Anh em xem chan co dc ko. Co phai độc biên ko

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
Danhnhan89 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/03/2016
Khu vực: Gia lai
Tình trạng: Offline
Điểm: 33
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Danhnhan89 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Anh em xem chan co dc ko. Co phai độc biên ko
    Ngày đăng: 08/09/2016 lúc 5:42pm

Quay lên trên
tuấn123 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 25/06/2016
Khu vực: HCM
Điểm: 77
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn tuấn123 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/09/2016 lúc 5:48pm
đúng độc biên,toàn thể con gà đẹp
Quay lên trên
SinhVienTapChoiGa Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 04/07/2014
Khu vực: Biên Hòa
Điểm: 805
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn SinhVienTapChoiGa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/09/2016 lúc 6:57pm
Đẹp
Quay lên trên
Danhnhan89 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Danhnhan89 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/09/2016 lúc 8:21am
Cảm ơn anh em
Quay lên trên
pharaong Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/12/2009
Khu vực: BĐ-HÓC MÔN
Điểm: 3352
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn pharaong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/09/2016 lúc 8:28am
gà đẹp :)
Người hiền coi mạo biết tài
Vật hay nó cũng bày ngoài hình dung.
Quay lên trên
longoct Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/09/2015
Khu vực: hn
Điểm: 3000
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn longoct Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/09/2016 lúc 8:54am
Đúng rồi. Bịp đẹp lắm, này chắc cưa đè, mé tảng mu lưng nhỉ 😁
Quay lên trên
Gà K òi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 16/11/2015
Khu vực: Trảng Dài-BH
Điểm: 240
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn Gà K òi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/09/2016 lúc 10:15am
Gà đệp GL ở chỗ nào vậy b
Quay lên trên
Chào mào đít đỏ Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2015
Khu vực: Thái Bình
Điểm: 239
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn Chào mào đít đỏ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/09/2016 lúc 10:21am
  Bịp đẹp quá, gà này không phải độc biên bác ơi, gà này một biên mới đúng Big hug
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Điểm: 7260
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/09/2016 lúc 10:31am
Ban đầu được viết bởi Chào mào đít đỏ Chào mào đít đỏ viết:

Bịp đẹp quá, gà này không phải độc biên bác ơi, gà này một biên mới đúng Big hug

Cũng không đúng rồi bác....

Chính xác là: "Chồng biên" chủ gà nhé, con này dự cưa đè đủ mang, lối bó, chân thoát, đá rộng đá hẹp đều tốt...
Vì sao.....???....
Nhất tướng - Nhị tông - Tam lông - Tứ vảy
Quay lên trên
bomkay1 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/01/2016
Khu vực: miền bắc
Điểm: 12
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn bomkay1 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/09/2016 lúc 10:32am
GÀ ĐI LỐI 2 MANG, VỈA , CHÂN CHỦ ĐẠO MÉ VỚI DỌC ĐÚNG KO CHỦ KÊ
Quay lên trên
Chào mào đít đỏ Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2015
Khu vực: Thái Bình
Điểm: 239
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn Chào mào đít đỏ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/09/2016 lúc 1:32pm
Ban đầu được viết bởi @nh Vũ @nh Vũ viết:

Ban đầu được viết bởi Chào mào đít đỏ Chào mào đít đỏ viết:

Cũng không đúng rồi bác....

Chính xác là: "Chồng biên" chủ gà nhé, con này dự cưa đè đủ mang, lối bó, chân thoát, đá rộng đá hẹp đều tốt...
Vì sao.....???....
hehe Laughing
Quay lên trên
Danhnhan89 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Danhnhan89 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/09/2016 lúc 6:47pm
Ban đầu được viết bởi Gà K òi Gà K òi viết:

Gà đệp GL ở chỗ nào vậy b
nguyễn viết xuân plieku bạn ạ . Có gà thì giao lưu vần chơi nhé
Quay lên trên
Danhnhan89 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Danhnhan89 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/09/2016 lúc 6:49pm
Ban đầu được viết bởi bomkay1 bomkay1 viết:

GÀ ĐI LỐI 2 MANG, VỈA , CHÂN CHỦ ĐẠO MÉ VỚI DỌC ĐÚNG KO CHỦ KÊ
mình cũng chỉ mới mở mỏ cá tai thôi . Cũng chứ thấy hết tiềm năng. Nhưng lối tốt chân năg đô ôm đấm mu lưng ra mé cũng tốt
Quay lên trên
Lâu Không Cạo Râu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 23/08/2016
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 1517
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn Lâu Không Cạo Râu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/09/2016 lúc 7:10pm
2 chân mỗi chân 1 biên
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.125 giây.