tía chân vàng ức ó,mắt trắng cựa đen (clip)

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
độc hành Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/07/2013
Khu vực: phú hòa-phú yên
Tình trạng: Offline
Điểm: 1134
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn độc hành Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: tía chân vàng ức ó,mắt trắng cựa đen (clip)
    Ngày đăng: 05/05/2016 lúc 9:16am
một số bác sau khi xem hình e úp hôm bữa cứ nói con này đẹp,khôn lanh,nhanh nhẹn,hôm 3/5 e nó nhảy lần 2 với gà ô hơn 2 lạng, gà mình 3kg,ngay từ đầu mình đã nói là gà mình hôm bữa mở mỏ chỉ biết cắn rồi thả chứ không đá đc gì nhiều, hôm này xổ,e nó vẫn vậy, và chỉ biết đã mỗi đòn dọc,sỏ ngang thì chưa rành lắm,lâu lâu mới ra đòn
gà bạn đá 10 thì mình đá chỉ 3 đòn,được cái con này dùng cựa tốt,nó đá như thế nào mà gà bạn cứ tím đen cái đầu sỏ hết,ra làm nước xong, vào nhảy dc 5 phút nữa,gà bạn phải xin bê.
các bác chém xem e này có giữ lại làm độ cỏ được không nha.Batting eyelashesBig grin

Quay lên trên
NGUYENLUONG Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/07/2014
Khu vực: TP.HCM
Điểm: 1429
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn NGUYENLUONG Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/05/2016 lúc 10:20am
Chân đánh bình thường chứ có ích đâu?
Hóc Môn, TP.HCM
0907857877
Quay lên trên
vikinga Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 06/03/2012
Khu vực: Công-Hưng Yên
Điểm: 3903
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vikinga Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/05/2016 lúc 11:41am
Chân đánh cũng tin nhưng về cơ bản không ổn lắm, nghèo lối đơn đòn khó xoay trở
Họ Tên: Phạm Công
Địa chỉ:H­­ưng Yên
Chơi gà từ thủa mười ba
Đến khi ba mấy vẫn gà ta chơi

Quay lên trên
độc hành Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/07/2013
Khu vực: phú hòa-phú yên
Điểm: 1134
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn độc hành Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/05/2016 lúc 11:44am
Ban đầu được viết bởi vikinga vikinga viết:

Chân đánh cũng tin nhưng về cơ bản không ổn lắm, nghèo lối đơn đòn khó xoay trở
cảm ơn nhận xét của bác,mình cũng thấy vậy,gà nghèo lối quá,nhưng được cái nó tải đòn tốt.Big grin
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.125 giây.