Tố chất phu 2.8ky

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/11/2011
Khu vực: TP HCM
Tình trạng: Offline
Điểm: 4435
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Tố chất phu 2.8ky
    Ngày đăng: 16/03/2017 lúc 11:22pm
gà thì tơ măng, tích chưa lành 100%, vừa nhấp 2 tuần tròn, ra làm phát 2 hồ với 2 con, để xem có tố chất...làm phu ko, ko phụ lòng chủ của nó ....Big hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hug
thanks đã xem
con thứ nhát cao to hơn mình, họ sợ gà mình hỏng nên bắt ra trước thời gian quy định

con thứ 2, đánh mình U một cục to trên đầu, sợ gà mình chít, nên bồng ra.....buồn thật, vẩn thiếu vài chục giây....may quá, mình cứng hình, mê mê mang mang
kết quả, ăn đòn no luôn

Quay lên trên
thangtazan Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 25/08/2014
Khu vực: Hà Tĩnh
Điểm: 1954
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thangtazan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/03/2017 lúc 7:44am
dừng ở hồ đầu thì đẹp. chủ thì vui mà gà thì mệt
Quan trọng là kết quả
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/03/2017 lúc 8:03am
Ban đầu được viết bởi thangtazan thangtazan viết:

dừng ở hồ đầu thì đẹp. chủ thì vui mà gà thì mệt

đây chính là khái niệm tải đòn nặng, chân vẩn tung như dòng.....hàng nhà trồng đc, buộc lòng phải làm "khó" nó
- vì mổi khi đúc cải thiện dòng mới, ngoài thẩm định như thế lày ko còn cách nào hay hơn nữa, thà 1 lần đau còn hơn đau nhiều lần....bố ai chịu nổi ....Big hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hug
- tớ chơi toàn loại phu xe, nếu ko có tố chất phú ý, thì có nước vào bồm nhôm hay inox mà chơi thôi ...Big grinBig grinBig grinBig grin
- thà rằng xót con, chứ ko bao giờ xót của ...Love struckLove struckLove struck
Quay lên trên
bietphandon Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Gadonvietnam
Điểm: 12346
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bietphandon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/03/2017 lúc 8:03am
Sếp để họ bem nát bét. Đến lúc mình bem lại họ lại bắt. Vậy mà sếp cho họ bồng.
Sếp chơi gì kệ.... nhớ lên sóng mái ô cổ đỏ 1tr là được kakakaaka.
<<<<<<<<<<<< Quân tử bất dĩ ngôn cử nhân, bất dĩ nhân phê ngôn >>>>>>>>>>>>
Người quân tử chẳng vì lời nói khéo mà đề cử người, củng chẳn vì người không hay mà chê lời nói phải.
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/03/2017 lúc 8:08am
Ban đầu được viết bởi bietphandon bietphandon viết:

Sếp để họ bem nát bét. Đến lúc mình bem lại họ lại bắt. Vậy mà sếp cho họ bồng.
Sếp chơi gì kệ.... nhớ lên sóng mái ô cổ đỏ 1tr là được kakakaaka.

quên đcc thì quên đi nhá, cứ để trong đầu con đó 2 năm rồi, vương vấn mãi, đâm ra mụ mị mất thôi
- con đó đang cải thiện dòng mới, tầm 2 năm nữa mới có thể dứt áo ra đi, giờ thì làm mắm treo đầu giường rầu ....Big hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hug
Quay lên trên
Sailer Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 02/03/2016
Khu vực: Miền Trung Cát
Điểm: 892
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Sailer Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/03/2017 lúc 9:10am
Bố nó thiện dọc mé gai cứng nếu xuống chạy vanh mẹ nó là con đánh hầu kiềng đốc cổ phải ko anh
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.266 giây.