Gà thịt lên đời (clip)3.1ky

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/11/2011
Khu vực: TP HCM
Tình trạng: Offline
Điểm: 4435
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Gà thịt lên đời (clip)3.1ky
    Ngày đăng: 07/03/2017 lúc 9:48pm
ko có moneys, 5 củ khoai lang nướng đành nhắm mắt tậu con này về làm phu chơi, phu xong thì thịt....ai ngờ xong trận làm phu này, con 5 củ khoai kia ngửi dái con này
các bác xem con này mình trả nó 5 củ khoai mà nó éo trả lời mình ...tức chửi nó luôn

- bực bội quay qua thấy con này hỏi mua luôn, bất ngờ chủ gà bán giá gà thịt 350k, định làm phu cho con bịp để mầm thịt.......chỉ 1 vài thủ thuật vần gà thì đã thấy nó trên tài con bịp.....tuy nhiên lực chưa đủ tầm 60%, vẩn kịp làm con bịp thả cần nhẹ

Quay lên trên
ninhnn83 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 05/01/2013
Khu vực: Miền Bắc
Điểm: 294
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ninhnn83 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/03/2017 lúc 8:36am
Có duyên lại mua đc gà hay giá hạt rẻ.
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/03/2017 lúc 8:54am
Ban đầu được viết bởi ninhnn83 ninhnn83 viết:

Có duyên lại mua đc gà hay giá hạt rẻ.

đây chỉ gọi là nợ chứ ko phải duyên nha
con này 2 ae đòi mua từ 2 tháng trước, nhưng ông anh hết gà nên mình nhường, có dặn nếu ko thích thì bán lại cho mình, sau 2 tháng vần vò ko lên chân chỉ toàn ăn đòn là chính, bệnh tật liên miên, lảo nản gọi mình đến nhượng lại, thế là về chuồng thôi....Big hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hug

Quay lên trên
thaobinhdao Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 19/10/2012
Khu vực: Mien Trung
Điểm: 1141
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thaobinhdao Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/03/2017 lúc 9:11am
ước gì đc gặp cái nợ như bác, chúc mừng chúc mừng
zalo 0973 73 78 61
0905 255 413
Em chỉ là người chăn gà. Rất hân hạnh được giao lưu với tất cả sư kê trên mọi miền tổ quốc
https://www.facebook.com/KuRotNguyenDucThao
Quay lên trên
thangtazan Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 25/08/2014
Khu vực: Hà Tĩnh
Điểm: 1954
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thangtazan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/03/2017 lúc 9:22am
gì mà ghê vậy thầy. em xám đó mà đút vào em này đảm bảo không sống được quá 2 hồ nè

ô tía giống con em hỏi hồi trước quá
Quan trọng là kết quả
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/03/2017 lúc 12:09pm
con mà ku hỏi thì nó 3.6ky
con này 3.1ky
chả liên quan  nhá
gà này đang 12 tháng,  mọc lông ngăn, nhưng lông cánh xấu quá, khả năng chỉ chơi đc lông 2, thích thì tớ nhượng lại cho loại này (ốm ốm, yếu yếu) tớ kiếm hàng tá, 1 con nhằm nhò gì .....Big hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hug

còn phần con xám, thì nó đánh với gà lông 2, lấy gà nhà ra thử gà lông 2, đc như nó mới gọi là gì gì nhá
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/03/2017 lúc 12:34pm
Ban đầu được viết bởi thangtazan thangtazan viết:

gì mà ghê vậy thầy. em xám đó mà đút vào em này đảm bảo không sống được quá 2 hồ nè

ô tía giống con em hỏi hồi trước quá

gà ng rừng là gà chuyên lối vần vò trước, lực sung mãn, đánh nhiều mới thấy tang, loại này nuôi chăm kiểu như làng tớ thì nó sống đến cái vần thứ 5 là cùng
- trong này ng ta chuộng loại chân độc, và lực chân đc đưa lên hàng đầu, lối là chuyện thứ 2, có chiều cao và nhẹ ký là ưu tiên, đc cả 3 mới tính chuyện ra độ, thiếu 1 trong 3 thì vần cho dzui, đá cỏ đá beer cho đỡ vật vả cơn nghiện, kiểu như gà của tớ ý ....Big hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hug

Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.172 giây.