Mơ trực chiến

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
gachoisocson Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 07/06/2014
Khu vực: ha noi
Tình trạng: Offline
Điểm: 300
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachoisocson Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Mơ trực chiến
    Ngày đăng: 06/04/2016 lúc 6:05am
Do công việc mới được ông chú nhượng lại mái kết Bí Bách quá lên bán gà trực chiến.t7 ,CN này đá hội tiếp
Mơ trạng 26+1
Thành tích 3 độ.toàn ăn nhanh mới ăn trân trước 3ho 5" thứ 7 mùng 9 tuần trước nữa gà hẹn trên vụ bản-sóc sơn
Đi hơi hơn 40p và 10 p đòn hôm chủ Nhật vừa rồi. Để t7 tuần này ra trận.
Mình chỉ bán đến t6 .ko t7 mình đi đá tiếp. Lh tùng 01656110950
Giá 2tr2 mình nhiều gà tơ ae mua hốt hộ bớt nhé
Clip ae up hộ
https://m.youtube.com/watch?v=Ow5JDFItKK4
Quay lên trên
lucifer2203 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 02/04/2014
Khu vực: Huế
Điểm: 1225
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lucifer2203 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/04/2016 lúc 6:09am
up phụ

Quay lên trên
Đăng phố núi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 17/09/2015
Khu vực: Tây nguyên
Điểm: 332
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đăng phố núi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/04/2016 lúc 7:19am
chúc mau bay
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 14/08/2014
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 6159
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/04/2016 lúc 7:23am
Chúc mau bay. 
   Kiếp sau xin chớ làm người
Làm con gà trống sống đời tự do
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Hả hê đạp mái chẳng no mất tiền
Quay lên trên
NGUYENLUONG Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/07/2014
Khu vực: TP.HCM
Điểm: 1429
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn NGUYENLUONG Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/04/2016 lúc 8:47am
Chúc bay nhanh!
Hóc Môn, TP.HCM
0907857877
Quay lên trên
lvcuong9 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 07/12/2009
Khu vực: VY-Bắc Giang
Điểm: 677
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lvcuong9 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/04/2016 lúc 9:48am
vừa quay vừa bình luận 1 mình cũng hay

Quay lên trên
vagabond Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/03/2014
Khu vực: TP. Hồ Chí Minh
Điểm: 4614
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vagabond Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/04/2016 lúc 10:35am
Chúc mau bay!
Quay lên trên
DucThang_nt Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 21/08/2015
Khu vực: Nha Trang
Điểm: 1594
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn DucThang_nt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/04/2016 lúc 10:45am
Chúc bay nhanh!
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/04/2016 lúc 10:48am
chúc nhanh bay
Quay lên trên
hoangdaichuong1979 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 20/08/2015
Khu vực: tây hồ hà nội
Điểm: 225
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoangdaichuong1979 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/04/2016 lúc 12:45pm
Gập đúng thần kê thì nhàn quá còn gì.
Quay lên trên
annalove Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 19/03/2016
Khu vực: Hungyen
Điểm: 56
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn annalove Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/04/2016 lúc 1:00pm
Nhanh bay
Quay lên trên
Đăng phố núi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 17/09/2015
Khu vực: Tây nguyên
Điểm: 332
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đăng phố núi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/04/2016 lúc 2:11pm
nhanh bay

Quay lên trên
Đơn Sơ Đáng Sợ Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/04/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 4992
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đơn Sơ Đáng Sợ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/04/2016 lúc 3:23pm
Đọc tiêu đề 26 đang máu trạng này mà chân thật chân giả quá 
Nuôi gà từ thủa lên ba
Dái bằng hạt cà cứ thấy mình ngu
Chơi dần đến lúc tuổi băm
Dái bằng quả cà mà vẫn thấy ngu
:))))))))
Quay lên trên
phamquangkhang Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 25/06/2013
Khu vực: haiphong
Điểm: 530
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phamquangkhang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/04/2016 lúc 5:23pm
Sao lại cấm bố không được bình luận thế?
Quay lên trên
Sóng Vỗ Bờ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 01/11/2011
Khu vực: NĐịnh - HNội
Điểm: 8045
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Sóng Vỗ Bờ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/04/2016 lúc 6:42pm
Gọi bố ra xem xong nhét giẻ không cho nói Silly
Dã Tràng xe Cát Biển Đông
Nhọc Nhằn mà chẳng nên Công Cán gì
Quay lên trên
longoct Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/09/2015
Khu vực: hn
Điểm: 3000
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn longoct Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/04/2016 lúc 7:12pm
Sới chuyên nghiệp như bác 3Chai vậy Big grin
Mà bình luận cứ 1 mình 1 sân thế nài nghe chán phèo hihi
Quay lên trên
gachoisocson Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachoisocson Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/04/2016 lúc 7:46pm
Ban đầu được viết bởi Sóng Vỗ Bờ Sóng Vỗ Bờ viết:

Gọi bố ra xem xong nhét giẻ không cho nói Silly

Bạn nói cho hẳn hoi.thứ nhất là bố mình ko biết gì về gà.t2 là sợ bố nói Linh tinh ae nghe buồn cườ.sau ông cũng có xem đâu.vào nhà luôn mà
Quay lên trên
gachoisocson Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachoisocson Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/04/2016 lúc 7:51pm
Ban đầu được viết bởi Đơn Sơ Đáng Sợ Đơn Sơ Đáng Sợ viết:

Gà mình nó là gà thụt thò 2 bên hốc nách ra đánh .con nào hong hong rộng thì vài đòn dọc đầu mặt,lỗ tai thì nhanh.
Mé ko đúng vở của nó bạn Ak
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 14/08/2014
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 6159
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/04/2016 lúc 11:38pm
Ban đầu được viết bởi longoct longoct viết:

Sới chuyên nghiệp như bác 3Chai vậy Big grin
Mà bình luận cứ 1 mình 1 sân thế nài nghe chán phèo hihi
Chú lại lôi mình vào rồi, sới nhà mình chỉ có tiếng gà thôi, chứ không chuyên nghiệp như sới của bác này có cả BLV nữa.Big grin
   Kiếp sau xin chớ làm người
Làm con gà trống sống đời tự do
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Hả hê đạp mái chẳng no mất tiền
Quay lên trên
Đơn Sơ Đáng Sợ Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/04/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 4992
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đơn Sơ Đáng Sợ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/04/2016 lúc 10:07pm
Ban đầu được viết bởi gachoisocson gachoisocson viết:

Ban đầu được viết bởi Đơn Sơ Đáng Sợ Đơn Sơ Đáng Sợ viết:

Gà mình nó là gà thụt thò 2 bên hốc nách ra đánh .con nào hong hong rộng thì vài đòn dọc đầu mặt,lỗ tai thì nhanh.
Mé ko đúng vở của nó bạn Ak
Dc ngày về quê có thèng bên quê ngoại đến gạ đá gà thì vất vạ ốm mốc k đá nó cứ nài .... ừ thì mua trận vần sâu ai dè ghép thì gà ông già haớc bụi mù dám hô tơ màng mang con cứng cứng ra thì lệch trạng quá gà họ 27 -2 mang con tơ ra thì mình 28 xin 5 hoa diều thóc. Chấp đủ mà gà mình còn chưa ra cựa nó thì hơn đốt nó éo đá,khoán nó 5 hồ lấy trận vần thế là nó chửi ép trạng ... mk cái mả bố nó mang gà đòi đánh chứ mình mang chuông đấm nước người đâu cay dái 
Nuôi gà từ thủa lên ba
Dái bằng hạt cà cứ thấy mình ngu
Chơi dần đến lúc tuổi băm
Dái bằng quả cà mà vẫn thấy ngu
:))))))))
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.172 giây.