Giúp với các anh em

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
gadonC1py Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 01/10/2015
Khu vực: PHÚ YÊN
Tình trạng: Offline
Điểm: 1026
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonC1py Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Giúp với các anh em
    Ngày đăng: 17/07/2016 lúc 6:20pm
Tuần tới ra trường rồi, chiều nay phát hiện em nó bị trĩ đi phân ko đước, mình đã thông đít rồi, ae có bài thuôc nào hay giúp với
Quay lên trên
Phong Vân Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2010
Khu vực: Gia Lai
Điểm: 5294
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Phong Vân Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/07/2016 lúc 6:45pm
Bị kiểu nào nhỉ, nó ị muốn lòi dom ra hay tnào.. nếu gà khỏe , bt bơm nứơc cho uống no, dùng xilanh bôi vaselin bơm nước vào hậu môn là đi ngòai đc thôi. bn ns rõ thì đc, khó hìh dung bệh gì qá.
Thắng hay thua không quan trọng quan trọng là ... không được thua.
Quay lên trên
gadondangcap Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
nhắc lần 1 30/12/14 bán gà sai quy định

Gia nhập: 21/05/2013
Khu vực: Chí Linh HD
Điểm: 1261
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadondangcap Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/07/2016 lúc 7:11pm
CHẮC BỊ TÁO BÓN KO RA PHÂN ĐC LẤY XILANH BƠM NC VÀO ĐÍT NÓ LÀ KHỎI LUÔN

MỘT LỜI NÓI THẲNG HƠN BỤNG ĐẦY DAO GĂM....
Quay lên trên
Tiadientuyhoa Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 12/09/2015
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 113
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tiadientuyhoa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/07/2016 lúc 8:22pm
Mua dụng cuk thụt đít cho trẻ e thụt vào lỗ đít. Để vài phút cho ngấm rồi lấy thìa uống thuôca trẻ em nhẹ nhàng lấy phân cứng trong lỗ đít ra. Sau đó thụt đít tiép gà sẽ tự ỉa ra đc. Cho ăn đồ mát. Rau khoai lang. Gà này nêu tuần sau đá thi nuôi chỗ mát. Đừng bơm nươc nhiu kẻo đổ lông. Chúc may mắn
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 1.000 giây.