Mua Trống Đúc Quần 2 Mang

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
Mr.Xù Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 30/03/2017
Khu vực: Vịnh Bắc Bộ
Tình trạng: Offline
Điểm: 3
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Mr.Xù Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Mua Trống Đúc Quần 2 Mang
    Ngày đăng: 30/03/2017 lúc 9:39pm
Nick cũ quên mk nên phải lập nick mới. Mình muốn mua 1 trống đúc quần 2 mang biết chạy kiệu. Bác nào có để cho mình. Có ảnh vào video càng tốt.
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 14/08/2014
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 6157
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/03/2017 lúc 10:46pm
Ca này khó đây. Chúc bạn như ý.
   Kiếp sau xin chớ làm người
Làm con gà trống sống đời tự do
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Hả hê đạp mái chẳng no mất tiền
Quay lên trên
XuanTan Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 27/09/2015
Khu vực: Thái Bình
Điểm: 185
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn XuanTan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/03/2017 lúc 11:36pm
Em hỏi ngu tý gà quần 2 mang cũng là gà quấn 2 mang phải ko ạ ???
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 14/08/2014
Điểm: 6157
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/03/2017 lúc 12:12am
Ban đầu được viết bởi XuanTan XuanTan viết:

Khác bạn ơi. Quấn là đi trên, quần là chạy dưới
   Kiếp sau xin chớ làm người
Làm con gà trống sống đời tự do
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Hả hê đạp mái chẳng no mất tiền
Quay lên trên
Lâu Không Cạo Râu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 23/08/2016
Điểm: 1517
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Lâu Không Cạo Râu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/03/2017 lúc 7:29am
Chúc bác như ý.
Quay lên trên
XuanTan Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 27/09/2015
Khu vực: Thái Bình
Điểm: 185
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn XuanTan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/03/2017 lúc 7:34am
Ban đầu được viết bởi tubachai tubachai viết:

Ban đầu được viết bởi XuanTan XuanTan viết:

Khác bạn ơi. Quấn là đi trên, quần là chạy dưới

Bấy lâu nay e lại cứ nhầm tưởng là do mỗi vùng miền họ gọi theo tên khác nhau như kiểu ôm đấm với Dớ
Quay lên trên
Mr.Xù Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Mr.Xù Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/03/2017 lúc 9:42am
Bác nào có nhượng lại cho e với đang cần gấp mái chuẩn bị đẻ lứa mới rồi
Quay lên trên
SÂU RƯỢU Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 1610
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn SÂU RƯỢU Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/03/2017 lúc 12:30pm
Ban đầu được viết bởi Mr.Xù Mr.Xù viết:

Nick cũ quên mk nên phải lập nick mới. Mình muốn mua 1 trống đúc quần 2 mang biết chạy kiệu. Bác nào có để cho mình. Có ảnh vào video càng tốt.

Mình có Gà phù hợp với nhu cầu của bạn. Nhưng cho hỏi trước bạn mua được với giá tầm bao nhiêu ? Có gì alo 01636163638 hoặc 0918550558
Cụ Chí chuyển thế
Quay lên trên
Mr.Xù Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Mr.Xù Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/03/2017 lúc 1:55pm
Ban đầu được viết bởi SÂU RƯỢU SÂU RƯỢU viết:

Ban đầu được viết bởi Mr.Xù Mr.Xù viết:

Mình có Gà phù hợp với nhu cầu của bạn. Nhưng cho hỏi trước bạn mua được với giá tầm bao nhiêu ? Có gì alo 01636163638 hoặc 0918550558

Mình mua tầm 2tr đổ về thôi nếu dc thì bạn cho mình xem video vs ảnh với
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.203 giây.