2Con Gà Vớ Vẩn....

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Tình trạng: Offline
Điểm: 7261
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: 2Con Gà Vớ Vẩn....
    Ngày đăng: 21/03/2016 lúc 2:47pm
Chơi với 1 sư kê lâu rồi, nhà lão này cũng khảnh tính, chẳng xuất ra ngoài gà mái bao giờ...
Hôm rồi qua nhậu thấy cây ghi-ta treo tòng teng bên chuồng gà mốc meo cũ kỹ mình lôi xuống oánh phèng phèng cho vui góp tí văn nghệ cho tụi lão nhậu tăng ca, còn mình thì trốn đc vài ly rượu đế...hề hề....

Cuối bữa tiệc bỗng ô kia ý ới vào chuồng lụclọi 1 lúc rồi ẵm 2con gà còi cọc nhất ra tặng mình, còn dặn nuôi nhớn k thích thì thịt nhá, và tặng kèm cả cái ghi-ta kia...Big grin

Gà đ** nhìn đã chán đời rồi, bụng bảo dạ thôi thì bê giúp về nuôi hộ, liệu có sống nổi không đây, lớn cũng thịt chứ ngữ ấy đá đấm với nòi giống gì...Mà gà đẹp thì 1 lẽ, chứ gà xấu xí vậy nhà tớ đâu có thiếu....Big grin

Đây là ảnh chụp hôm ấy, con giờ thì cũng to khỏe đẹp hơn rồi, ăn ngủ tốt còn mình thì nghĩ nuôi xoong thôi...

(_Nhớ lại chuyện Khổng Minh gảy đàn đuổi Tư Mã Ý, thấy biết tí thanh âm cũng lợi hại ra trò....hehehehe....Big grin)

http://uphinhnhanh.com/view-3604492_20160311_121500.jpg -

http://uphinhnhanh.com/view-7938367_20160311_121535.jpg -

http://uphinhnhanh.com/view-3699011_20160311_121546.jpg -

http://uphinhnhanh.com/view-8622826_20160311_121622.jpg -

http://uphinhnhanh.com/view-3481955_20160311_121625.jpg -

http://uphinhnhanh.com/view-4309259_20160311_121707.jpg -

http://uphinhnhanh.com/view-4499048_20160311_121832.jpg -

http://uphinhnhanh.com/view-2672949_20160311_122029.jpg -

http://uphinhnhanh.com/view-2856360_20160311_122032.jpg -

-  http://uphinhnhanh.com/view-4084912_kmAnhve4.jpg -

Nhất tướng - Nhị tông - Tam lông - Tứ vảy
Quay lên trên
nguyentienmanhkt Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 31/08/2014
Khu vực: Ba Vi - Ha Noi
Điểm: 41
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyentienmanhkt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/03/2016 lúc 3:01pm
bác để em về nuôi xem thế nào. e thích gà nhíp lắm :D
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 14/08/2014
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 6159
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/03/2016 lúc 3:03pm
Bác dạo này lại thêm món cầm kỳ thi họa nữa cơ à. Con mái xấu thì tặng em đi, em cho nó uống nc Hồ gươm là lớn nhanh thôiBig grin
   Kiếp sau xin chớ làm người
Làm con gà trống sống đời tự do
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Hả hê đạp mái chẳng no mất tiền
Quay lên trên
philong2010 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/09/2010
Khu vực: TP.HCM, DAKLAK
Điểm: 3018
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn philong2010 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/03/2016 lúc 3:08pm
cũng chỉ mong được quà như bác Big grin
Cuộc sống sẽ ý nghĩa hơn khi có gì đó để đam mê

ĐT: 01666373839
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/03/2016 lúc 3:18pm
Ban đầu được viết bởi tubachai tubachai viết:

Bác dạo này lại thêm món cầm kỳ thi họa nữa cơ à. Con mái xấu thì tặng em đi, em cho nó uống nc Hồ gươm là lớn nhanh thôiBig grin

- Nói thật, cao thủ chơi gà mà tặng thì mình luôn coi là gà thịt, vì họ giữ gà còn hơn con sao dễ buông ra ngoài thế, thôi hôm nào nuôi nhớn mình thịt bê đến làm mồi nhậu cho vui...kèm theo cặp chân đàng hoàng...

- Không tham vài lần như vậy nếu họ còn nhã ý tặng chắc sẽ là hàng sịn đó bác Tủ 3 chai...Có khi lại đc hẳn mái gốc đóa...Khi ấy cho nó uống nước Hồ Lục Thủy nhà bác chưa muộn mà...khà khà.....Big grinBig grinBig grin
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/03/2016 lúc 3:29pm
đc tặng là thích rồi
Quay lên trên
gachoina Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2015
Khu vực: Việt Nam
Điểm: 1577
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachoina Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/03/2016 lúc 3:40pm
xấu thật bác ah.
Quay lên trên
NGUYENLUONG Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/07/2014
Khu vực: TP.HCM
Điểm: 1429
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn NGUYENLUONG Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/03/2016 lúc 3:53pm
Được tặng niềm đam mê cuộc sống (gà+đàn), mà bác bảo vớ vẫn là mang tội đó bác @nhvu à.
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/03/2016 lúc 5:02pm
Ban đầu được viết bởi NGUYENLUONG NGUYENLUONG viết:

Được tặng niềm đam mê cuộc sống (gà+đàn), mà bác bảo vớ vẫn là mang tội đó bác @nhvu à.

Xin tiếp thu ý kiến của bác...
Mà mình thích mấy con mái gốc với gà chiến thỳ chẳng tặng gì bác ạ...khà khà.

Còn câu tặng ông mấy con gà vớ vẩn ấy là của lão, mình bê y nguyên vào đây thôi...
Quay lên trên
Sanghoa81 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 21/03/2016
Khu vực: Phú thọ
Điểm: 7
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Sanghoa81 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/03/2016 lúc 11:19pm
Bác anh vũ chơi cả gà lai chọi kìa
Quay lên trên
gachiennghixuan Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 22/04/2014
Khu vực: ha tinh
Điểm: 1209
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn gachiennghixuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/03/2016 lúc 7:11am
Bác thích thật đấy được tặng cả Đàn gà...
Quay lên trên
DucThang_nt Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 21/08/2015
Khu vực: Nha Trang
Điểm: 1594
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn DucThang_nt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/03/2016 lúc 8:08am
thích con gà ô của bác. nếu bác ko thích thì tặng lại cho em đi. em tặng lại bác con gà xám
Quay lên trên
andytue Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 22/02/2013
Khu vực: bình phước
Điểm: 1312
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn andytue Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/03/2016 lúc 8:32am
Ban đầu được viết bởi @nh Vũ @nh Vũ viết:

- Nói thật, cao thủ chơi gà mà tặng thì mình luôn coi là gà thịt, vì họ giữ gà còn hơn con sao dễ buông ra ngoài thế, thôi hôm nào nuôi nhớn mình thịt bê đến làm mồi nhậu cho vui...kèm theo cặp chân đàng hoàng...

- Không tham vài lần như vậy nếu họ còn nhã ý tặng chắc sẽ là hàng sịn đó bác Tủ 3 chai...Có khi lại đc hẳn mái gốc đóa...Khi ấy cho nó uống nước Hồ Lục Thủy nhà bác chưa muộn mà...khà khà.....Big grinBig grinBig grin
nếu ngta quý gà vậy, thì chắc cũng phải hàng đẹp, hàng hay ngta mới tặng. có ng ngta ko cần tiền, vật chất, ngta cần tri kỉ thôi,hj hj
Hãy sống trên thao trường và chết trên chiến trường...
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/03/2016 lúc 8:46am
Ban đầu được viết bởi DucThang_nt DucThang_nt viết:

thích con gà ô của bác. nếu bác ko thích thì tặng lại cho em đi. em tặng lại bác con gà xám

Nhất trí luôn...trưa nay rảnh bê đến nhá...Đều là tặng nên k sợ phạm húy...
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/03/2016 lúc 8:49am
Ban đầu được viết bởi andytue andytue viết:

- Không tham vài lần như vậy nếu họ còn nhã ý tặng chắc sẽ là hàng sịn đó bác Tủ 3 chai...Có khi lại đc hẳn mái gốc đóa...<span style="line-height: 1.4;">Khi ấy cho nó uống nước Hồ Lục Thủy nhà bác chưa muộn mà...khà khà.....</span>Big grinBig grinBig grin

nếu ngta quý gà vậy, thì chắc cũng phải hàng đẹp, hàng hay ngta mới tặng. có ng ngta ko cần tiền, vật chất, ngta cần tri kỉ thôi,hj hj

Khả năng ngẫu hứng bởi tiếng đàn đấm vào tai mấy bố đang phê lòi thôi bác ơi....
Quay lên trên
DucThang_nt Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 21/08/2015
Khu vực: Nha Trang
Điểm: 1594
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn DucThang_nt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/03/2016 lúc 9:02am

Ban đầu được viết bởi DucThang_nt DucThang_nt viết:

Nhất trí luôn...trưa nay rảnh bê đến nhá...Đều là tặng nên k sợ phạm húy...

để em sắp xếp thời gian đc em chạy qua chứ em còn bận đi làm mà
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/03/2016 lúc 10:12am
Ban đầu được viết bởi gachiennghixuan gachiennghixuan viết:

Bác thích thật đấy được tặng cả Đàn gà...

Bác chơi chữ hơi bị sâu đấy.
Comment hay nhất từ trước tới giờ....Big grin
Quay lên trên
Sailer Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 02/03/2016
Khu vực: Miền Trung Cát
Điểm: 892
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Sailer Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/03/2016 lúc 10:39am
E thấy đẹp mà bác.
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.531 giây.