Tía Bông Bạch Đầu Hổ

Phúc đáp Phúc đáp Trang  123>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 14/08/2014
Khu vực: Hà Nội
Tình trạng: Offline
Điểm: 6159
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Tía Bông Bạch Đầu Hổ
    Ngày đăng: 07/09/2016 lúc 11:02am
Mưa gió ngồi công ty rảnh rỗi, lôi em gà tơ mà định tặng cho ông em Chetthithoi nhưng mà chân nó bị lỗi tý đành xẻo tai chờ đẹp trai tý để mang lên nhà ông ẻm Chetthithoi bắt tù binh vậy. Mời cả nhà cùng xem và cổ vũ cho em nó nhé.
Các bácchém giúp xem em nó co chịu được cái dòng ăn siêu nhanh chuyên săn thủ cấp nhà ông Chetthithoi này.
Đề nghị ông Chetthithoi cho đối thủ ăn nhanh lên sóng nhé để anh em còn bình loạn.

Cám ơn anh em đã ghé xem bài !
   Kiếp sau xin chớ làm người
Làm con gà trống sống đời tự do
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Hả hê đạp mái chẳng no mất tiền
Quay lên trên
Ga_Ru Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 25/07/2012
Khu vực: Bắc Ninh
Điểm: 1507
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ga_Ru Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/09/2016 lúc 11:05am
úi dời . hổ báo đánh nhau trắc chắn ruồi muỗi được hưởng rồi . . .
Hào Hùng
0967111335
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/09/2016 lúc 11:10am
Ban đầu được viết bởi Ga_Ru Ga_Ru viết:

Chuẩn đấy chú, kiểu gì cũng có rượu bia cổ vũ rồi. Chú bói giúp anh đòn lối con này có chịu được cái dòng siêu ăn nhanh kia không với vì anh xẻo tai sống chưa thử đòn.
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Quay lên trên
Ga_Ru Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ga_Ru Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/09/2016 lúc 11:16am
Ban đầu được viết bởi tubachai tubachai viết:

Chuẩn đấy chú, kiểu gì cũng có rượu bia cổ vũ rồi. Chú bói giúp anh đòn lối con này có chịu được cái dòng siêu ăn nhanh kia không với vì anh xẻo tai sống chưa thử đòn.
rượu thì ông già lấu núc nào cũng có 1000lít rồi . bia thì nhà ông chú mới mở.xưởng ...trắc là đủ dùng ....còn đá thì thực ra cứ phải đánh anh à . còn một trong hai con thì cứ con nào lên xuống nhịp nhàng là chén thôi ạ ... ..........
Hào Hùng
0967111335
Quay lên trên
tiahoaluc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 15/07/2013
Khu vực: longbien
Điểm: 758
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tiahoaluc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/09/2016 lúc 11:18am
Tơ mà đỏ đẹp quá anh?
Quay lên trên
thangtazan Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 25/08/2014
Khu vực: Hà Tĩnh
Điểm: 1954
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thangtazan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/09/2016 lúc 11:22am
giống gà ninh thuận quá
Quan trọng là kết quả
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/09/2016 lúc 11:28am

rượu thì ông già lấu núc nào cũng có 1000lít rồi . bia thì nhà ông chú mới mở.xưởng ...trắc là đủ dùng ....còn đá thì thực ra cứ phải đánh anh à . còn một trong hai con thì cứ con nào lên xuống nhịp nhàng là chén thôi ạ ... ..........
Thì mình nghèo cũng pahỉ cho con đi bộ đội mà chú. Mấy hôm nay ông ý có con gà tơ siêu ăn nhanh cứ gáy mình ác quá, hôm nay anh cũng mang con tơ này ra làm bình phong thôi...Laughing
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/09/2016 lúc 11:30am
Ban đầu được viết bởi thangtazan thangtazan viết:

giống gà ninh thuận quá
Thế hả chú, anh cũng có nhiều trống đúc và mái ở đấy rồi thì ra con giống nguồn gốc là bt thôi mà. Lúc nào ranh chú qua nhà ông Chiến Kê thì cũng nhiều gà giống gà Ninh Thuận mà...Big grin
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Quay lên trên
Ga_Ru Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ga_Ru Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/09/2016 lúc 11:34am

Thì mình nghèo cũng pahỉ cho con đi bộ đội mà chú. Mấy hôm nay ông ý có con gà tơ siêu ăn nhanh cứ gáy mình ác quá, hôm nay anh cũng mang con tơ này ra làm bình phong thôi...Laughing

hihihi.....kèo thơm kèo thơm [>:D<]
Hào Hùng
0967111335
Quay lên trên
DucThang_nt Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 21/08/2015
Khu vực: Nha Trang
Điểm: 1594
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn DucThang_nt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/09/2016 lúc 11:36am
2 bác chơi thế này kiểu gì củng có thịt gà ăn
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/09/2016 lúc 11:38am
Ban đầu được viết bởi tiahoaluc tiahoaluc viết:

Tơ mà đỏ đẹp quá anh?
Hy vọng vận nó cũng được như mầu da chú à...
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Quay lên trên
Nhanam-bacgiang Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/08/2011
Khu vực: tân yên- BG
Điểm: 3862
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nhanam-bacgiang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/09/2016 lúc 11:44am
hôm nào anh đi đánh bắt tù binh ới em theo với nhé.e sang chạy nước cho + chỉ huy đội hoạt náo viên giúp.cái này nghề của e ngày trước mà.
- con này quen lắm, hình như là 1 trong 2c tía bông.e không nhớ là con anh hay con em thôi.haha.
Cái gì cũng phải biết 1 tí,riêng tí phải biết 2!
Quay lên trên
phungvantoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/09/2015
Điểm: 2837
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phungvantoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/09/2016 lúc 12:06pm
Da đỏ săn như gà chiến bác nhỉ
Quay lên trên
truong-son Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 08/05/2014
Khu vực: ga đon
Điểm: 366
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn truong-son Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/09/2016 lúc 12:39pm
cái này quê mình gọi là song chỉ
gà đỏ như gà tháp chàm
Quay lên trên
tiendeptrai2009 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 24/08/2015
Khu vực: Quảng Ninh
Điểm: 328
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tiendeptrai2009 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/09/2016 lúc 12:41pm
Mưa gió ngồi buồn. Vào nhìn ngắm con gà mà thèm xả ớt ...
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/09/2016 lúc 12:44pm
Ban đầu được viết bởi Nhanam-bacgiang Nhanam-bacgiang viết:

hôm nào anh đi đánh bắt tù binh ới em theo với nhé.e sang chạy nước cho + chỉ huy đội hoạt náo viên giúp.cái này nghề của e ngày trước mà.
- con này quen lắm, hình như là 1 trong 2c tía bông.e không nhớ là con anh hay con em thôi.haha.
Con này thì không phải anh cũng không pahỉ em vì nó khác bố mẹ hoàn toàn chỉ có cùng dòng của bà cụ tổ thôi chú. Cái quan trọng nhất là chú bói giúp ảnh quẻ để xem có trụ được với con gà siêu ăn nhanh săn thủ cấp kia thôi.
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/09/2016 lúc 12:47pm
Ban đầu được viết bởi tiendeptrai2009 tiendeptrai2009 viết:

Mưa gió ngồi buồn. Vào nhìn ngắm con gà mà thèm xả ớt ...
Hai con thách đấu bắt tù binh tì kiểu gì trả có con ăn xả và ớt
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Quay lên trên
ngochai2828 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 22/08/2015
Khu vực: Nha Trang
Điểm: 557
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngochai2828 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/09/2016 lúc 12:49pm
Đẹp quá. Sắc nét như sony :D
Quay lên trên
tiendeptrai2009 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 24/08/2015
Khu vực: Quảng Ninh
Điểm: 328
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tiendeptrai2009 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/09/2016 lúc 12:59pm
Haha. Thèm xả ớt lá mơ chứ ko phải xả ớt lá chanh
Quay lên trên
chân xanh móng trâu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 12/10/2015
Điểm: 1358
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chân xanh móng trâu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/09/2016 lúc 1:08pm
Chưa thấy bác chetthithoi đâu. Khi nào đá ới em đi cùng nhé.
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  123>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.219 giây.