* HCV Mơ Cao ĐA *

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
longckhn1 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 02/01/2012
Khu vực: Hà Nội
Tình trạng: Offline
Điểm: 1298
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn longckhn1 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: * HCV Mơ Cao ĐA *
    Ngày đăng: 08/06/2016 lúc 3:03pm
sau khi ế trạng gọi khắp khu vực hơn 1 tuần k có gà ghép ,hôm qua ngày 7/6/2016 ae tham dự hội Bái Uyên- Tiên Du- Bắc Ninh với 2 chiến kê dòng ĐA 
1. Mở màn Mơ Cao ĐA ghép đối thủ lông 2 cựa hơn 2 lớp, hơn 4' nặng . tổng thời gian 5 hồ đối thủ gãy cổ xin bê. .trận này k đc nhiều vì đá k gặp khách bênh toàn nửa quả vs 1 quả ae k nhặt nhiều tiếc là e nó đã để lại 1 mắt ở chiến trường 
 có tý clip ae xem chơi 
  http://s782.photobucket.com/user/longckhn1/media/hinh2151_zpsydrn0x6s.jpg. -

2 :  Tía ĐA . 
http://s782.photobucket.com/user/longckhn1/media/hinh2104_zpsftviquiv.jpg. -
sau khi ăn gà mơ đã quá 1h chiều ae vẫn máu ghép tiếp gà tía .quanh hội k có bằng trạng duy nhât có 1 em Xám hơn 4 thành ae lại máu bụp vậy là thành cuộc . Đối thủ hơn 1 lạng, hơn 2' vai , hơn 1 lop cựa , trông vụi thôi đât cát . đúng 2h5' Xám bịt 10' mỏ lên đường 
trận này giao dịch nhiều vì đội bạn hơn 4 thành lại khá kết thả gà mặc dù thua đòn vẫn đè ra chấp .xơ bộ trận này lên xuống 4 nhịp cá sấu cháy khá nhiều .
đột biến ở hồ 5 khi xám bị ăn đòn nhiều  vào vai lưng ra vào nước đứng trong xới kêu như lợn giá tía đang 7 lên chấp lại xám 3 từ đây hồ nào xám ra nước cũng nhớn nhác nép cánh muốn chạy  .nh cũng k may tía bị mất mồm + đá trèo trạng hiện tượng mỏi k cắn đá đuổi đc xám đc thế k bị đuổi đòn bỉ bo đứng đến 5h 2 bên hòa bom bom hết giờ hội . 1 trận thị tài ghép ẩu nh cũng thể hiện chân đẳng cấp của dòng nhà 
cõ lẽ sau trận này các e nó nghỉ thay lông chờ vụ sau .ae qua chém cho vui nhé Winking
sdt 01644263351 ( Long )
địa chỉ: Cự Khối- Long biên-HN
Quay lên trên
thuychi0111 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 23/04/2014
Khu vực: Quảng Ngãi
Điểm: 381
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thuychi0111 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/06/2016 lúc 3:54pm
Hay quá
Quay lên trên
DucThang_nt Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 21/08/2015
Khu vực: Nha Trang
Điểm: 1594
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn DucThang_nt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/06/2016 lúc 3:55pm
Chúc mừng bác có dòng gà tốt
Quay lên trên
binhmich Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 14/11/2012
Khu vực: Hưng Yên
Điểm: 1314
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn binhmich Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/06/2016 lúc 4:38pm
gà chân đá đẳng cấp quá, chúc mừng bác!
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/06/2016 lúc 4:46pm
chúc mừng
chúc mừng
Quay lên trên
vikinga Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 06/03/2012
Khu vực: Công-Hưng Yên
Điểm: 3903
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vikinga Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/06/2016 lúc 5:11pm
Con mơ đẹp quá tiếc cho cái mắt, như vậy là bạn có 2 em bỏ lại mắt trên chiến trường đợt này nhỉ? chia buồn
Họ Tên: Phạm Công
Địa chỉ:H­­ưng Yên
Chơi gà từ thủa mười ba
Đến khi ba mấy vẫn gà ta chơi

Quay lên trên
longckhn1 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn longckhn1 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/06/2016 lúc 6:17pm
Ban đầu được viết bởi vikinga vikinga viết:

Con mơ đẹp quá tiếc cho cái mắt, như vậy là bạn có 2 em bỏ lại mắt trên chiến trường đợt này nhỉ? chia buồn

có 1 thôi bác .em mơ ĐA tran trc bị mất mang tai thôi
sdt 01644263351 ( Long )
Quay lên trên
vagabond Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/03/2014
Khu vực: TP. Hồ Chí Minh
Điểm: 4614
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vagabond Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/06/2016 lúc 6:55pm
Chúc mừng chiến thắng!
Quay lên trên
boividamme0112 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 26/05/2016
Khu vực: hanoi
Điểm: 17
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn boividamme0112 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/06/2016 lúc 7:10pm
chuc mung chien thang
Quay lên trên
gà lối Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 21/08/2015
Khu vực: Vùng Cao
Điểm: 162
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gà lối Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/06/2016 lúc 8:08pm
Đội bạn có một dòng gà tuyệt vời.Big hug
Quay lên trên
Đơn Sơ Đáng Sợ Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/04/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 4992
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đơn Sơ Đáng Sợ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/06/2016 lúc 8:14pm
Ban đầu được viết bởi longckhn1 longckhn1 viết:

Ban đầu được viết bởi vikinga vikinga viết:

có 1 thôi bác .em mơ ĐA tran trc bị mất mang tai thôi
Ý bác ấy là con vần mất mắt ấy 
Nuôi gà từ thủa lên ba
Dái bằng hạt cà cứ thấy mình ngu
Chơi dần đến lúc tuổi băm
Dái bằng quả cà mà vẫn thấy ngu
:))))))))
Quay lên trên
longoct Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/09/2015
Khu vực: hn
Điểm: 3000
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn longoct Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/06/2016 lúc 8:15pm
Hầy! Chẳng biết nên chúc mừng hay chia buồn. Thắng cũng như thua, phế mất 2 e, $ trận kia chắc đc vài triệu ko nhiều lắm nhỉ?!
Quay lên trên
phungvantoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/09/2015
Điểm: 2837
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phungvantoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/06/2016 lúc 8:44pm
Chúc mừng chiến thắng
Quay lên trên
longckhn1 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn longckhn1 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/06/2016 lúc 9:44pm
Ban đầu được viết bởi longoct longoct viết:

Hầy! Chẳng biết nên chúc mừng hay chia buồn. Thắng cũng như thua, phế mất 2 e, $ trận kia chắc đc vài triệu ko nhiều lắm nhỉ?!

chuẩn bác .đc hơn 5 củ k bõ số lẻ giá trị con ga haizz .dẫu sao cug đc thi đấu tại e no ế suôt 2 tuan nay roi
sdt 01644263351 ( Long )
Quay lên trên
trung0946866720 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 03/03/2016
Khu vực: phùcát~bìnhđinh
Điểm: 100
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trung0946866720 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/06/2016 lúc 10:43pm
Gà đẹp
Quay lên trên
viethoatran Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 12/05/2016
Khu vực: Miền Bắc
Điểm: 75
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn viethoatran Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/06/2016 lúc 11:02pm
Chân đòn mơ cao ghê thật. Chiến trường đổ máu, ko thua là tốt rồi bác thớt
Quay lên trên
longckhn1 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn longckhn1 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/06/2016 lúc 2:16pm
Ban đầu được viết bởi viethoatran viethoatran viết:

Chân đòn mơ cao ghê thật. Chiến trường đổ máu, ko thua là tốt rồi bác thớt
đang chấp 2 ở hồ 2 thì mất mắt .k thì đối thủ chỉ 3 tập là gãy toàn thân bạn ah 
sdt 01644263351 ( Long )
Quay lên trên
Phong Thần Cước Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/07/2013
Khu vực: Làng Nhô
Điểm: 4188
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Phong Thần Cước Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/06/2016 lúc 2:43pm
Đm, số con này phải mù! Nhọ vãi!
Sống bất nghĩa tai ương!
Sống bất lương tù ngục!
Phải cầu xin là nhục!
Phải khuất phục là hèn!
Hay đố kị nhỏ nhen!
Hay ép chèn độc ác!

Quay lên trên
longckhn1 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn longckhn1 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/06/2016 lúc 3:53pm
Ban đầu được viết bởi Phong Thần Cước Phong Thần Cước viết:

chuẩn a ah .mù đúng mắt ngày trc may gà nó cũng quen mù dở nên k vấn đề j . xét cho cùng khá vô duyên ghep đc ga kết hô to giõng dạc chấp 5 ăn 4 ...mình 4 ăn 5 đây ....hô lại 500 ăn 400 nhé ...*** vừa hài vừa cảm thấy éo xứng tầm với sân chơi này ..các cụ hô to toàn nửa quả phát nản ..nhặt nhạnh mãi đc có 5tr Sad
sdt 01644263351 ( Long )
Quay lên trên
Phong Thần Cước Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/07/2013
Khu vực: Làng Nhô
Điểm: 4188
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Phong Thần Cước Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/06/2016 lúc 9:29pm
Ban đầu được viết bởi longckhn1 longckhn1 viết:

Ban đầu được viết bởi Phong Thần Cước Phong Thần Cước viết:

chuẩn a ah .mù đúng mắt ngày trc may gà nó cũng quen mù dở nên k vấn đề j . xét cho cùng khá vô duyên ghep đc ga kết hô to giõng dạc chấp 5 ăn 4 ...mình 4 ăn 5 đây ....hô lại 500 ăn 400 nhé ...*** vừa hài vừa cảm thấy éo xứng tầm với sân chơi này ..các cụ hô to toàn nửa quả phát nản ..nhặt nhạnh mãi đc có 5tr Sad

Từ đầu năm tới giờ, Anh cứ bận trận nào là anh em chén mà đều éo đủ tiền nước trận đó! Hãm vãi!
Sống bất nghĩa tai ương!
Sống bất lương tù ngục!
Phải cầu xin là nhục!
Phải khuất phục là hèn!
Hay đố kị nhỏ nhen!
Hay ép chèn độc ác!

Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.172 giây.