Phá ngu xám cứt (2.6ky) clip

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/11/2011
Khu vực: TP HCM
Tình trạng: Offline
Điểm: 4435
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Phá ngu xám cứt (2.6ky) clip
    Ngày đăng: 26/05/2016 lúc 5:28pm
2 con này đều khác mái và trống đúc
xấu quá ko tin nó qua ải này, nhưng nó đã chứng tỏ đáng để đc sống.....may cho nó ...Big grinBig grinBig grinBig grin
- xám cứt dòng chuyên đầu, ko đá cái gì ngoài cái đầu, ngoại hình xấu tệ....nhưng tui chịu .....Big grinBig grinBig grinBig grinBig grin
- xám chuối phá cốt là chính, pha mặt dọc 2.6ky
thanks đã xem

xổ xong vẩn sung ...

Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 14/08/2014
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 6159
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/05/2016 lúc 6:30pm
Em thấy bác khoe gà mái nhà toàn hàng chân dài háng rộng mà sao đợt này ra con toàn trạng tít vậy bác? Liệu nó có bị lai hàng ngoài đạo không vậy?
   Kiếp sau xin chớ làm người
Làm con gà trống sống đời tự do
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Hả hê đạp mái chẳng no mất tiền
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/05/2016 lúc 6:47pm
Ban đầu được viết bởi tubachai tubachai viết:

Em thấy bác khoe gà mái nhà toàn hàng chân dài háng rộng mà sao đợt này ra con toàn trạng tít vậy bác? Liệu nó có bị lai hàng ngoài đạo không vậy?
vẩn có chạng khủng long đấy chứ, cũng ham dzui khoe mấy em chạng tít, nhưng ko hề tít nhé, 
- muốn xem thì mai cho lên sóng ......Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin
quên, năm nay chuyển qua cản đúc loại đến đá 3.ky - 3.2 ky, nên nó như thế, ko tin bác thử so xem 2.6ky của mình vẩn to và cao hơn ngoài đó nhiều lắm
bác chắc ko tin con xám chuối 2.6ky mai cân luôn cho xem ....Big grinBig grinBig grinBig grinBig grin

Người sửa: anhdung1972hm01 - 26/05/2016 lúc 6:50pm
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 14/08/2014
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 6159
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/05/2016 lúc 7:09pm
Ban đầu được viết bởi anhdung1972hm01 anhdung1972hm01 viết:

vẩn có chạng khủng long đấy chứ, cũng ham dzui khoe mấy em chạng tít, nhưng ko hề tít nhé, 
- muốn xem thì mai cho lên sóng ......Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin
quên, năm nay chuyển qua cản đúc loại đến đá 3.ky - 3.2 ky, nên nó như thế, ko tin bác thử so xem 2.6ky của mình vẩn to và cao hơn ngoài đó nhiều lắm
bác chắc ko tin con xám chuối 2.6ky mai cân luôn cho xem ....Big grinBig grinBig grinBig grinBig grin
Em nhìn nó thì không thấp đâu, nhưng thiếu tý thịt thì hơi thiệt về lực đá thôi và lại trong đấy thì trạng nhỏ lại ít gà để cáp thôi. Trạng này ra ngoài bắc thì hợp bác à Big grinBig grinBig grin
   Kiếp sau xin chớ làm người
Làm con gà trống sống đời tự do
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Hả hê đạp mái chẳng no mất tiền
Quay lên trên
Gà là No.1 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 17/02/2016
Khu vực: Khánh Hòa
Điểm: 714
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gà là No.1 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/05/2016 lúc 8:35pm
thính xám bùn
Quay lên trên
tiendeptrai2009 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 24/08/2015
Khu vực: Quảng Ninh
Điểm: 328
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tiendeptrai2009 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/05/2016 lúc 8:48pm
Ko thích cách nói chuyện của bác
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/06/2014
Khu vực: Hai Duong-MN
Điểm: 7022
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/05/2016 lúc 9:59pm
Khuyên bác con này hay dở thì cũng đừng thịt nhé
https://postimg.cc/image/ghqb3fifz/ -
Quay lên trên
boividamme0112 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 26/05/2016
Khu vực: hanoi
Điểm: 17
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn boividamme0112 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/05/2016 lúc 10:12pm
hai con đấu súng ghê quá .
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/05/2016 lúc 10:24pm

Ban đầu được viết bởi anhdung1972hm01 anhdung1972hm01 viết:

Em nhìn nó thì không thấp đâu, nhưng thiếu tý thịt thì hơi thiệt về lực đá thôi và lại trong đấy thì trạng nhỏ lại ít gà để cáp thôi. Trạng này ra ngoài bắc thì hợp bác à Big grinBig grinBig grin

2 con này tầm 2 tháng nữa mới ra đc lò "sát sinh" hội làng, đang thay lông cánh, lúc ý 2.8 - 3ky chuyện trong tầm tay, cả 2 chưa tròn 8 tháng, chơi gà lông lở mùa này đành phải chịu chậm lại, bù lại con gà nó cứng hơn gà mùa 1 tí, đến tết ta nó tầm 16 tháng đã thay lông 2 ....Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin, chơi giỏi tầm tháng 12 là thay lông
Quay lên trên
nguyenvandai Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 01/12/2015
Khu vực: hải dương
Điểm: 12
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenvandai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/05/2016 lúc 8:47am
xám chuối chân tốt hơn

Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.469 giây.