nuôi béo quá sẽ không tốt cho mái tơ, nên tăng chất tạo khung và chất sơ, giảm chất béo, để cho nó nở khung cốt ra trước thì tốt hơn....

Thanks @nhvu. Ý kiến hay, hàng ngày đánh cho ăn thóc, rau, vỏ trứng, ít mồi...ăn thoải mái. Từ mai phải có chế độ ăn hợp lý để nâng xương cốt thôi.
Quay lên trên
phungvantoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/09/2015
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 2837
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phungvantoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/02/2016 lúc 7:54pm
bàn móng rộng chân tròn vảy mỏng ghép vs ô hoặc tía chân trắng muốt ý b nhỡ đâu ra thần kê đấy hihi
Quay lên trên
thikchienke75 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thikchienke75 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/02/2016 lúc 9:07pm
Ban đầu được viết bởi phungvantoi phungvantoi viết:

bàn móng rộng chân tròn vảy mỏng ghép vs ô hoặc tía chân trắng muốt ý b nhỡ đâu ra thần kê đấy hihi

Phungvantoi phải gọi a là Sư kê gia đấy, thi thoảng vẫn đọc những nx của a. Rất nhiệt tình và xây dựng, đóng góp cho diễn đàn và giúp ae chơi gà thêm kinh nghiệm. Tôi sẽ thử theo kinh nghiệm của a và ae góp ý trên diễn đàn. Báo cáo kq với ae năm Đinh dậu. Thanks nhiều.
Quay lên trên
ga_choi_codo Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 03/07/2014
Khu vực: miền trung
Điểm: 668
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ga_choi_codo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/02/2016 lúc 9:47pm

A cho e hỏi tí chất tạo khung cụ thể là ntn ạ, nói rõ thêm cho ae tham khảo ạ
Quay lên trên
minhdoanls Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 05/06/2014
Khu vực: LangSon
Điểm: 2040
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhdoanls Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/02/2016 lúc 10:25pm

Gà em đang đẻ liệu tẩy giun = thuốc thú y có sao ko ạ?
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/02/2016 lúc 12:16am
dòng ngon thì chơi, nhìn ko mấy sáng Big grin
Quay lên trên
thikchienke75 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thikchienke75 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/02/2016 lúc 5:34am
Ban đầu được viết bởi Vô Địch Sinh Đẻ Vô Địch Sinh Đẻ viết:

dòng ngon thì chơi, nhìn ko mấy sáng Big grin

Hi, thanks anh hang xao vodichsinhde, e nó Gà ô mà, chắc fải chơi theo tông dòng thôi(tương truyền bố mẹ e nó là "liên tỉnh bất bại" đấy😁.
Quay lên trên
khuongbui Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 21/08/2015
Khu vực: Đắk Lắk
Điểm: 832
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn khuongbui Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/02/2016 lúc 8:54am
gà này mắn đẻ phải biết
Quay lên trên
thikchienke75 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thikchienke75 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/02/2016 lúc 10:12am
Chà, bác Khuongbui này đúng chuyên gia gà đẻ Big grin, lứa so vừa rồi em nó phòi ra 15 quả, nhưng chỉ lạ cái là cứ đều đặn 2 ngày mới đẻ 1 quả thôi.
Thanks!
Quay lên trên
phungvantoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/09/2015
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 2837
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phungvantoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/02/2016 lúc 8:14pm
kaka mk cũng ms chơi thôi cũng đang tập đúc nên có sao ns vậy . còn thấy b ns ga đẻ cách nhật chắc la do thiếu chất đấy . b hỏi a @ vũ ấy a ý giỏi lắm mk cũng theo hk a ax ma
Quay lên trên
thikchienke75 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thikchienke75 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/02/2016 lúc 9:30pm
Ban đầu được viết bởi phungvantoi phungvantoi viết:

kaka mk cũng ms chơi thôi cũng đang tập đúc nên có sao ns vậy . còn thấy b ns ga đẻ cách nhật chắc la do thiếu chất đấy . b hỏi a @ vũ ấy a ý giỏi lắm mk cũng theo hk a ax ma

ok bác phungvantoi, quan trọng nhất là có tâm và có tầm, về chuyện này bác có cả 2 đấy.
Tin hót nhất báo với bác phungvantoi và ae là sáng mai tôi đi bắt 1 e trống đúc như gợi ý của bác.( Tía chân trắng muốt, mỏ ngà, 2 sao nhưng bị mất 1 pha, gà 15 tháng.) Hi.
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.297 giây.