TÍA- TRẦN VĂN TRỤI

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/06/2014
Khu vực: Hai Duong-MN
Tình trạng: Offline
Điểm: 7022
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: TÍA- TRẦN VĂN TRỤI
    Ngày đăng: 26/02/2016 lúc 9:07pm
Hết gà khoe, khoe con gà thịt kiếm điểm.
Tết mua 2 con của ông anh chơi cùng 4,5 kg=450k về đãi khách. Khậc con chân trắng ngay mùng 1 rồi. mùng 2 định làm luôn mà thấy con này có biểu hiện như gà chọi và có tố chất đành thịt con khác già hơn làm mồi đãi khách. Cho em nó sống thêm cho đủ lông bớt tanh.
chưa cân nhưng chắc tầm 2,4 kg, đang tập gáy. ae xem nó có đáng sống không nhé.
hiện tại đã chuyễn cho cu em nuôi. Chúc em nó mau lớn và kéo lúa cho chủ bởi sự nhiệt tình của chủ mới.

thank ae ghé bài.
https://postimg.cc/image/ghqb3fifz/ -
Quay lên trên
cowboy89 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 30/06/2014
Khu vực: quang ngai
Điểm: 88
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn cowboy89 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/02/2016 lúc 9:10pm
Hình như chủ cũ của nó nuôi hơi thiếu chất phải không bác?
Quay lên trên
Đông Triều Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 21/08/2015
Khu vực: Quảng Ninh
Điểm: 1321
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đông Triều Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/02/2016 lúc 9:32pm
Dáng đứng bất cần đời thế hả anh ơi
Lại còn giao long 2chân đẹp quá
Quay lên trên
ga_choi_codo Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 03/07/2014
Khu vực: miền trung
Điểm: 668
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ga_choi_codo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/02/2016 lúc 9:37pm
Có liên quan gì tcv xuyên đao ko a
Mồng mặt, màu chân, sắc lông giống quá
Quay lên trên
độc hành Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/07/2013
Khu vực: phú hòa-phú yên
Điểm: 1134
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn độc hành Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/02/2016 lúc 9:42pm
thằng này không khéo là hậu duệ của quan nhị ca đó,gà nhìn có tương lai đó anh
Quay lên trên
phu1972 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 18/09/2013
Khu vực: TC :0945139017
Điểm: 10810
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phu1972 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/02/2016 lúc 9:43pm
Nhìn thấy lá thèm luôn.1cục đỏ chói...
Ta thắng kẻ thù đối mặt.nhưng bị hại bởi đứa mà ta tưởng là tri kỉ
Quay lên trên
phungvantoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/09/2015
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 2837
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phungvantoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/02/2016 lúc 9:51pm
đáng sống ạ tơ đẹp
Quay lên trên
Bayho Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 25/04/2014
Khu vực: HCM
Điểm: 166
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Bayho Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/02/2016 lúc 9:55pm
Đẹp đáy non tơ quá chú t nhỉ
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/02/2016 lúc 9:58pm
Ban đầu được viết bởi ga_choi_codo ga_choi_codo viết:

Có liên quan gì tcv xuyên đao ko a
Mồng mặt, màu chân, sắc lông giống quá

Ko em. Dòng anh này là cùng cha khác mẹ với con Xám đua đòi.
Anh hiện tại chỉ chơi 2 dòng của 2 ông anh quen và đã kiểm nghiệm đòn lối và tông bền dòng txđ và dòng xám đua đòi. Mai Txđ và xám đua đòi đi đá hội.
Quay lên trên
minhdoanls Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 05/06/2014
Khu vực: LangSon
Điểm: 2040
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhdoanls Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/02/2016 lúc 10:00pm
Loại này sống khỏe ấy chứ. Bác Đông Triều cho em hỏi: Giao long 2 chân nhìn ntn ạ?
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/02/2016 lúc 10:01pm
Ban đầu được viết bởi Bayho Bayho viết:

Đẹp đáy non tơ quá chú t nhỉ

Mua về tính tết thịt anh ah. Hôm bắt tại chuồng dọi đèn thấy ngủ vật vã vồ bỏ bao luôn ông anh ko kịp thấy. Em chơi quen nên giá gà tơ thì 100k/kg còn khi đã cắt tai cứ phải tiền triệu mới mua đc. Cả lứa cả 50-70 con ông chỉ để 5-10 con còn bán hết cho dân buôn.
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/02/2016 lúc 10:04pm
Ban đầu được viết bởi minhdoanls minhdoanls viết:

Loại này sống khỏe ấy chứ. Bác Đông Triều cho em hỏi: Giao long 2 chân nhìn ntn ạ?

Giao long thì 2 hàng vẩy đan qua lại đầu nhọn của vẩy ngoài hứơng văo trong đầu nhọn của hàng trong hũơng ra ngoài. Con xám lối cuả 1 bạn đang khoe là giao long đới. Loại này khỏe chịu thời tiết tốt. Con tía sao rồi em.
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/02/2016 lúc 10:12pm
Ban đầu được viết bởi cowboy89 cowboy89 viết:

Ông chủ cũ đất khá rộng nhưng gà thì quá nhiều chúng ăn lông nhau. Lúc mới về còn đỏ như quả cà chua ko có lông về nhà mình 2 tuần ăn toàn thóc và rau rẽ gà và ko mõng bằng lúc trũơc
Quay lên trên
minhdoanls Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 05/06/2014
Khu vực: LangSon
Điểm: 2040
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhdoanls Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/02/2016 lúc 10:18pm
Ban đầu được viết bởi jonathantruong jonathantruong viết:

Ban đầu được viết bởi minhdoanls minhdoanls viết:

Giao long thì 2 hàng vẩy đan qua lại đầu nhọn của vẩy ngoài hứơng văo trong đầu nhọn của hàng trong hũơng ra ngoài. Con xám lối cuả 1 bạn đang khoe là giao long đới. Loại này khỏe chịu thời tiết tốt. Con tía sao rồi em.
Em nhốt riêng, nhìn nó buồn lắm anh ạ, thả ra là đuổi mái, làm vài cái thì lại tươi ngay Big grin, con mái thì tháng 3 em cho đi xin 1 lứa Big hug.
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/06/2014
Khu vực: gia lai
Điểm: 4210
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/02/2016 lúc 10:41pm
dep qa
tam ` 1 thang nua la e co 5 con nhu nay de khoe 
khakhakah
Phân phối độc quyền keo silicone gia lai
Tư vấn thi công điện mặt trời áp mái

0946 30 4577
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/02/2016 lúc 8:22am
Ban đầu được viết bởi cowboy89 cowboy89 viết:

Nhà chủ cũ nuôi nhiều gă mái ăn lông chứ về mình ăn lúa ko mõng đỏ bằng.
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/02/2016 lúc 8:44am
cặp quản đẹp
Quay lên trên
duongngoclong08 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 14/04/2014
Khu vực: dong nai
Điểm: 2130
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duongngoclong08 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/02/2016 lúc 9:15am
Thả vườn cho mau lông và cứng...gà này nhốt chi tội nghiệp! Chú ko có vườn thì cũng kiếm cái chuồng rông nhốt vào...quên nó đi 2 tháng sau tính tiếp!Big grinBig grinBig grin
Đam mê là phải tốn kém!
Quay lên trên
duongkhpc Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 19/12/2011
Khu vực: Nha Trang
Điểm: 4076
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duongkhpc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/02/2016 lúc 9:49am
Rất đẹp. Giống mấy con gà choai mình quá
Đã bấy lâu nay bạn tới nhà
Trẻ thì đi vắng , chợ thời xa.
Ao sâu nước cả, khôn chài cá
Vườn rộng rào thưa, khó đuổi gà.
...
Đầu trò tiếp khách, trà không có
Bác đến chơi đây ta với ta.
Quay lên trên
gadonC1py Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 01/10/2015
Khu vực: PHÚ YÊN
Điểm: 1026
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonC1py Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/02/2016 lúc 10:47am
gà công nghiệp
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.108 giây.